Tutabiri kwa pamoja baada ya Chelsea ya Uingereza kupokea Kipigo cha Shalubela jana ni Timu gani na ya nchi gani Kesho yanaikuta tena?


G

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
31,289
Likes
40,324
Points
280
G

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
31,289 40,324 280
Naomba tutabiri kwa pamoja kama Wanamichezo baada ya jana tu Timu ya Chelsea ya nchini Uingereza kupokea Kipigo / Kichapo cha Kishalubela ( Kikatili ) kutoka kwa Manchester City kwa Kufungwa Goli 6, je unadhani katika ' rada ' zako za Ulimwenguni ni Timu gani nyingine katika nchi unayoijua Kesho Jumanne nayo inaweza kupata Kipigo cha Kishalubela / Kikatili kutoka Klabu moja Kongwe na Tajiri kutoka Bara Jeusi?

Shikamoo Mwarabu!

Nawasilisha
 
G

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
31,289
Likes
40,324
Points
280
G

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
31,289 40,324 280
Ha ha ha ha ha ha ha.....Shikamoo Mkuu! Kesho ' tutatafutana ' ubaya kwa Mchina. Mpaka dakika hii natiririka na naserereka hivi zilikuwa 11 ila Babu amejitahidi na zimebaki 7 na hazitaki kabisa Kupunguzika. Na balaa zaidi unaambiwa katika ule Mchezo wa mwanzo Wachezaji wao Kenda / Tisa ( 9 ) wa Kikosi cha Kwanza hawakuwepo walikuwa wametangulizwa Mjini Cairo ambako kuna hali ya hewa na Joto kama la Dar es Salaam ili wazoee lakini bado tulipigwa ' Mkono ' na waliobaki huku wakituhurumia kutufunga hata Goli Kumi ( 10 )

Wenye matatizo ya Moyo / Presha sishauri Kesho waende kwa Mchina au kama wakikomaa na kulazimisha kwenda basi wahakikishe wameshatoa Maelekezo yote ya ' Mirathi ' kwa Watoto zao na Wake zao kwani nina uhakika kwa Shughuli pevu ya ' Mwarabu ' Kesho ' Mortuary ' za Temeke Hospital, Amana na Mwananyamala zitafurika ' Wateja ' wakuu wa Israeli Mtoa Roho.

Shikamoo sana Mwarabu.
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
41,119
Likes
9,266
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
41,119 9,266 280
Naomba tutabiri kwa pamoja kama Wanamichezo baada ya jana tu Timu ya Chelsea ya nchini Uingereza kupokea Kipigo / Kichapo cha Kishalubela ( Kikatili ) kutoka kwa Manchester City kwa Kufungwa Goli 6, je unadhani katika ' rada ' zako za Ulimwenguni ni Timu gani nyingine katika nchi unayoijua Kesho Jumanne nayo inaweza kupata Kipigo cha Kishalubela / Kikatili kutoka Klabu moja Kongwe na Tajiri kutoka Bara Jeusi?

Shikamoo Mwarabu!

Nawasilisha
Umebugi

Take MA words Kama SIO DRW SIMBA ANASHINDA KESHO.. HIZO 5 AZIPOO
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
41,119
Likes
9,266
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
41,119 9,266 280
SIMBA WIN OR DRW
SIMBA WIN N OV 1 .5
GG N OV 1.5
 
Mawembasa1979

Mawembasa1979

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2015
Messages
715
Likes
473
Points
80
Mawembasa1979

Mawembasa1979

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2015
715 473 80
Ha ha ha ha ha ha ha.....Shikamoo Mkuu! Kesho ' tutatafutana ' ubaya kwa Mchina. Mpaka dakika hii natiririka na naserereka hivi zilikuwa 11 ila Babu amejitahidi na zimebaki 7 na hazitaki kabisa Kupunguzika. Na balaa zaidi unaambiwa katika ule Mchezo wa mwanzo Wachezaji wao Kenda / Tisa ( 9 ) wa Kikosi cha Kwanza hawakuwepo walikuwa wametangulizwa Mjini Cairo ambako kuna hali ya hewa na Joto kama la Dar es Salaam ili wazoee lakini bado tulipigwa ' Mkono ' na waliobaki huku wakituhurumia kutufunga hata Goli Kumi ( 10 )

Wenye matatizo ya Moyo / Presha sishauri Kesho waende kwa Mchina au kama wakikomaa na kulazimisha kwenda basi wahakikishe wameshatoa Maelekezo yote ya ' Mirathi ' kwa Watoto zao na Wake zao kwani nina uhakika kwa Shughuli pevu ya ' Mwarabu ' Kesho ' Mortuary ' za Temeke Hospital, Amana na Mwananyamala zitafurika ' Wateja ' wakuu wa Israeli Mtoa Roho.

