Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tutaje majina ya wasanii wanaobwia Ngada na Bangi

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Rais2020, Jan 11, 2017 at 3:45 PM.

  1. Rais2020

    Rais2020 JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2017 at 3:45 PM
    Joined: Jul 14, 2016
    Messages: 1,167
    Likes Received: 900
    Trophy Points: 280
    Niungane na aliyeanzisha Uzi juu ya kutambua vijiwe vya wauza bangi mjini na kokote kule.
    Tutaje vijiwe vya wauza unga Dar es Salaam

    Wakati tunaangalia vijiwe ni vema pia tuangalie hawa tunaosema ni vioo vya jamii(wasanii). Tukiwataja huenda kwa namna Moja ama nyingine wakaona aibu na kuacha na pia itatufanya tusisituke sana kama ilivotokea kwa wasanii ambao wamekwisha julikana. Wasanii hawa wakitajwa hapa siku wakija kujulikana kama wanatumia kweli poda na bangi basi jamii itawachukulia poa maana watakuwa wameonywa wakashindwa kubadili tabia.

    NB: usitaje wasanii ambao tayar wameshajulikana kama vile Ray C, Nando, Chind Benz,Daz Baba,FEROUZ et. Taja tu wale ambao wapo wanatumia ila madhara bado hayajaonekana kwa ilivotokea kwa wasanii tajwa.
    Lengo ni kuonya na kuelimisha wasanii maana inaonekana wanaimba nyimbo za kuelimisha ili wapate pesa ila wanashindwa wao bnafsi kutumia nyimbo zao za jumbe Kali na nzuri kuzifuata na kuzitii.
    Nawasilisha

    Karibuni.

    Rais 2020.
     
  2. Chichi Theboy

    Chichi Theboy Senior Member

    #61
    Jan 11, 2017 at 9:52 PM
    Joined: Feb 20, 2015
    Messages: 197
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 60
    bangi nibangue
     
  3. monopoly inc

    monopoly inc Member

    #62
    Jan 11, 2017 at 10:04 PM
    Joined: Dec 20, 2016
    Messages: 16
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 5
    kauli ya kichochezi
     
  4. lusaka city

    lusaka city Senior Member

    #63
    Jan 11, 2017 at 10:07 PM
    Joined: Mar 17, 2015
    Messages: 135
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Jpm
     
  5. KWEZISHO

    KWEZISHO JF-Expert Member

    #64
    Jan 11, 2017 at 10:08 PM
    Joined: Jan 29, 2016
    Messages: 4,772
    Likes Received: 3,359
    Trophy Points: 280
    Mhh, hebu siliza ya TID na KR
     
  6. accused

    accused JF-Expert Member

    #65
    Jan 11, 2017 at 10:20 PM
    Joined: Aug 7, 2015
    Messages: 1,901
    Likes Received: 1,417
    Trophy Points: 280
    Namchokoza tu mkuu, sina jipya!! Its only a joke
     
  7. KWEZISHO

    KWEZISHO JF-Expert Member

    #66
    Jan 11, 2017 at 10:20 PM
    Joined: Jan 29, 2016
    Messages: 4,772
    Likes Received: 3,359
    Trophy Points: 280
    Tazama jinsi wasanii wa bongo walivyogeuzwa daladala za madawa ya kulevya, tena kwa kutumia usafiri wa tumbo... | IZABREEZ
     
  8. b

    bestmale JF-Expert Member

    #67
    Jan 11, 2017 at 11:40 PM
    Joined: Dec 6, 2015
    Messages: 414
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 60
    King kiba salome
     
  9. Rais2020

    Rais2020 JF-Expert Member

    #68
    Jan 12, 2017 at 8:29 AM
    Joined: Jul 14, 2016
    Messages: 1,167
    Likes Received: 900
    Trophy Points: 280
    O
     
  10. m

    mzaramo JF-Expert Member

    #69
    Jan 12, 2017 at 11:18 AM
    Joined: Sep 4, 2006
    Messages: 4,570
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Hiyo ndio mifano kuna vilevi kibao tena vina madhara makubwa na havipigwi vita.
     
  11. karugila

    karugila JF-Expert Member

    #70
    Jan 12, 2017 at 11:30 AM
    Joined: Nov 6, 2014
    Messages: 806
    Likes Received: 248
    Trophy Points: 60
    Safari ndogo ikoje?
     
  12. Ibada ya kwanza

    Ibada ya kwanza JF-Expert Member

    #71
    Jan 12, 2017 at 3:32 PM
    Joined: Mar 21, 2013
    Messages: 2,096
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Upo chato nn?
     
  13. karugila

    karugila JF-Expert Member

    #72
    Jan 12, 2017 at 3:39 PM
    Joined: Nov 6, 2014
    Messages: 806
    Likes Received: 248
    Trophy Points: 60
    Nipo sizonje
     
  14. mukulupapaa

    mukulupapaa JF-Expert Member

    #73
    Jan 12, 2017 at 3:41 PM
    Joined: Dec 2, 2014
    Messages: 2,057
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280
    maraisi vipi hawatajwi????
     
  15. Smokey D

    Smokey D JF-Expert Member

    #74
    Jan 12, 2017 at 3:50 PM
    Joined: Jan 30, 2013
    Messages: 2,221
    Likes Received: 1,045
    Trophy Points: 280
    Mimi navuta bia nakunywa bangu nalamba sembe wewe je?
    Kila mtu anastarehe yake acha walete mziki tupate burudan tukitumia vitu vizur
     
  16. Smokey D

    Smokey D JF-Expert Member

    #75
    Jan 12, 2017 at 3:50 PM
    Joined: Jan 30, 2013
    Messages: 2,221
    Likes Received: 1,045
    Trophy Points: 280
    Darasa acha kupombeka kupita kiasi
     
  17. Smokey D

    Smokey D JF-Expert Member

    #76
    Jan 12, 2017 at 3:51 PM
    Joined: Jan 30, 2013
    Messages: 2,221
    Likes Received: 1,045
    Trophy Points: 280
    Mti upi mjohoro au mbuyu
     
  18. m

    moe junior JF-Expert Member

    #77
    Jan 12, 2017 at 4:13 PM
    Joined: Mar 7, 2014
    Messages: 381
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 60
    Hupendi harakati?
     
  19. Rohombaya

    Rohombaya JF-Expert Member

    #78
    Jan 12, 2017 at 4:19 PM
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 6,318
    Likes Received: 1,522
    Trophy Points: 280
    Harakati? Kila mmoja him anaharakatia maisha yake
     
  20. muxar

    muxar JF-Expert Member

    #79
    Jan 12, 2017 at 4:29 PM
    Joined: Aug 23, 2015
    Messages: 999
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 80
    Humu ndani anayevuta bangi nani?
     
  21. F

    FAIZHAD JF-Expert Member

    #80
    Jan 12, 2017 at 4:36 PM
    Joined: Jun 20, 2015
    Messages: 629
    Likes Received: 404
    Trophy Points: 80
    Leo ktk xxl kasema hatumii na ndio maana kawatenga wengi wanaotumia drugsss,,na kaachia nyimbo mpya Leo,,**** u for the hate.
     
Loading...