Tutam-miss sana Lowasa

  • Thread starter Mwafrika wa Kike
  • Start date

M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0


Ijumaa hiyo tena,

Ijumaa ambayo ni tofauti na nyingine nyingi sana hapa JF!
Ijumaa ambayo haina vijembe sana na kukwaruzana kupita kiasi!
Ijumaa ambayo watanzania wanasherekea kuanguka kwa Lowasa.

Haijalishi kama Lowasa atapewa kazi ya Ugavana wa BoT au ulinzi,
Kilichotokea wiki hii kinafaa kabisa kusherekewa kwa nguvu zote.
Lowasa hakutegemea kamwe kuwa wingi wa pesa zake utamnyima raha.

lowasa kaangukia pua dodoma na sasa anakimbiwa na kuchekwa,
Watanzania wote ni furaha kwa sababu huu ni mwanzo wa huo mwisho!
Lowasa pesa zako hazikufua dafu katika hii tsunami yenye nguvu.

Mwanakijiji vipi ukiandaa bash Detroit? Mazee GQ vipi Chicago?
The son of Ngabu kuna nini jiji linalozizima weekend hii?
It is time to celebrate! Ushindi wa wana JF na wapigania haki!

Lowasa is no more, amekwenda na tutahakikisha anaishia Keko.
Rostam Azizi jiandae kwani wewe ndio unafuatia katika hili!
Kazi imeanza, inatimizwa na itaendelea kufanyika - alutacontinua

Hata hivyo, mwafrika wa kike amekubali kumlipa Lowasa 84 cents kwa kumlazimisha Kikwete kuvunja baraza lake la mawaziri.

Weekend njema kila mtu na sherehe njema!
 
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
4,470
Likes
30
Points
135
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
4,470 30 135

SISI TUNANGOJA NINI KWA MAFISADI WETU???????????


PARIS, France (CNN) -- Jerome Kerviel, the man at the center of a multi-billion trading scandal will be jailed while the investigation into his alleged fraud is conducted, his lawyer confirmed to CNN Friday.
 
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined
Oct 11, 2006
Messages
7,386
Likes
1,238
Points
280
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined Oct 11, 2006
7,386 1,238 280


Ijumaa hiyo tena,

Ijumaa ambayo ni tofauti na nyingine nyingi sana hapa JF!
Ijumaa ambayo haina vijembe sana na kukwaruzana kupita kiasi!
Ijumaa ambayo watanzania wanasherekea kuanguka kwa Lowasa.

Haijalishi kama Lowasa atapewa kazi ya Ugavana wa BoT au ulinzi,
Kilichotokea wiki hii kinafaa kabisa kusherekewa kwa nguvu zote.
Lowasa hakutegemea kamwe kuwa wingi wa pesa zake utamnyima raha.

lowasa kaangukia pua dodoma na sasa anakimbiwa na kuchekwa,
Watanzania wote ni furaha kwa sababu huu ni mwanzo wa huo mwisho!
Lowasa pesa zako hazikufua dafu katika hii tsunami yenye nguvu.

Mwanakijiji vipi ukiandaa bash Detroit? Mazee GQ vipi Chicago?
The son of Ngabu kuna nini jiji linalozizima weekend hii?
It is time to celebrate! Ushindi wa wana JF na wapigania haki!

Lowasa is no more, amekwenda na tutahakikisha anaishia Keko.
Rostam Azizi jiandae kwani wewe ndio unafuatia katika hili!
Kazi imeanza, inatimizwa na itaendelea kufanyika - alutacontinua

Hata hivyo, mwafrika wa kike amekubali kumlipa Lowasa 84 cents kwa kumlazimisha Kikwete kuvunja baraza lake la mawaziri.

Weekend njema kila mtu na sherehe njema!
Wengine tumeanza tangu jana kusherehea kwa Chupa moja ya lita tatu za Krug Grand Cuvee champagne:
B070347.jpg

Na mbuzi mzima wa kuchoma huyu hapa; nilichinja kwa mkono wangu na kumchoma kwa moto wa kuni kavu:

NigerianDwarfGoat_Emma.jpg

Sikushahu na kasungura haka hapa ambako nilikamaliza kote peke yangu, wala sikutaka kudanganywa tena kuwa tutakagawana watanzania wote.
IMG_2507.jpg

Wakati naendelea kujichana kwa mapochopocho hayo, nikaiona ile ndege ya Lowasa hapa
Kamenitsa%20plane%20crash.jpg
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
Wengine tumeanza tangu jana kusherehea kwa Chupa moja ya lita tatu za Krug Grand Cuvee champagne:
B070347.jpg

Na mbuzi mzima wa kuchoma huyu hapa; nilichinja kwa mkono wangu na kumchoma kwa moto wa kuni kavu:

NigerianDwarfGoat_Emma.jpg

Sikushahu na kasungura haka hapa ambako nilikamaliza kote peke yangu, wala sikutaka kudanganywa tena kuwa tutakagawana watanzania wote.
IMG_2507.jpg

Wakati naendelea kujichana kwa mapochopocho hayo, nikaiona ile ndege ya Lowasa hapa
Kamenitsa%20plane%20crash.jpg
kwi kwi kwi kwi ...

kichuguu wengine bado tuko kazini mkuu.....

yaani hapa imebidi tu nitoke nje kucheka kwa sauti...

hiyo picha ya ndege jamani inabidi iwe avartar ya mtu hapa!

kwi kwi kwi......
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,032
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,032 280
Masikini "kasungura ka Lowassa".. I hope hakukamaliza...