Shikamoo sana Mwarabu.
Siamini kama ni wewe unapost haya Mkuu Gentamycine. Umefikwa na nini leo? Wakati wewe ni Simba lia lia?
 
K

kyata

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2015
Messages
636
Likes
339
Points
80
Age
39
K

kyata

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2015
636 339 80
Hatakagi unafiki huyu, yeye ni mkweli tu, we subiri yakukute mkuu.
 
G

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
31,289
Likes
40,324
Points
280
G

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
31,289 40,324 280
Siamini kama ni wewe unapost haya Mkuu Gentamycine. Umefikwa na nini leo? Wakati wewe ni Simba lia lia?
Kikosi cha Tsh Bilioni 87 kinaweza Kufungwa na Kikosi cha Tsh Bilioni 1? Kama Mchezaji wao mmoja yule aliyetufunga Goli 2 kule Alexandria ana thamani ya Tsh Bilioni 1. 8 bado tu unataka ushahidi gani kuwa leo tunaenda Kupokea Kapu letu lingine za Valentine pale kwa Mchina? Kama Sisi Simba SC tulianzisha Kikosi chetu kule Kwao tukachezea zile Goli 5 bila wakati wao Wachezaji wao 9 wa Kikosi cha Kwanza hawakucheza na leo wapo hadi hapo huoni kuwa leo kuna Mauwaji mengine ya Kishalubela / Kikatili pale kwa Mchina?
 
Mawembasa1979

Mawembasa1979

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2015
Messages
715
Likes
473
Points
80
Mawembasa1979

Mawembasa1979

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2015
715 473 80
Kikosi cha Tsh Bilioni 87 kinaweza Kufungwa na Kikosi cha Tsh Bilioni 1? Kama Mchezaji wao mmoja yule aliyetufunga Goli 2 kule Alexandria ana thamani ya Tsh Bilioni 1. 8 bado tu unataka ushahidi gani kuwa leo tunaenda Kupokea Kapu letu lingine za Valentine pale kwa Mchina? Kama Sisi Simba SC tulianzisha Kikosi chetu kule Kwao tukachezea zile Goli 5 bila wakati wao Wachezaji wao 9 wa Kikosi cha Kwanza hawakucheza na leo wapo hadi hapo huoni kuwa leo kuna Mauwaji mengine ya Kishalubela / Kikatili pale kwa Mchina?
Haya bwana, yetu macho!!!
 
Raynavero

Raynavero

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2014
Messages
33,908
Likes
41,963
Points
280
Raynavero

Raynavero

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2014
33,908 41,963 280
Kikosi cha Tsh Bilioni 87 kinaweza Kufungwa na Kikosi cha Tsh Bilioni 1? Kama Mchezaji wao mmoja yule aliyetufunga Goli 2 kule Alexandria ana thamani ya Tsh Bilioni 1. 8 bado tu unataka ushahidi gani kuwa leo tunaenda Kupokea Kapu letu lingine za Valentine pale kwa Mchina? Kama Sisi Simba SC tulianzisha Kikosi chetu kule Kwao tukachezea zile Goli 5 bila wakati wao Wachezaji wao 9 wa Kikosi cha Kwanza hawakucheza na leo wapo hadi hapo huoni kuwa leo kuna Mauwaji mengine ya Kishalubela / Kikatili pale kwa Mchina?
Sawa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
G

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
31,289
Likes
40,324
Points
280
G

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
31,289 40,324 280
Ukuje huku mtoa post
Angalieni mlivyo Wanafiki na ‘ Mapimbi ‘ halisia. Huu ‘ Uzi ‘ nimeuanzisha jana na wengi wenu mlikuwa Kimya ila leo Simba SC ‘ tumebahatisha ‘ na Ushindi wa Goli za ‘ Kafara ‘ na ‘ Zindiko ‘ ndiyo mnajifanya kuja na Kunishambulia. Mlikuwa wapi jana?

