Tusisahau tulipotoka na ndo mwanzo wa kupoteza dira


zanzsco

zanzsco

Senior Member
Joined
Aug 21, 2011
Messages
161
Likes
2
Points
0
zanzsco

zanzsco

Senior Member
Joined Aug 21, 2011
161 2 0
Kuna dada mmoja ametokea kwenye familia duni na alitolewa kijijini na ma frend na akawa anamsaidia kazi zake....
kwa bahati nzuri akampata mume pesa imetakata thru ma frend........

Sasa ameanza mashauzi kuwa haweza panda daladala tena na kula ovyo.....
tukitoka as double even triple dates with ha n ha heart anasema yeye kazoea salady tu sio ugali,wali even meat hataki!!!!!!!!!!!!!!!! kula kwa mapozi kitu nyanya inakatwa kwa umma ndo iliwe eti atachafua lips............ usista do mpaka basi!!!!!

nikikumbuka alipotoka nabak kumwoenea huruma cjui akiachika ataenda wapi coz ndoa yanyewe c halali ila amelipiwa mahari..............

Kweli pesa hubadili watu na tabia zao. namwomba Mungu hata niwe tajiri vipi niwe normal as a human being.....


BEING RICH MEANS YOU HAVE TAKEN MORE FROM THE UNIVERSE EVEN THE POOR SHARE........




''A DOWN FALL OF A MAN BEGINS WHEN HE FORGETS WHERE HE CAME FROM'' TB JOSHUA.
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,142
Likes
5,640
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,142 5,640 280
mkuu zanzsco naona unakapenda kajina ka my heart....
 
Last edited by a moderator:
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
2,658
Likes
17
Points
135
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
2,658 17 135
nikikumbuka alipotoka nabak kumwoenea huruma cjui akiachika ataenda wapi coz ndoa yanyewe c halali ila amelipiwa mahari..............
Mbona inaonekana kama unamwonea wivu mdada wa watu?
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,206
Likes
2,355
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,206 2,355 280
Kuna dada mmoja ametokea kwenye familia duni na alitolewa kijijini na ma frend na akawa anamsaidia kazi zake....
kwa bahati nzuri akampata mume pesa imetakata thru ma frend........

Sasa ameanza mashauzi kuwa haweza panda daladala tena na kula ovyo.....
tukitoka as double even triple dates with ha n ha heart anasema yeye kazoea salady tu sio ugali,wali even meat hataki!!!!!!!!!!!!!!!! kula kwa mapozi kitu nyanya inakatwa kwa umma ndo iliwe eti atachafua lips............ usista do mpaka basi!!!!!

nikikumbuka alipotoka nabak kumwoenea huruma cjui akiachika ataenda wapi coz ndoa yanyewe c halali ila amelipiwa mahari..............

Kweli pesa hubadili watu na tabia zao. namwomba Mungu hata niwe tajiri vipi niwe normal as a human being.....


BEING RICH MEANS YOU HAVE TAKEN MORE FROM THE UNIVERSE EVEN THE POOR SHARE........




''A DOWN FALL OF A MAN BEGINS WHEN HE FORGETS WHERE HE CAME FROM'' TB JOSHUA.
kwanini aachike? wewe ndie utakuwa mchawi wa ndoa ya mwenzio
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,206
Likes
2,355
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,206 2,355 280
Kuna dada mmoja ametokea kwenye familia duni na alitolewa kijijini na ma frend na akawa anamsaidia kazi zake....
kwa bahati nzuri akampata mume pesa imetakata thru ma frend........

Sasa ameanza mashauzi kuwa haweza panda daladala tena na kula ovyo.....
tukitoka as double even triple dates with ha n ha heart anasema yeye kazoea salady tu sio ugali,wali even meat hataki!!!!!!!!!!!!!!!! kula kwa mapozi kitu nyanya inakatwa kwa umma ndo iliwe eti atachafua lips............ usista do mpaka basi!!!!!

nikikumbuka alipotoka nabak kumwoenea huruma cjui akiachika ataenda wapi coz ndoa yanyewe c halali ila amelipiwa mahari..............

Kweli pesa hubadili watu na tabia zao. namwomba Mungu hata niwe tajiri vipi niwe normal as a human being.....


BEING RICH MEANS YOU HAVE TAKEN MORE FROM THE UNIVERSE EVEN THE POOR SHARE........




''A DOWN FALL OF A MAN BEGINS WHEN HE FORGETS WHERE HE CAME FROM'' TB JOSHUA.
uhalali wa ndoa ni nini?
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,856
Likes
3,642
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,856 3,642 280
mkuu zanzsco mbona kama mai nemu yako inafanana na tanesco ya zenji?
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,856
Likes
3,642
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,856 3,642 280
1. Sasa ameanza mashauzi kuwa haweza panda daladala tena na kula ovyo.....

2. tukitoka as double even triple dates with ha n ha heart anasema yeye kazoea salady tu sio ugali,wali even meat hataki!!!!!!!!!!!!!!!! kula kwa mapozi kitu nyanya inakatwa kwa umma ndo iliwe eti atachafua lips............ usista do mpaka basi!!!!!

A. nikikumbuka alipotoka nabak kumwoenea huruma cjui akiachika ataenda wapi coz ndoa yanyewe c halali ila amelipiwa mahari..............

B. Kweli pesa hubadili watu na tabia zao. namwomba Mungu hata niwe tajiri vipi niwe normal as a human being.....
Kama nimenukuu vizuri 1 na 2 yaonekana ndio allegations zako kumuelekea huyo rafiki yako...

1. Hivi kutopanda daladala na uwezo wa kufanya hivyo ukiwa unao ni kosa?? au kula hovyo pia ni kosa??

2. Unajua maana ya neno mazoea? Ni dhambi mtu kuwa na mazoea ya kula salad na wala sio nyama and the likes?

A. Kwa nini umuonee huruma sasa wakati ana maisha mazuri kuzidi ya mwanzo kiuchumi?

B. Hapa ndio nimeshangaa kidogo, je huyo rafiki yako kageuka kuwa kiumbe kingine na si mwanadamu?
 

Forum statistics

Threads 1,274,860
Members 490,833
Posts 30,526,135