Tutamlinda prof assad kwa garama zote ukawa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tutamlinda prof assad kwa garama zote ukawa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Pdidy, Sep 4, 2015.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2015
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 36,046
    Likes Received: 6,832
    Trophy Points: 280
    Aijalishi dini waka kabila kila mtu ana haki.na.wajibu wakjfanya kazyake bila kuingiliwa na yoyote

    Hivyo basi ripoti ya cag ilioonyesha uchafu mzima wa wizara ya ujenzi itaheshimiwa na inatakiwa kufanyiwa.kazi mapema

    Ukawa kwa moyommoja ama tushinde ama ccm ishinde tutakulinda na ripoti yako thtahakikisha tunaifwatilia bungeni na.kufanyiwa kazI

    VIVVA PRF ASSAD VIVVA LOWASSA

    VIVA UKAWA
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2015
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,915
    Likes Received: 1,518
    Trophy Points: 280
    Pdidy,..katika ubora wako,...i,e kukuelewa inabidi mtu atumie nguvu za giza.
     
  3. D2050

    D2050 JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2015
    Joined: Nov 28, 2013
    Messages: 1,469
    Likes Received: 340
    Trophy Points: 180
    umesikia anataka kuzuliwa na watu? uto alivyokuwa anaibua madudu ya serikali amewahi kuzuliwa na mtu?
    vijana tuache vijimambo
     
  4. p

    pilusonyo JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2015
    Joined: Jul 29, 2015
    Messages: 762
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ipo hivyo yani, katendea haki fani yake.
     
  5. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2015
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 8,155
    Likes Received: 6,541
    Trophy Points: 280
    Dr. Magu anaendelea kujitetea kuwa yeye ni masikini wakati kuna uzi hapa ulieleza ukwasi alionao na sijawahi kuona ukanushaji wenye maana. Nashauri hapa tuuachane na siasa mufilisi za 'kimasikini' maana mtu kama amefanya kazi kwa miaka zaidi ya 30 tena katika managerial posts alafu bado ni masikini ni wazi hata tukimpa nchi ataifanya masikini pia!
    Lakini anachojidanganya ni kudhani kuwa wanaojiuzuru ni wale wanaobeba viroba na sandarusi tu kumbe hata madudu yakifanyika chini yako inabidi kuwajibika.
     
  6. junky

    junky JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2018
    Joined: May 11, 2017
    Messages: 255
    Likes Received: 431
    Trophy Points: 80
    Kumbe assad ukawa
     
  7. Kassina

    Kassina Senior Member

    #7
    Mar 29, 2018
    Joined: Mar 3, 2018
    Messages: 133
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 60
    Haaah
     
  8. Cowman

    Cowman JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2018
    Joined: Feb 5, 2013
    Messages: 1,113
    Likes Received: 1,638
    Trophy Points: 280
    Sasa kaamua kuwageuka
     
  9. Tindikali

    Tindikali JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2018
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 939
    Likes Received: 791
    Trophy Points: 180
    Kamanda Assad kaomba msahama CCM!

    Kadai alikosea hesabu za deni la Taifa
     
  10. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2018
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 12,886
    Likes Received: 3,386
    Trophy Points: 280
    Ulikuwa sawa kabisa
     
  11. mwananyaso

    mwananyaso JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2018
    Joined: Feb 19, 2017
    Messages: 772
    Likes Received: 500
    Trophy Points: 180
    Mavi tu haya ulioleta hapa
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...