Nawapongeza sana Wachezaji wa Simba SC kwa Ushindi huu na kuonyesha ‘ Uthubutu ‘ wao na kidogo wametufanya sasa tutembee Vifua wazi ( Kidali Poo ) mbele ya wana Yanga SC ambao wametutesa mno kwa aina ya ‘ Utani ‘ wao Kwetu Simba SC ambao unauma kwa ‘ Kubugizwa ‘ Goli 10 ndani ya Mechi mbili na zilizochezwa nchi mbili tofauti pia.

Kuna aina nyingi za Kumjenga Mtu ambaye una uhakika nae kuwa ana ‘ Potential ‘ kubwa ila Yeye hajui ili aweze kuyafikia Malengo yake. Kuiponda Kwangu Klabu yangu ya Simba ukiwa ni Mtu wa ‘ Saikolojia ‘ utanielewa kwani niliamua ‘ Kuwaponda ‘ ile jana ili niwajenge na leo wakaze ‘ Matako ‘ yako Kiume wakiwa wanacheza na Al Ahly ili tushinde Mechi na Watanzania pia nao wafurahi ukiachana na wale ‘ Mapopoma ‘ wachache ambao Uwanja wao sasa una matumizi makuu mawili moja Kulishia Ng’ombe Nyasi na pia Kufugia Vyura ( ila siyo wa Kihansi )

Hata hivyo pamoja na Ushindi wetu wa leo bado tusijidanganye kuwa Simba SC tuna Timu ya Kushindana na Kufikia Malengo katika Michuano hii ya Klabu Bingwa Afrika ila bado nasisitiza ya kwamba tuitumie hii michuano kuwapa uzoefu zaidi Wachezaji wetu lakini pia kuwatafutia Soko nje ya Tanzania ili Klabu ijipatie Pesa na iweze kufanya Usajili ‘ Kabambe ‘ Msimu ujao.

Simba SC ni Timu nzuri kwa Ligi ya Tanzania ( TPL ) pekee ila huko Kimataifa tunacheza tu kama ‘ Kubahatisha ‘ ila kama tukiutetea huu Ubingwa wetu basi itambidi ‘ Mwekezaji ‘ wetu Mohammed Dewji avunje Benki / Kibubu ili atusajilie Wachezaji wa uhakika ili tuweze kuweka rekodi ya Sisi pia kuwa Mabingwa.

Na kuna Kitu ambacho ‘ Kiufundi ‘ lazima mkijue ambacho ni kwamba tambueni Wenzetu Al Ahly ‘ mchezo ‘ wao walishaumaliza kule Kwao Mjini Alexandria kwa kutufunga Goli Tano hivyo kwa mlioangalia mechi leo mtagundua ya kwamba hawakuja na ‘ Game Plan ‘ ya Kushinda bali ni ya Kuwachanganya tu Simba SC na hasa hasa kutafuta Sare ( Draw ) japo hata hivyo baadae hilo lengo lao halikutimia baada na Mshambuliaji wa Simba SC Mohammed ‘ Medie ‘ Kagere kuliondoa kabisa Akilini / Ubongoni mwao.

Kinachoisaidia Simba SC hasa Kushinda mechi zake za Nyumbani ni ‘ Hamasa ‘ kubwa iliyojengwa na Uongozi wa Simba SC na hasa hasa Msemaji wao Haji Manara. Kujaa kwa Uwanja hadi ‘ pomoni ‘ kumesaidia Kuwajenga vyema Kisaikolojia Wachezaji wa Simba SC hivyo kama Wana Simba SC pamoja na Uongozi mzima tunataka Kuzipata alama ( points ) za AS Vita Club wakija Tanzania basi hakuna kutoka nayo Sare au Kufungwa nayo.

Tuweke mkazo sana katika mechi dhidi ya JS Saoura ili tushinde huko Kwao Algeria japo ni ngumu ‘ Kimazingira ‘ ila tukijipanga linawezekana lakini tusidanganyane kwa aina ya mpira na uwezo wa Timu ya AS Vita Club hatuna uwezo wa Kuwafunga ila ushindi wetu dhidi yao labda ni Sare ( draw ) tu. Kiufundi AS Vita Club wako vizuri sana kama siyo mno kuliko hata Al Ahly. Ni ukweli mchungu ila tuuvumilie na tuukubali tu.