Bi. Mdogo naandaa Bash nitawataarifu sijui kama wana JF watapenda kuja though.. au itakuwa ni kwa mwaliko tu.

It hasn't sink in yet..
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
Masikini "kasungura ka Lowassa".. I hope hakukamaliza...

Bi. Mdogo naandaa Bash nitawataarifu sijui kama wana JF watapenda kuja though.. au itakuwa ni kwa mwaliko tu.

It hasn't sink in yet..
Itabidi tu iwe selective! ukiwa tayari tuambie tu tujimwage maana naona spring break itakuwa ya nguvu na extended mwaka huu!
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
Wengine tumeanza tangu jana kusherehea kwa Chupa moja ya lita tatu za Krug Grand Cuvee champagne:

Na mbuzi mzima wa kuchoma huyu hapa; nilichinja kwa mkono wangu na kumchoma kwa moto wa kuni kavu:


Sikushahu na kasungura haka hapa ambako nilikamaliza kote peke yangu, wala sikutaka kudanganywa tena kuwa tutakagawana watanzania wote.

Wakati naendelea kujichana kwa mapochopocho hayo, nikaiona ile ndege ya Lowasa hapa
Kichuguu, umeniacha hoi... ha ha ha ha!!

Anyway, pokea hii hapa nawe uliyoitoa kwa ajili ya Man U wakati ule, iko modified kidogo...lol !!!!







SteveD.
 
TzPride

TzPride

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2006
Messages
2,525
Likes
573
Points
280
TzPride

TzPride

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2006
2,525 573 280
Jamani eeee taratibu..watoto wa Lowasa pia hua hapa JF..wakiona hizo sherehe na chereko zenu wanaweza zimia..si mnajua mama yao alilia sana jana..sitaki Pamella Lowasa alie pia..mmh..ataniliza nami ati.
 
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined
Oct 11, 2006
Messages
7,386
Likes
1,238
Points
280
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined Oct 11, 2006
7,386 1,238 280
Jamani eeee taratibu..watoto wa Lowasa pia hua hapa JF..wakiona hizo sherehe na chereko zenu wanaweza zimia..si mnajua mama yao alilia sana jana..sitaki Pamella Lowasa alie pia..mmh..ataniliza nami ati.
Duh! kwa hiyo sasa hivi na wewe unaomboleza lakini kishujaa.

Na huyu Jamaa hapa chini naye yuko wapi sasa badala kumtetea Lowasa wakati huu ambao ni mgumu sana kwa familia yake?

image.php?u=5165&dateline=1188489484
 
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined
Oct 11, 2006
Messages
7,386
Likes
1,238
Points
280
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined Oct 11, 2006
7,386 1,238 280
...... kwa zile pumba zake.
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
------tukianza na mvua za 'kuoka kwenye microwave'!!

------na kugawana sungura badala ya ng'ombe wa Kimasai!!
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,511
Likes
117,439
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,511 117,439 280
Duh! kwa hiyo sasa hivi na wewe unaomboleza lakini kishujaa.

Na huyu Jamaa hapa chini naye yuko wapi sasa badala kumtetea Lowasa wakati huu ambao ni mgumu sana kwa familia yake?

image.php?u=5165&dateline=1188489484
Mnanivunja mbavu ile mbaya Lowassa na ndege yake na kasungura ka Lowassa kamekaa pembeni...:). Kichuguu Mchambuzi hana cha kuchambua tena maana uchambuzi wake alikuwa anachambua pumba tupu!

Mimi nirafurahi ikiwa wale wahindi watashinikizwa warudishe pesa zetu $172 million haraka sana tena na interest, na wote walionufaika na kashfa ya Richmonduli wafunguliw mashtaka na wafilisiwe. Haya yakatokea hawa tuliowapa madaraka ya kutuongoza watauogopa ufisadi kama ukoma na hatimaye tutaanza kuona maendeleo ya kweli ya Watanzania na Tanzania.
 
Rev. Kishoka

Rev. Kishoka

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
4,494
Likes
393
Points
180
Rev. Kishoka

Rev. Kishoka

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
4,494 393 180
" Kweli ni huzuni, kwa kuanguka kwake morani, kulipotokea pale bungeni, akasema moyoni, nafukuzwa kazi kwa uzushi, akalia kwa huzuni, hata mwisho akachoka, pale juu kizimbani akabwaga nyanga kwa huzuni"!
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,881
Likes
46,405
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,881 46,405 280
We’ve come a long way....
 
Ibambasi

Ibambasi

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2007
Messages
7,332
Likes
2,836
Points
280
Ibambasi

Ibambasi

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2007
7,332 2,836 280
Mnanivunja mbavu ile mbaya Lowassa na ndege yake na kasungura ka Lowassa kamekaa pembeni...:). Kichuguu Mchambuzi hana cha kuchambua tena maana uchambuzi wake alikuwa anachambua pumba tupu!

Mimi nirafurahi ikiwa wale wahindi watashinikizwa warudishe pesa zetu $172 million haraka sana tena na interest, na wote walionufaika na kashfa ya Richmonduli wafunguliw mashtaka na wafilisiwe. Haya yakatokea hawa tuliowapa madaraka ya kutuongoza watauogopa ufisadi kama ukoma na hatimaye tutaanza kuona maendeleo ya kweli ya Watanzania na Tanzania.
Yaani wewe jamaa huna aibu aisee
 

Forum statistics

Threads 1,237,315
Members 475,533
Posts 29,284,288