Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tutaje majina ya wasanii wanaobwia Ngada na Bangi

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Rais2020, Jan 11, 2017 at 3:45 PM.

  1. Rais2020

    Rais2020 JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2017 at 3:45 PM
    Joined: Jul 14, 2016
    Messages: 1,167
    Likes Received: 900
    Trophy Points: 280
    Niungane na aliyeanzisha Uzi juu ya kutambua vijiwe vya wauza bangi mjini na kokote kule.
    Tutaje vijiwe vya wauza unga Dar es Salaam

    Wakati tunaangalia vijiwe ni vema pia tuangalie hawa tunaosema ni vioo vya jamii(wasanii). Tukiwataja huenda kwa namna Moja ama nyingine wakaona aibu na kuacha na pia itatufanya tusisituke sana kama ilivotokea kwa wasanii ambao wamekwisha julikana. Wasanii hawa wakitajwa hapa siku wakija kujulikana kama wanatumia kweli poda na bangi basi jamii itawachukulia poa maana watakuwa wameonywa wakashindwa kubadili tabia.

    NB: usitaje wasanii ambao tayar wameshajulikana kama vile Ray C, Nando, Chind Benz,Daz Baba,FEROUZ et. Taja tu wale ambao wapo wanatumia ila madhara bado hayajaonekana kwa ilivotokea kwa wasanii tajwa.
    Lengo ni kuonya na kuelimisha wasanii maana inaonekana wanaimba nyimbo za kuelimisha ili wapate pesa ila wanashindwa wao bnafsi kutumia nyimbo zao za jumbe Kali na nzuri kuzifuata na kuzitii.
    Nawasilisha

    Karibuni.

    Rais 2020.
     
  2. famicho

    famicho JF-Expert Member

    #21
    Jan 11, 2017 at 4:32 PM
    Joined: Jul 29, 2015
    Messages: 848
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 80
    Jecha anakula ile kitu ya kikojani
     
  3. Rais2020

    Rais2020 JF-Expert Member

    #22
    Jan 11, 2017 at 4:33 PM
    Joined: Jul 14, 2016
    Messages: 1,167
    Likes Received: 900
    Trophy Points: 280
    In which category is cannabis sativum is between narcotic drugs and pyschotropic substances???.
    Guys!!!!! Cannabis sativum has tetra hydrocannabinol as its active ingredient?????
    What is it??????
    Guys. Munaotetea bangi acheni
     
  4. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #23
    Jan 11, 2017 at 4:39 PM
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,044
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    bangi nibangue....uzii hu nione kama uchochezi!!nipe kitu cha arusha[mix oldojoshambu+kuweit+matejo] afu iwe dry isiwe mix na nyota
     
  5. m

    mtoto wa maskini JF-Expert Member

    #24
    Jan 11, 2017 at 4:42 PM
    Joined: Jun 28, 2013
    Messages: 1,017
    Likes Received: 384
    Trophy Points: 180
    bange nani anasema haina madhara, acheni kudanganya watu , bange mbaya sana ina madhara makubwa tu ya kisaikolojia kama kuchanganyikiwa
     
  6. Rais2020

    Rais2020 JF-Expert Member

    #25
    Jan 11, 2017 at 4:47 PM
    Joined: Jul 14, 2016
    Messages: 1,167
    Likes Received: 900
    Trophy Points: 280
    Wanajifanya kutetea kitu ambacho ni hatari
     
  7. mjumbe wa bwana

    mjumbe wa bwana JF-Expert Member

    #26
    Jan 11, 2017 at 4:47 PM
    Joined: Sep 19, 2016
    Messages: 493
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 80
    itakuwa ni mwanamziki
     
  8. p

    py thon JF-Expert Member

    #27
    Jan 11, 2017 at 4:48 PM
    Joined: Sep 11, 2016
    Messages: 1,016
    Likes Received: 1,405
    Trophy Points: 280
    Mbona hujataja pombe

    Wakati pombe na sigara ni hatari kuliko bangi
     
  9. FYATU

    FYATU JF-Expert Member

    #28
    Jan 11, 2017 at 4:51 PM
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 2,791
    Likes Received: 828
    Trophy Points: 280
    Ni muwako wa macho yake tu ndio unapotosha watu.
     
  10. accused

    accused JF-Expert Member

    #29
    Jan 11, 2017 at 4:53 PM
    Joined: Aug 7, 2015
    Messages: 1,901
    Likes Received: 1,417
    Trophy Points: 280
  11. FYATU

    FYATU JF-Expert Member

    #30
    Jan 11, 2017 at 4:53 PM
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 2,791
    Likes Received: 828
    Trophy Points: 280
    Yule jamaa hata ukimkata kidole ufukie inaota bange.
     
  12. bhachu

    bhachu JF-Expert Member

    #31
    Jan 11, 2017 at 4:54 PM
    Joined: Jul 29, 2015
    Messages: 1,529
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
     
  13. FYATU

    FYATU JF-Expert Member

    #32
    Jan 11, 2017 at 4:54 PM
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 2,791
    Likes Received: 828
    Trophy Points: 280
    .....bange ndio inamvuta yeye.
     
  14. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #33
    Jan 11, 2017 at 4:55 PM
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,400
    Likes Received: 341
    Trophy Points: 180
    Muonyeni sana Dully Sykes; huchukua mzigo wake Mikocheni vichochoroni akiwa na kigali tinted!!!
     
  15. Kaboom

    Kaboom JF-Expert Member

    #34
    Jan 11, 2017 at 4:55 PM
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 7,428
    Likes Received: 4,771
    Trophy Points: 280
  16. bhachu

    bhachu JF-Expert Member

    #35
    Jan 11, 2017 at 4:57 PM
    Joined: Jul 29, 2015
    Messages: 1,529
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Yule wa kupumuliwa ni mwendo wa bangi, viroba na gongo....hatari tupu
     
  17. Rais2020

    Rais2020 JF-Expert Member

    #36
    Jan 11, 2017 at 4:59 PM
    Joined: Jul 14, 2016
    Messages: 1,167
    Likes Received: 900
    Trophy Points: 280
    Kashasikia na siku yakimpata asianze kuomba msaada wa kupelekwa sober
     
  18. FYATU

    FYATU JF-Expert Member

    #37
    Jan 11, 2017 at 5:01 PM
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 2,791
    Likes Received: 828
    Trophy Points: 280
    Kabisa mkuu, mtu kama Chege au JCB akikuangalia tu wewe ndio unajihisi umekuwa bange, kwa hiyo kuwataja humu ni kuwafitini tu.
     
  19. M

    Makena Member

    #38
    Jan 11, 2017 at 5:02 PM
    Joined: Jul 11, 2015
    Messages: 22
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 5
    Piriton nazo ni nomaa zaidi ya bangi
     
  20. mjumbe wa bwana

    mjumbe wa bwana JF-Expert Member

    #39
    Jan 11, 2017 at 5:19 PM
    Joined: Sep 19, 2016
    Messages: 493
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 80
    adi akaitungia nyimbo
     
  21. h

    hapakazit JF-Expert Member

    #40
    Jan 11, 2017 at 5:20 PM
    Joined: Dec 8, 2015
    Messages: 563
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 80
    Wote
     
Loading...