Yangu ni hayo.
 
P

Prince Kamugisha

Member
Joined
Jul 29, 2018
Messages
27
Likes
67
Points
15
P

Prince Kamugisha

Member
Joined Jul 29, 2018
27 67 15
Angalieni mlivyo Wanafiki na ‘ Mapimbi ‘ halisia. Huu ‘ Uzi ‘ nimeuanzisha jana na wengi wenu mlikuwa Kimya ila leo Simba SC ‘ tumebahatisha ‘ na Ushindi wa Goli za ‘ Kafara ‘ na ‘ Zindiko ‘ ndiyo mnajifanya kuja na Kunishambulia. Mlikuwa wapi jana?

Nawapongeza sana Wachezaji wa Simba SC kwa Ushindi huu na kuonyesha ‘ Uthubutu ‘ wao na kidogo wametufanya sasa tutembee Vifua wazi ( Kidali Poo ) mbele ya wana Yanga SC ambao wametutesa mno kwa aina ya ‘ Utani ‘ wao Kwetu Simba SC ambao unauma kwa ‘ Kubugizwa ‘ Goli 10 ndani ya Mechi mbili na zilizochezwa nchi mbili tofauti pia.

Kuna aina nyingi za Kumjenga Mtu ambaye una uhakika nae kuwa ana ‘ Potential ‘ kubwa ila Yeye hajui ili aweze kuyafikia Malengo yake. Kuiponda Kwangu Klabu yangu ya Simba ukiwa ni Mtu wa ‘ Saikolojia ‘ utanielewa kwani niliamua ‘ Kuwaponda ‘ ile jana ili niwajenge na leo wakaze ‘ Matako ‘ yako Kiume wakiwa wanacheza na Al Ahly ili tushinde Mechi na Watanzania pia nao wafurahi ukiachana na wale ‘ Mapopoma ‘ wachache ambao Uwanja wao sasa una matumizi makuu mawili moja Kulishia Ng’ombe Nyasi na pia Kufugia Vyura ( ila siyo wa Kihansi )

Hata hivyo pamoja na Ushindi wetu wa leo bado tusijidanganye kuwa Simba SC tuna Timu ya Kushindana na Kufikia Malengo katika Michuano hii ya Klabu Bingwa Afrika ila bado nasisitiza ya kwamba tuitumie hii michuano kuwapa uzoefu zaidi Wachezaji wetu lakini pia kuwatafutia Soko nje ya Tanzania ili Klabu ijipatie Pesa na iweze kufanya Usajili ‘ Kabambe ‘ Msimu ujao.

Simba SC ni Timu nzuri kwa Ligi ya Tanzania ( TPL ) pekee ila huko Kimataifa tunacheza tu kama ‘ Kubahatisha ‘ ila kama tukiutetea huu Ubingwa wetu basi itambidi ‘ Mwekezaji ‘ wetu Mohammed Dewji avunje Benki / Kibubu ili atusajilie Wachezaji wa uhakika ili tuweze kuweka rekodi ya Sisi pia kuwa Mabingwa.

Na kuna Kitu ambacho ‘ Kiufundi ‘ lazima mkijue ambacho ni kwamba tambueni Wenzetu Al Ahly ‘ mchezo ‘ wao walishaumaliza kule Kwao Mjini Alexandria kwa kutufunga Goli Tano hivyo kwa mlioangalia mechi leo mtagundua ya kwamba hawakuja na ‘ Game Plan ‘ ya Kushinda bali ni ya Kuwachanganya tu Simba SC na hasa hasa kutafuta Sare ( Draw ) japo hata hivyo baadae hilo lengo lao halikutimia baada na Mshambuliaji wa Simba SC Mohammed ‘ Medie ‘ Kagere kuliondoa kabisa Akilini / Ubongoni mwao.

Kinachoisaidia Simba SC hasa Kushinda mechi zake za Nyumbani ni ‘ Hamasa ‘ kubwa iliyojengwa na Uongozi wa Simba SC na hasa hasa Msemaji wao Haji Manara. Kujaa kwa Uwanja hadi ‘ pomoni ‘ kumesaidia Kuwajenga vyema Kisaikolojia Wachezaji wa Simba SC hivyo kama Wana Simba SC pamoja na Uongozi mzima tunataka Kuzipata alama ( points ) za AS Vita Club wakija Tanzania basi hakuna kutoka nayo Sare au Kufungwa nayo.

