Tusijifanya tumesahau na si vibaya sana kama sote tukajikumbusha juu ya haya ' Maajabu ' ambayo hadi leo hayajafutika Jangwani


GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
32,729
Points
2,000
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
32,729 2,000
Mwaka 1956...Yanga 0 Raja Casablanca 7
Mwaka 1960...Yanga 0 Orlando Pirates 10
Mwaka 1964...Yanga 0 Constatine 9
Mwaka 1969...Yanga 0 Al Ahly 12

Mwaka 1972...Yanga 0 TP Mazembe 12
Mwaka 1985...Yanga 0 Es Setif 11
Mwaka 1988...Yanga 0 Kaizer Chiefs 13

Teknolojia ya Mzungu na Kumbukumbu huwa haziongopi na wala hazifutiki Milele Daima Amina.

Nawasilisha.
 
jonnasy

jonnasy

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2013
Messages
299
Points
250
jonnasy

jonnasy

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2013
299 250
duh kwa hiyo hatujavunja rekodi adimu za ndala ngoja nitembee kifua mbele vipi ile ya raja cassablanca 6 ndala 0
 
K

kyata

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2015
Messages
762
Points
500
Age
39
K

kyata

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2015
762 500
Mwaka 1956...Yanga 0 Raja Casablanca 7
Mwaka 1960...Yanga 0 Orlando Pirates 10
Mwaka 1964...Yanga 0 Constatine 9
Mwaka 1969...Yanga 0 Al Ahly 12

Mwaka 1972...Yanga 0 TP Mazembe 12
Mwaka 1985...Yanga 0 Es Setif 11
Mwaka 1988...Yanga 0 Kaizer Chiefs 13

Teknolojia ya Mzungu na Kumbukumbu huwa haziongopi na wala hazifutiki Milele Daima Amina.

Nawasilisha.
Mkuu pole naona imekuuma sana Simba sc kipigwa hadi kachakaa, pole yote maisha, njoo ule viporo vyako kwa hisani ya tff na bodi ya ligi ili ukashiriki tena mwakani. Ila jipange ukienda kichwa kichwa vitasa vinakuhusu, ni mwendo wa hamsa hamsa
 
Bila bila

Bila bila

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2016
Messages
7,296
Points
2,000
Age
40
Bila bila

Bila bila

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2016
7,296 2,000
Mwaka 1956...Yanga 0 Raja Casablanca 7
Mwaka 1960...Yanga 0 Orlando Pirates 10
Mwaka 1964...Yanga 0 Constatine 9
Mwaka 1969...Yanga 0 Al Ahly 12

Mwaka 1972...Yanga 0 TP Mazembe 12
Mwaka 1985...Yanga 0 Es Setif 11
Mwaka 1988...Yanga 0 Kaizer Chiefs 13

Teknolojia ya Mzungu na Kumbukumbu huwa haziongopi na wala hazifutiki Milele Daima Amina.

Nawasilisha.
Weka na ya Uturuki.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Allency

Allency

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2011
Messages
2,996
Points
2,000
Allency

Allency

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2011
2,996 2,000

Jamani naombeni matokeo ya Simba jana, mana nimekutana naye kachakaa sasa sijui kapatwa na kipigo au yeyey ndiye katoa kipigo


Sent using Jamii Forums mobile app
 
redio

redio

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2016
Messages
1,534
Points
2,000
Age
51
redio

redio

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2016
1,534 2,000
Mwaka 1956...Yanga 0 Raja Casablanca 7
Mwaka 1960...Yanga 0 Orlando Pirates 10
Mwaka 1964...Yanga 0 Constatine 9
Mwaka 1969...Yanga 0 Al Ahly 12

Mwaka 1972...Yanga 0 TP Mazembe 12
Mwaka 1985...Yanga 0 Es Setif 11
Mwaka 1988...Yanga 0 Kaizer Chiefs 13

Teknolojia ya Mzungu na Kumbukumbu huwa haziongopi na wala hazifutiki Milele Daima Amina.

Nawasilisha.
Mbumbu unashida, Ligi ya Tanzania bara I meanza 1963 sasa Yangaa Lifungwa ndoton?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
T

Tonigawa

Member
Joined
May 24, 2018
Messages
11
Points
45
T

Tonigawa

Member
Joined May 24, 2018
11 45
Mwaka 1956...Yanga 0 Raja Casablanca 7
Mwaka 1960...Yanga 0 Orlando Pirates 10
Mwaka 1964...Yanga 0 Constatine 9
Mwaka 1969...Yanga 0 Al Ahly 12

Mwaka 1972...Yanga 0 TP Mazembe 12
Mwaka 1985...Yanga 0 Es Setif 11
Mwaka 1988...Yanga 0 Kaizer Chiefs 13

Teknolojia ya Mzungu na Kumbukumbu huwa haziongopi na wala hazifutiki Milele Daima Amina.

Nawasilisha.
Weka link!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
mwangalingimungu

mwangalingimungu

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2013
Messages
1,219
Points
1,500
mwangalingimungu

mwangalingimungu

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2013
1,219 1,500
Link ni maruweruwe ya mwanzisha mada baada ya kipigo cha Lubumbashi. Hizo tarehe anazotaja hata FAT (iliyokuja kubadilishwa kuwa TFF) haikuwako, mashindano makubwa kabisa yalikuwa ni kombe la Gossage na Sunlight Cup (baadaye Taifa Cup). Tanganyika bado haijapata Uhuru wakati huo na kwa hivyo haikuwa ikishiriki Kombe hata la Dunia, seuze la klabu.
 
R

rodrick alexander

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
4,943
Points
2,000
R

rodrick alexander

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
4,943 2,000
Mbona hujaweka alipokuwa a na Simba sita bila
 
Raj kapool

Raj kapool

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2018
Messages
411
Points
500
Raj kapool

Raj kapool

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2018
411 500
Duh

WAPO WANANIELEWA MPAKA HAWAJIELEWI
 

Forum statistics

Threads 1,285,931
Members 494,830
Posts 30,879,334
Top