Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tutaje majina ya wasanii wanaobwia Ngada na Bangi

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Rais2020, Jan 11, 2017 at 3:45 PM.

  1. Rais2020

    Rais2020 JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2017 at 3:45 PM
    Joined: Jul 14, 2016
    Messages: 1,167
    Likes Received: 900
    Trophy Points: 280
    Niungane na aliyeanzisha Uzi juu ya kutambua vijiwe vya wauza bangi mjini na kokote kule.
    Tutaje vijiwe vya wauza unga Dar es Salaam

    Wakati tunaangalia vijiwe ni vema pia tuangalie hawa tunaosema ni vioo vya jamii(wasanii). Tukiwataja huenda kwa namna Moja ama nyingine wakaona aibu na kuacha na pia itatufanya tusisituke sana kama ilivotokea kwa wasanii ambao wamekwisha julikana. Wasanii hawa wakitajwa hapa siku wakija kujulikana kama wanatumia kweli poda na bangi basi jamii itawachukulia poa maana watakuwa wameonywa wakashindwa kubadili tabia.

    NB: usitaje wasanii ambao tayar wameshajulikana kama vile Ray C, Nando, Chind Benz,Daz Baba,FEROUZ et. Taja tu wale ambao wapo wanatumia ila madhara bado hayajaonekana kwa ilivotokea kwa wasanii tajwa.
    Lengo ni kuonya na kuelimisha wasanii maana inaonekana wanaimba nyimbo za kuelimisha ili wapate pesa ila wanashindwa wao bnafsi kutumia nyimbo zao za jumbe Kali na nzuri kuzifuata na kuzitii.
    Nawasilisha

    Karibuni.

    Rais 2020.
     
  2. Rohombaya

    Rohombaya JF-Expert Member

    #41
    Jan 11, 2017 at 5:32 PM
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 6,328
    Likes Received: 1,524
    Trophy Points: 280
    Dah... Miye nadhani tungeanzia mjengoni.... Kwa wawakilishi wetu
     
  3. Rohombaya

    Rohombaya JF-Expert Member

    #42
    Jan 11, 2017 at 5:47 PM
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 6,328
    Likes Received: 1,524
    Trophy Points: 280
    Dah.. Imemtesa na kumharibia future mshikaji wangu... Alikuwa yuko njema kichwani... Toka kwa bibi Rwakatare ....alianza mdogomdogo akiiga kwa kutoka kwa bro wake...sasa hivi hata kuoga kwake ni shida....anatembea na gitaa tu kupiga kwenyewe Hajui....tuliokuwa washkaji tukimuona tunamkimbia... maana stori zake ni za kupigania uhuru tu... sijawahi kujua ni uhuru wa wapi....
     
  4. pazimanian devil

    pazimanian devil JF-Expert Member

    #43
    Jan 11, 2017 at 6:22 PM
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 584
    Likes Received: 442
    Trophy Points: 80
    Ni bora kukaa kimya kuliko kuishutumu bangi. Wengi wetu hatuijui historia kamili ya ngiba, babiloni wameteka fikra zetu. Tuwe na wepesi wa kusoma vitabu na tafiti zilizofanyika kuhusiana na ngiba.
     
  5. m

    mliverpool JF-Expert Member

    #44
    Jan 11, 2017 at 6:39 PM
    Joined: Jan 6, 2015
    Messages: 262
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 80
    wanajiita wanaharakati,ukiuliza harakati zenyewe ni kuhusu nn hawajui,ila tu ni harakati,bhangi mbaya sana
     
  6. SaaMbovu

    SaaMbovu JF-Expert Member

    #45
    Jan 11, 2017 at 6:46 PM
    Joined: Oct 8, 2013
    Messages: 3,083
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    Kuna kijiwe pale Kinondoni Manyanya ambapo daladala za Posta husimama kupakia abiria wa kwenda posta, unafuata barabara kama unaenda Soko la Mtambani nyumba ya 2 au 3 kushoto, pale kuna uwezekano mkubwa sana dawa za kulevya zinauzwa.
     