Tuweke mkazo sana katika mechi dhidi ya JS Saoura ili tushinde huko Kwao Algeria japo ni ngumu ‘ Kimazingira ‘ ila tukijipanga linawezekana lakini tusidanganyane kwa aina ya mpira na uwezo wa Timu ya AS Vita Club hatuna uwezo wa Kuwafunga ila ushindi wetu dhidi yao labda ni Sare ( draw ) tu. Kiufundi AS Vita Club wako vizuri sana kama siyo mno kuliko hata Al Ahly. Ni ukweli mchungu ila tuuvumilie na tuukubali tu.

Yangu ni hayo.
Hawawezi kufungwa kivipi wakati jana wamefungwa na Js Soura iliyofungwa na Simba taifa
 
magagafu

magagafu

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2016
Messages
450
Likes
337
Points
80
Age
49
magagafu

magagafu

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2016
450 337 80
Angalieni mlivyo Wanafiki na ‘ Mapimbi ‘ halisia. Huu ‘ Uzi ‘ nimeuanzisha jana na wengi wenu mlikuwa Kimya ila leo Simba SC ‘ tumebahatisha ‘ na Ushindi wa Goli za ‘ Kafara ‘ na ‘ Zindiko ‘ ndiyo mnajifanya kuja na Kunishambulia. Mlikuwa wapi jana?

Nawapongeza sana Wachezaji wa Simba SC kwa Ushindi huu na kuonyesha ‘ Uthubutu ‘ wao na kidogo wametufanya sasa tutembee Vifua wazi ( Kidali Poo ) mbele ya wana Yanga SC ambao wametutesa mno kwa aina ya ‘ Utani ‘ wao Kwetu Simba SC ambao unauma kwa ‘ Kubugizwa ‘ Goli 10 ndani ya Mechi mbili na zilizochezwa nchi mbili tofauti pia.

Kuna aina nyingi za Kumjenga Mtu ambaye una uhakika nae kuwa ana ‘ Potential ‘ kubwa ila Yeye hajui ili aweze kuyafikia Malengo yake. Kuiponda Kwangu Klabu yangu ya Simba ukiwa ni Mtu wa ‘ Saikolojia ‘ utanielewa kwani niliamua ‘ Kuwaponda ‘ ile jana ili niwajenge na leo wakaze ‘ Matako ‘ yako Kiume wakiwa wanacheza na Al Ahly ili tushinde Mechi na Watanzania pia nao wafurahi ukiachana na wale ‘ Mapopoma ‘ wachache ambao Uwanja wao sasa una matumizi makuu mawili moja Kulishia Ng’ombe Nyasi na pia Kufugia Vyura ( ila siyo wa Kihansi )

Hata hivyo pamoja na Ushindi wetu wa leo bado tusijidanganye kuwa Simba SC tuna Timu ya Kushindana na Kufikia Malengo katika Michuano hii ya Klabu Bingwa Afrika ila bado nasisitiza ya kwamba tuitumie hii michuano kuwapa uzoefu zaidi Wachezaji wetu lakini pia kuwatafutia Soko nje ya Tanzania ili Klabu ijipatie Pesa na iweze kufanya Usajili ‘ Kabambe ‘ Msimu ujao.

Simba SC ni Timu nzuri kwa Ligi ya Tanzania ( TPL ) pekee ila huko Kimataifa tunacheza tu kama ‘ Kubahatisha ‘ ila kama tukiutetea huu Ubingwa wetu basi itambidi ‘ Mwekezaji ‘ wetu Mohammed Dewji avunje Benki / Kibubu ili atusajilie Wachezaji wa uhakika ili tuweze kuweka rekodi ya Sisi pia kuwa Mabingwa.

Na kuna Kitu ambacho ‘ Kiufundi ‘ lazima mkijue ambacho ni kwamba tambueni Wenzetu Al Ahly ‘ mchezo ‘ wao walishaumaliza kule Kwao Mjini Alexandria kwa kutufunga Goli Tano hivyo kwa mlioangalia mechi leo mtagundua ya kwamba hawakuja na ‘ Game Plan ‘ ya Kushinda bali ni ya Kuwachanganya tu Simba SC na hasa hasa kutafuta Sare ( Draw ) japo hata hivyo baadae hilo lengo lao halikutimia baada na Mshambuliaji wa Simba SC Mohammed ‘ Medie ‘ Kagere kuliondoa kabisa Akilini / Ubongoni mwao.

