Tusibweteke: Mkulo huyu huyu aliwahi sema haya | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tusibweteke: Mkulo huyu huyu aliwahi sema haya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mnwele, Jun 9, 2011.

  1. Mnwele

    Mnwele Senior Member

    #1
    Jun 9, 2011
    Joined: Feb 4, 2010
    Messages: 163
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    [​IMG]

    Dont be moderate, invite your critic and speak up the course;
    History moulds our life.
     
  2. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,830
    Likes Received: 635
    Trophy Points: 280
    hiyo sio statement ya Mkullo ila ni ya JEHOVA baada ya anguko la Adam na Hawa pale Eden (Mwanzo sura ya 3). We must acknowledge the primary author bana!!
     
  3. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,322
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    kwahiyo Mkulo ni Askofu au mchungaji hadi atukumbushe au kuhubiri maandiko ya biblia? Acha ujinga, use your brain and not your back!
     
  4. R

    Ray Isly Member

    #4
    Jun 9, 2011
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka hii nchi c ya wakristo kwani hujui?Hata wimbo wataifa pia umeanzia huko!Ucchokijua nikipi.Cndomana Rais anapewa masaa 48! Nikweli mfumo kila mahala.
     
  5. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,616
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ndio maana budget hii 8trilion ni matumizi ya kawaida ya serikali, wakati 4 bil ndio fungu la maendeleo... Kweli tutakula jasho letu!
     
  6. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 3,147
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Mkulo anadanganya watanzania eti bajeti ni kuwainua walalahoi na kuwa imejali watanzania walalahoi, kuna watu wamekubali maneno yake wanasahau kuwa alishasema kila mtanzania atakula kwa jasho lake, na mkulo huyo huyo tunajua hana lolote kama alishindwa kuongoza NPF wakati ule kwa ufisadi mpaka akaachishwa kwa manufaa ya umma eti leo hii kwa sababu upara wake umeng'aa zaidi kwa kula hovyo hovyo pesa zetu za kodi atafanya kitu cha maana ili umma wa watanzania uendelee!!
    kweli watanzania wanapenda kuuambiwa maneno matamu na akili zao kurudi '0'
     
Loading...