TUTAFAKARI HILI JAMANI kwa kina sana...


Tugutuke

Tugutuke

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2011
Messages
495
Likes
33
Points
45
Tugutuke

Tugutuke

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2011
495 33 45
Pole Na Majukumu Ya Kila Siku Mtanzania Mwenzangu, Vipi Umeshapata MAISHA BORA Kama Walivyokuahidi CCM 2005 Na 2010? Anayekuuliza Si Mwanasiasa, No! Ni Mwanaharakati.. Hebu Jiulize Hawa Wanaotoa Ahadi Wanakuonaje Wewe?
1, Ni -----
2, Ni Mjinga
3, Mpumbavu
4, Mwehu
5,Mwendawazimu
6, Una Ubongo Wa kuku? (Msahaulifu). Au ni vipi?
Mbona Wenyewe Wana Maisha Bora! Kwani Wewe Au Wenzetu Sio Watanzania? Kazi Kwako Mwaka 2015 Nikutakie Tafakari Njema! Share kwa Watanzania wote wapenda mabadiliko.
 
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
7,684
Likes
850
Points
280
Age
68
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
7,684 850 280
Kama wewe ulikubaliana na zile ahadi lukuki una matatizo. I knew right from the word go ule ulikuwa ni uongo wa kupatia kura. Waliodanganyika wakatoa kura zao. Too bad.

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
 
Kimetah

Kimetah

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Messages
1,033
Likes
36
Points
145
Kimetah

Kimetah

JF-Expert Member
Joined May 8, 2013
1,033 36 145
acha kulalamik lalamika fanya kazi
 
D

Dopas

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2010
Messages
1,151
Likes
18
Points
135
D

Dopas

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2010
1,151 18 135
Kazi ianze sasa, 2015 ni kufunga hesabu....
 
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
4,892
Likes
40
Points
0
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
4,892 40 0
Hakuna kiongoz yeyote mwanasiasa anayeweza kuniahidi mimi,wazazi wala watoto wangu maisha bora,tuna akili ya kutosha na nguvu pia pengine kuliko wao hakuna mkulima kwetu hakuna mwajiriwa hivyo kura zetu tunaamua cc.maisha bora yapo popote si tanzania
 

Forum statistics

Threads 1,273,538
Members 490,428
Posts 30,484,489