Kinachoisaidia Simba SC hasa Kushinda mechi zake za Nyumbani ni ‘ Hamasa ‘ kubwa iliyojengwa na Uongozi wa Simba SC na hasa hasa Msemaji wao Haji Manara. Kujaa kwa Uwanja hadi ‘ pomoni ‘ kumesaidia Kuwajenga vyema Kisaikolojia Wachezaji wa Simba SC hivyo kama Wana Simba SC pamoja na Uongozi mzima tunataka Kuzipata alama ( points ) za AS Vita Club wakija Tanzania basi hakuna kutoka nayo Sare au Kufungwa nayo.

Tuweke mkazo sana katika mechi dhidi ya JS Saoura ili tushinde huko Kwao Algeria japo ni ngumu ‘ Kimazingira ‘ ila tukijipanga linawezekana lakini tusidanganyane kwa aina ya mpira na uwezo wa Timu ya AS Vita Club hatuna uwezo wa Kuwafunga ila ushindi wetu dhidi yao labda ni Sare ( draw ) tu. Kiufundi AS Vita Club wako vizuri sana kama siyo mno kuliko hata Al Ahly. Ni ukweli mchungu ila tuuvumilie na tuukubali tu.

Yangu ni hayo.
Mkuu mpira wa kiafrica kila timu nzuri ikiwa kwao maana Kama timu inapigwa 8-0 ugenini halafu inatoa 0-0 nyumbani au timu inafungwa 5-0 ugenini halafu inakuja kushinda 1-0 nyumbani unaona kabisa haiingii akilini sema kwa Africa kwakua mpira wetu wa mbinu mbinu inawezekana Yani haiwezekan forward iliofunga goli 8 ikashindwa kufunga hata goli 1 au beki ilioruhusu goli 8 ikashindwa kuruhusu hata goli 3 Ila kwa Africa pekee ndio inawezekana! Hii yote kwakua mpira wetu wa ujanja ujanja sio wakujua sana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
tyc

tyc

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2014
Messages
318
Likes
449
Points
80
tyc

tyc

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2014
318 449 80
Angalieni mlivyo Wanafiki na ‘ Mapimbi ‘ halisia. Huu ‘ Uzi ‘ nimeuanzisha jana na wengi wenu mlikuwa Kimya ila leo Simba SC ‘ tumebahatisha ‘ na Ushindi wa Goli za ‘ Kafara ‘ na ‘ Zindiko ‘ ndiyo mnajifanya kuja na Kunishambulia. Mlikuwa wapi jana?

Nawapongeza sana Wachezaji wa Simba SC kwa Ushindi huu na kuonyesha ‘ Uthubutu ‘ wao na kidogo wametufanya sasa tutembee Vifua wazi ( Kidali Poo ) mbele ya wana Yanga SC ambao wametutesa mno kwa aina ya ‘ Utani ‘ wao Kwetu Simba SC ambao unauma kwa ‘ Kubugizwa ‘ Goli 10 ndani ya Mechi mbili na zilizochezwa nchi mbili tofauti pia.

Kuna aina nyingi za Kumjenga Mtu ambaye una uhakika nae kuwa ana ‘ Potential ‘ kubwa ila Yeye hajui ili aweze kuyafikia Malengo yake. Kuiponda Kwangu Klabu yangu ya Simba ukiwa ni Mtu wa ‘ Saikolojia ‘ utanielewa kwani niliamua ‘ Kuwaponda ‘ ile jana ili niwajenge na leo wakaze ‘ Matako ‘ yako Kiume wakiwa wanacheza na Al Ahly ili tushinde Mechi na Watanzania pia nao wafurahi ukiachana na wale ‘ Mapopoma ‘ wachache ambao Uwanja wao sasa una matumizi makuu mawili moja Kulishia Ng’ombe Nyasi na pia Kufugia Vyura ( ila siyo wa Kihansi )

Hata hivyo pamoja na Ushindi wetu wa leo bado tusijidanganye kuwa Simba SC tuna Timu ya Kushindana na Kufikia Malengo katika Michuano hii ya Klabu Bingwa Afrika ila bado nasisitiza ya kwamba tuitumie hii michuano kuwapa uzoefu zaidi Wachezaji wetu lakini pia kuwatafutia Soko nje ya Tanzania ili Klabu ijipatie Pesa na iweze kufanya Usajili ‘ Kabambe ‘ Msimu ujao.

