Tususie Matokeo Ya Uchaguzi

  • Thread starter Muke Ya Muzungu
  • Start date

Muke Ya Muzungu

Muke Ya Muzungu

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2009
Messages
3,450
Likes
33
Points
0
Age
39
Muke Ya Muzungu

Muke Ya Muzungu

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2009
3,450 33 0
Ndugu zangu watanzania, kama mnavyofahamu, NEC ilipoona mwelekeo wa matokeo ya Urais, mara moja walibadilisha kibao na kuanza kutangaza wenyewe toka makao makuu na siyo jimboni tena. Hii inamaanisha yakwamba wanalo lao jambo

Sisi wapiga kura tena walipa kodi kwa miaka zaidi ya 40 sauti zetu zimekuwa hazina maana, na hata kodi zetu kutumiwa vibaya na wakina Kikwete na familia zao. Kura zetu haziwezi kuchezewa tena. Kura lazima zitangazwe kwenye kila jimbo au kituo cha kupigia kura na hata NEC wakiyatangaza, yawe ni yale yale vinginevyo hatutavumilia na tutasusia hadi uchaguzi mwingine wa Rais ufanyike

Tumechoka kuburuzwa na kundi la kikwete, tumechoka naye na uvumilivu wetu umefika mwisho. Tupo tayari kujitoa mhanga ili watoto wetu wawe na maisha ya baadae. Waniue lakini msimamo wangu hautabadilika. Shida niliyonayo, ni heri nife kuliko kuona uhuru wangu na haki yangu ya msingi inachezewa na wakina Ridhiwani wakiendesha magari ya kifahari
 
The Good

The Good

Senior Member
Joined
May 26, 2010
Messages
153
Likes
6
Points
35
The Good

The Good

Senior Member
Joined May 26, 2010
153 6 35
Shida yako ni Demokrasia au kuona Ridhwani akipanda dala dala. Kwa hali ilivyo popote ambapo matokeo yatatangazwa JK ataibuka kidedea. Mpaka sasa maximum number of seats kwenda Chadema ni 20. Wabunge wa upinzani hawatazidi 35 kwenye bunge lenye wabunge over 250. So where is your hope?
 
MAMA POROJO

MAMA POROJO

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
4,979
Likes
47
Points
145
MAMA POROJO

MAMA POROJO

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
4,979 47 145
Shida yako ni Demokrasia au kuona Ridhwani akipanda dala dala. Kwa hali ilivyo popote ambapo matokeo yatatangazwa JK ataibuka kidedea. Mpaka sasa maximum number of seats kwenda Chadema ni 20. Wabunge wa upinzani hawatazidi 35 kwenye bunge lenye wabunge over 250. So where is your hope?
Endelea kuota
 
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
2,699
Likes
36
Points
135
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
2,699 36 135
Wee the Good

Unasemaje 35, wakati CUF peke yao wanao 22?

Kama 5 wa CHADEMA walifanya vizuri, 35 je?
 
Omulangi

Omulangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
1,028
Likes
41
Points
145
Omulangi

Omulangi

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
1,028 41 145
Mimi nilikwisha sema si tu kwa ajili ya kutotoa matokeo ya tume lakini hata la kuzuia wapiga kura vituoni kwa ubabaishaji!!!!!!!!
 
Rugaijamu

Rugaijamu

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2010
Messages
2,915
Likes
642
Points
280
Rugaijamu

Rugaijamu

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2010
2,915 642 280
Ndugu zangu watanzania, kama mnavyofahamu, NEC ilipoona mwelekeo wa matokeo ya Urais, mara moja walibadilisha kibao na kuanza kutangaza wenyewe toka makao makuu na siyo jimboni tena. Hii inamaanisha yakwamba wanalo lao jambo

Sisi wapiga kura tena walipa kodi kwa miaka zaidi ya 40 sauti zetu zimekuwa hazina maana, na hata kodi zetu kutumiwa vibaya na wakina Kikwete na familia zao. Kura zetu haziwezi kuchezewa tena. Kura lazima zitangazwe kwenye kila jimbo au kituo cha kupigia kura na hata NEC wakiyatangaza, yawe ni yale yale vinginevyo hatutavumilia na tutasusia hadi uchaguzi mwingine wa Rais ufanyike

