Tutaje majina ya wasanii wanaobwia Ngada na Bangi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tutaje majina ya wasanii wanaobwia Ngada na Bangi

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Rais2020, Jan 11, 2017.

  1. Rais2020

    Rais2020 JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2017
    Joined: Jul 14, 2016
    Messages: 3,236
    Likes Received: 5,128
    Trophy Points: 280
    Niungane na aliyeanzisha Uzi juu ya kutambua vijiwe vya wauza bangi mjini na kokote kule.
    Tutaje vijiwe vya wauza unga Dar es Salaam

    Wakati tunaangalia vijiwe ni vema pia tuangalie hawa tunaosema ni vioo vya jamii(wasanii). Tukiwataja huenda kwa namna Moja ama nyingine wakaona aibu na kuacha na pia itatufanya tusisituke sana kama ilivotokea kwa wasanii ambao wamekwisha julikana. Wasanii hawa wakitajwa hapa siku wakija kujulikana kama wanatumia kweli poda na bangi basi jamii itawachukulia poa maana watakuwa wameonywa wakashindwa kubadili tabia.

    NB: usitaje wasanii ambao tayar wameshajulikana kama vile Ray C, Nando, Chind Benz,Daz Baba,FEROUZ et. Taja tu wale ambao wapo wanatumia ila madhara bado hayajaonekana kwa ilivotokea kwa wasanii tajwa.
    Lengo ni kuonya na kuelimisha wasanii maana inaonekana wanaimba nyimbo za kuelimisha ili wapate pesa ila wanashindwa wao bnafsi kutumia nyimbo zao za jumbe Kali na nzuri kuzifuata na kuzitii.
    Nawasilisha

    Karibuni.

    Rais 2020.
     
  2. breki sifungi

    breki sifungi JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2017
    Joined: Oct 15, 2014
    Messages: 474
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 60
    Roma mkatoliki anavuta bangi
     
  3. Rais2020

    Rais2020 JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2017
    Joined: Jul 14, 2016
    Messages: 3,236
    Likes Received: 5,128
    Trophy Points: 280
    Roma Mkatoliki. Kama ni kweli unavuta mmea acha. Wewe ni kioo cha jamii
     
  4. M

    Mangi flani hivi JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2017
    Joined: Jan 2, 2016
    Messages: 1,682
    Likes Received: 2,539
    Trophy Points: 280
    Mimi nakunywa safari ndogo
     
  5. 24hrs

    24hrs JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2017
    Joined: Dec 8, 2016
    Messages: 2,309
    Likes Received: 5,022
    Trophy Points: 280
    diamond acha bange na wewe kiba acha kuvuta shisha
     
  6. M

    Mapensho star JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2017
    Joined: Jun 30, 2016
    Messages: 835
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 180
    Bangi sio tatizo watu wasanii wengi na watangazaji.wanatumia
     
  7. Kaboom

    Kaboom JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2017
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 8,563
    Likes Received: 7,035
    Trophy Points: 280
    Tukimaliza hao..Tutawataja wanajf wanaokula bangi
     
  8. mdukuzi

    mdukuzi JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2017
    Joined: Jan 4, 2014
    Messages: 5,378
    Likes Received: 4,181
    Trophy Points: 280
    asilimia tisini ya wasanii duniani wanavuta bangi
     
  9. Kafka Bruno

    Kafka Bruno JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2017
    Joined: Aug 21, 2016
    Messages: 218
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 60
    TID viroba
     
  10. mjumbe wa bwana

    mjumbe wa bwana JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2017
    Joined: Sep 19, 2016
    Messages: 1,253
    Likes Received: 937
    Trophy Points: 280
    lile jicho LA baba john A.K.A Adam mchovu sijui kama anaacha ule mti wa arusha
     
  11. Rais2020

    Rais2020 JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2017
    Joined: Jul 14, 2016
    Messages: 3,236
    Likes Received: 5,128
    Trophy Points: 280
    Asiyefunzwa na mama yake hufunzwa na walimwengu. Hapa ni kama vile tunawafunza ila wasioelewa yakija kuwakuta wasianze kusema wapewe msaada wa kwenda sober.
     
  12. kanuga

    kanuga JF-Expert Member

    #12
    Jan 11, 2017
    Joined: Apr 13, 2014
    Messages: 217
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 60
    Zembwela havuti bangi wala hanywi viroba
     
  13. Leloo June

    Leloo June JF-Expert Member

    #13
    Jan 11, 2017
    Joined: May 5, 2016
    Messages: 628
    Likes Received: 432
    Trophy Points: 80
    yule nae ni msanii au mbabaishaji tu
     
  14. ndege JOHN

    ndege JOHN JF-Expert Member

    #14
    Jan 11, 2017
    Joined: Aug 31, 2016
    Messages: 2,678
    Likes Received: 3,782
    Trophy Points: 280
    Kwenye matukio ya show za wasanii huhudhurii
    Kwa Kifupi bongo mziki wote 90% wanavuta Sana bangi hata huku back stage
    WOTE unaowajua wawe mademu au WA bongo movie wote bangi wanavuta
    Kina wema kina wengi Sana. Kuhusu ngada ni ngumu kumjua. Ila Kwa bangi labda badilisha Uzi uwe wasanii wasiouvuta bangi. Na sijui kwanini hizi Maada za bangi zimechukua NAFASI humu jukwaani. Ukweli ni kwamba bangi ina mashabiki kuliko unavozani.
     
  15. mzaramo

    mzaramo JF-Expert Member

    #15
    Jan 11, 2017
    Joined: Sep 4, 2006
    Messages: 5,901
    Likes Received: 3,762
    Trophy Points: 280
    Bangi sio madawa ya kulevya.

    Sigara ina madhara makubwa kuliko bange.
     
  16. Rais2020

    Rais2020 JF-Expert Member

    #16
    Jan 11, 2017
    Joined: Jul 14, 2016
    Messages: 3,236
    Likes Received: 5,128
    Trophy Points: 280
    Mkuu nimesema ngada na bangi. Hivo kama unajua either anatumia ngada au bangi mtaje ili siku yakimpata ajue tulimwonya toka awali.
     
  17. Erickjr

    Erickjr JF-Expert Member

    #17
    Jan 11, 2017
    Joined: Jul 11, 2015
    Messages: 919
    Likes Received: 562
    Trophy Points: 180
     
  18. screpa

    screpa JF-Expert Member

    #18
    Jan 11, 2017
    Joined: Sep 10, 2015
    Messages: 4,456
    Likes Received: 5,389
    Trophy Points: 280
    Juma Necha havuti bangi wala sigara
     
  19. Konsciouz

    Konsciouz JF-Expert Member

    #19
    Jan 11, 2017
    Joined: Aug 12, 2015
    Messages: 3,307
    Likes Received: 3,286
    Trophy Points: 280
    Huu uzi umekaa kifitini zaidi...
    Bangi haina tatizo waacheni wavute.
     
  20. 24hrs

    24hrs JF-Expert Member

    #20
    Jan 11, 2017
    Joined: Dec 8, 2016
    Messages: 2,309
    Likes Received: 5,022
    Trophy Points: 280
    mbona ukivuta una sizi kama si madawa nin yani bange inaenda idanganya akili kabisa yan nakujiona wewe ni special sana kw kwel i hate bange
     
Loading...