Simba SC ni Timu nzuri kwa Ligi ya Tanzania ( TPL ) pekee ila huko Kimataifa tunacheza tu kama ‘ Kubahatisha ‘ ila kama tukiutetea huu Ubingwa wetu basi itambidi ‘ Mwekezaji ‘ wetu Mohammed Dewji avunje Benki / Kibubu ili atusajilie Wachezaji wa uhakika ili tuweze kuweka rekodi ya Sisi pia kuwa Mabingwa.

Na kuna Kitu ambacho ‘ Kiufundi ‘ lazima mkijue ambacho ni kwamba tambueni Wenzetu Al Ahly ‘ mchezo ‘ wao walishaumaliza kule Kwao Mjini Alexandria kwa kutufunga Goli Tano hivyo kwa mlioangalia mechi leo mtagundua ya kwamba hawakuja na ‘ Game Plan ‘ ya Kushinda bali ni ya Kuwachanganya tu Simba SC na hasa hasa kutafuta Sare ( Draw ) japo hata hivyo baadae hilo lengo lao halikutimia baada na Mshambuliaji wa Simba SC Mohammed ‘ Medie ‘ Kagere kuliondoa kabisa Akilini / Ubongoni mwao.

Kinachoisaidia Simba SC hasa Kushinda mechi zake za Nyumbani ni ‘ Hamasa ‘ kubwa iliyojengwa na Uongozi wa Simba SC na hasa hasa Msemaji wao Haji Manara. Kujaa kwa Uwanja hadi ‘ pomoni ‘ kumesaidia Kuwajenga vyema Kisaikolojia Wachezaji wa Simba SC hivyo kama Wana Simba SC pamoja na Uongozi mzima tunataka Kuzipata alama ( points ) za AS Vita Club wakija Tanzania basi hakuna kutoka nayo Sare au Kufungwa nayo.

Tuweke mkazo sana katika mechi dhidi ya JS Saoura ili tushinde huko Kwao Algeria japo ni ngumu ‘ Kimazingira ‘ ila tukijipanga linawezekana lakini tusidanganyane kwa aina ya mpira na uwezo wa Timu ya AS Vita Club hatuna uwezo wa Kuwafunga ila ushindi wetu dhidi yao labda ni Sare ( draw ) tu. Kiufundi AS Vita Club wako vizuri sana kama siyo mno kuliko hata Al Ahly. Ni ukweli mchungu ila tuuvumilie na tuukubali tu.

Yangu ni hayo.
Maandishi mengi afu pumba tupu.
Lielewe soka la Afrika kwanza ndo uweke uandishi wako.

Ulileta mada kwamba Simba ijiandae kufa goli nyingi uwanja wa taifa, ikakuprove wrong,,, una change gia angani eti Simba haina ubavu wa kumfunga Vita hapa taifa.

Katika miaka yote ya kuijua Simba sijawahi kuona Mwarabu akiifunga Simba uwanja wa taifa hata Simba iwe mbovu vipi. Kwa hilo tu imetosha kukuona ni maamuma wahed wa historia ya Simba kimataifa.



Sent using Jamii Forums mobile app
 
R

rodrick alexander

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
4,841
Likes
2,205
Points
280
R

rodrick alexander

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
4,841 2,205 280
Angalieni mlivyo Wanafiki na ‘ Mapimbi ‘ halisia. Huu ‘ Uzi ‘ nimeuanzisha jana na wengi wenu mlikuwa Kimya ila leo Simba SC ‘ tumebahatisha ‘ na Ushindi wa Goli za ‘ Kafara ‘ na ‘ Zindiko ‘ ndiyo mnajifanya kuja na Kunishambulia. Mlikuwa wapi jana?