Tumechoka kuburuzwa na kundi la kikwete, tumechoka naye na uvumilivu wetu umefika mwisho. Tupo tayari kujitoa mhanga ili watoto wetu wawe na maisha ya baadae. Waniue lakini msimamo wangu hautabadilika. Shida niliyonayo, ni heri nife kuliko kuona uhuru wangu na haki yangu ya msingi inachezewa na wakina Ridhiwani wakiendesha magari ya kifahari
sawa kabisa.Mpaka sasa sijaiona mantiki ya kupoteza fedha nyingi kwenye uchaguzi ikiwa maamuzi ya wananchi hayaheshimiwi.Hivi kwani wao ni nani hata watuburuze kiasi hiki?kwa nini watanzania tunakosa ujasiri wa kupambana na hawa mafirauni?Watz wenzangu,muda wa kuwaachia watuburuze umekwisha sasa,tuondoe woga tupambane nao,SHIME WATz tupiganie haki yetu!
 
K

KunjyGroup

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2009
Messages
352
Likes
1
Points
33
K

KunjyGroup

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2009
352 1 33
MGsalon nakubaliana nawewe 101%. Ushindi wetu hautaletwa na mafisadi bali sisi wenyewe kwa kujitoa muhanga. Twende mbele na kudai haki yetu. Tusikubali kuibiwa kura kirahisi
 
K

Konaball

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2009
Messages
2,455
Likes
1,020
Points
280
K

Konaball

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2009
2,455 1,020 280
Shida yako ni Demokrasia au kuona Ridhwani akipanda dala dala. Kwa hali ilivyo popote ambapo matokeo yatatangazwa JK ataibuka kidedea. Mpaka sasa maximum number of seats kwenda Chadema ni 20. Wabunge wa upinzani hawatazidi 35 kwenye bunge lenye wabunge over 250. So where is your hope?[/QUOTE

Hadi sasa
1-CHADEMA-20
2-NCCR MAGEUZI 3
CUF-23 na bado wataongezeka ukichangnya na viti maalum bunge lijalo litawaka moto
 
M

Mnyankole

Member
Joined
Aug 18, 2010
Messages
23
Likes
0
Points
0
M

Mnyankole

Member
Joined Aug 18, 2010
23 0 0
Shida yako ni Demokrasia au kuona Ridhwani akipanda dala dala. Kwa hali ilivyo popote ambapo matokeo yatatangazwa JK ataibuka kidedea. Mpaka sasa maximum number of seats kwenda Chadema ni 20. Wabunge wa upinzani hawatazidi 35 kwenye bunge lenye wabunge over 250. So where is your hope?
WRONG BROTHER!! what about the 18 CUF seats in Zanzibar and already TLP and NCCR-MAGEUZI each has one seat? It's coming to 40 and we count on some more!!!!!

Mind you, if the 5 MPs from CHADEMA caused that much HAVOC in the parliament, what about 50 more? SASA BUNGE LITANYOKA!!!!
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
705,438
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 705,438 280
Tumechoka kuburuzwa na kundi la kikwete, tumechoka naye na uvumilivu wetu umefika mwisho. Tupo tayari kujitoa mhanga ili watoto wetu wawe na maisha ya baadae. Waniue lakini msimamo wangu hautabadilika. Shida niliyonayo, ni heri nife kuliko kuona uhuru wangu na haki yangu ya msingi inachezewa na wakina Ridhiwani wakiendesha magari ya kifahari
Tatizo hapa ni utekelezaji wake.......

Jk na CCM yake wakishakutangazwa wao wanaendelea na kuchapa kazi kama waonavyo yafaa...........sasa utasusa vipi?
Labda uende mahakamani kupinga matokeo vinginevyo ni kujipanga upya kudai demokrasia tu................
 

Forum statistics

Threads 1,251,868
Members 481,917
Posts 29,788,291