  7. ngutu

    ngutu Member

    #46
    Jan 11, 2017 at 6:48 PM
    Joined: Jul 21, 2016
    Messages: 32
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 15
    Ugoro
     
  8. Yamakagashi

    Yamakagashi JF-Expert Member

    #47
    Jan 11, 2017 at 6:49 PM
    Joined: Sep 19, 2016
    Messages: 2,023
    Likes Received: 3,126
    Trophy Points: 280
    Bangi ina tatizo gani ?
     
  9. byeyombo

    byeyombo JF-Expert Member

    #48
    Jan 11, 2017 at 6:49 PM
    Joined: Sep 3, 2015
    Messages: 255
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 60
    Ofisi za chadema ??
     
  10. PAGAN

    PAGAN JF-Expert Member

    #49
    Jan 11, 2017 at 7:16 PM
    Joined: Aug 19, 2014
    Messages: 3,665
    Likes Received: 3,437
    Trophy Points: 280

    Huko mbali sana, pale Magogoni jirani na Ikulu wanauza kila kitu kuanzia Bangi, Cocaine, Gongo, Viroba na kuna huduma za madada na makaka poa mchana kweupe. Inaelekea John akiwa ofisini lazima anapata kaharufu ka msuba.
     
  11. m

    mkudugwa Member

    #50
    Jan 11, 2017 at 7:30 PM
    Joined: Jul 20, 2015
    Messages: 85
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 25
     
  12. Rais2020

    Rais2020 JF-Expert Member

    #51
    Jan 11, 2017 at 7:40 PM
    Joined: Jul 14, 2016
    Messages: 1,167
    Likes Received: 900
    Trophy Points: 280
    Mkuu vp nawe????
    Piriton????!!!!!
     
  13. fadtanji

    fadtanji Senior Member

    #52
    Jan 11, 2017 at 7:59 PM
    Joined: Jun 30, 2016
    Messages: 187
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    kuna watu wanavituko sana
     
  14. binti kiziwi

    binti kiziwi JF-Expert Member

    #53
    Jan 11, 2017 at 9:07 PM
    Joined: Aug 4, 2014
    Messages: 1,989
    Likes Received: 668
    Trophy Points: 280
     
  15. jMali

    jMali JF-Expert Member

    #54
    Jan 11, 2017 at 9:10 PM
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 8,097
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    Chochote ambacho Pogba anavuta kipigwe marufuku tafadhali maana akiongea ni bora hata ya chidi benzi
     
  16. kenstar

    kenstar JF-Expert Member

    #55
    Jan 11, 2017 at 9:21 PM
    Joined: Aug 24, 2015
    Messages: 703
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 80
    Unga utumiwa na washamba mjanja yeyote havuti unga
     
  17. Mchumiajuone

    Mchumiajuone Member

    #56
    Jan 11, 2017 at 9:28 PM
    Joined: Dec 15, 2016
    Messages: 14
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 5
    Bangi haina tatizo ni watu wengi wanaojitambua wanavuta na maisha yao yanasonga.
    Ishu hapa tujadili NGADA
     
  18. m

    mzaramo JF-Expert Member

    #57
    Jan 11, 2017 at 9:40 PM
    Joined: Sep 4, 2006
    Messages: 4,582
    Likes Received: 1,880
    Trophy Points: 280
    Mbona usemi kuhusu ukinywa pombe inavyokuwa?!

    Ushawahi kumuona mvuta bange kajikojolea barabarani?!
     
  19. 24hrs

    24hrs JF-Expert Member

    #58
    Jan 11, 2017 at 9:44 PM
    Joined: Dec 8, 2016
    Messages: 611
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 80
    sasa ndugu yangu mada ni bange ama pombe....
     
  20. kibwenzi

    kibwenzi JF-Expert Member

    #59
    Jan 11, 2017 at 9:49 PM
    Joined: Jul 29, 2015
    Messages: 1,336
    Likes Received: 615
    Trophy Points: 280
    Sijawahi tumia bange .ilikua tamu
     
  21. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #60
    Jan 11, 2017 at 9:51 PM
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 1,129
    Trophy Points: 280
    Acheni ujinga bangi kwani inatatizo gani?
     
Loading...