Nawapongeza sana Wachezaji wa Simba SC kwa Ushindi huu na kuonyesha ‘ Uthubutu ‘ wao na kidogo wametufanya sasa tutembee Vifua wazi ( Kidali Poo ) mbele ya wana Yanga SC ambao wametutesa mno kwa aina ya ‘ Utani ‘ wao Kwetu Simba SC ambao unauma kwa ‘ Kubugizwa ‘ Goli 10 ndani ya Mechi mbili na zilizochezwa nchi mbili tofauti pia.

Kuna aina nyingi za Kumjenga Mtu ambaye una uhakika nae kuwa ana ‘ Potential ‘ kubwa ila Yeye hajui ili aweze kuyafikia Malengo yake. Kuiponda Kwangu Klabu yangu ya Simba ukiwa ni Mtu wa ‘ Saikolojia ‘ utanielewa kwani niliamua ‘ Kuwaponda ‘ ile jana ili niwajenge na leo wakaze ‘ Matako ‘ yako Kiume wakiwa wanacheza na Al Ahly ili tushinde Mechi na Watanzania pia nao wafurahi ukiachana na wale ‘ Mapopoma ‘ wachache ambao Uwanja wao sasa una matumizi makuu mawili moja Kulishia Ng’ombe Nyasi na pia Kufugia Vyura ( ila siyo wa Kihansi )

Hata hivyo pamoja na Ushindi wetu wa leo bado tusijidanganye kuwa Simba SC tuna Timu ya Kushindana na Kufikia Malengo katika Michuano hii ya Klabu Bingwa Afrika ila bado nasisitiza ya kwamba tuitumie hii michuano kuwapa uzoefu zaidi Wachezaji wetu lakini pia kuwatafutia Soko nje ya Tanzania ili Klabu ijipatie Pesa na iweze kufanya Usajili ‘ Kabambe ‘ Msimu ujao.

Simba SC ni Timu nzuri kwa Ligi ya Tanzania ( TPL ) pekee ila huko Kimataifa tunacheza tu kama ‘ Kubahatisha ‘ ila kama tukiutetea huu Ubingwa wetu basi itambidi ‘ Mwekezaji ‘ wetu Mohammed Dewji avunje Benki / Kibubu ili atusajilie Wachezaji wa uhakika ili tuweze kuweka rekodi ya Sisi pia kuwa Mabingwa.

Na kuna Kitu ambacho ‘ Kiufundi ‘ lazima mkijue ambacho ni kwamba tambueni Wenzetu Al Ahly ‘ mchezo ‘ wao walishaumaliza kule Kwao Mjini Alexandria kwa kutufunga Goli Tano hivyo kwa mlioangalia mechi leo mtagundua ya kwamba hawakuja na ‘ Game Plan ‘ ya Kushinda bali ni ya Kuwachanganya tu Simba SC na hasa hasa kutafuta Sare ( Draw ) japo hata hivyo baadae hilo lengo lao halikutimia baada na Mshambuliaji wa Simba SC Mohammed ‘ Medie ‘ Kagere kuliondoa kabisa Akilini / Ubongoni mwao.

Kinachoisaidia Simba SC hasa Kushinda mechi zake za Nyumbani ni ‘ Hamasa ‘ kubwa iliyojengwa na Uongozi wa Simba SC na hasa hasa Msemaji wao Haji Manara. Kujaa kwa Uwanja hadi ‘ pomoni ‘ kumesaidia Kuwajenga vyema Kisaikolojia Wachezaji wa Simba SC hivyo kama Wana Simba SC pamoja na Uongozi mzima tunataka Kuzipata alama ( points ) za AS Vita Club wakija Tanzania basi hakuna kutoka nayo Sare au Kufungwa nayo.

Tuweke mkazo sana katika mechi dhidi ya JS Saoura ili tushinde huko Kwao Algeria japo ni ngumu ‘ Kimazingira ‘ ila tukijipanga linawezekana lakini tusidanganyane kwa aina ya mpira na uwezo wa Timu ya AS Vita Club hatuna uwezo wa Kuwafunga ila ushindi wetu dhidi yao labda ni Sare ( draw ) tu. Kiufundi AS Vita Club wako vizuri sana kama siyo mno kuliko hata Al Ahly. Ni ukweli mchungu ila tuuvumilie na tuukubali tu.

Yangu ni hayo.
Kubali ulichemka wanaotakiwa kujengwa kisaikolojia ni wachezaji sio sisi humu ndani
 

Forum statistics

Threads 1,262,324
Members 485,560
Posts 30,120,652