Tusi na laana kwa Songwe na Mbeya

Ngigana

JF-Expert Member
Apr 16, 2010
1,669
2,000
Unawasili Songwe Airport unakutana na bango limeandikwa "Songwe Airport the Land of Safari Lager"Je inamaana watu wa Songwe na Mbeya ni walevi sana? Hili bango haliwatendei haki watu wa Songwe na Mbeya, bali huu ni udhalilishaji, matusi na laana kwa wakazi wa eneo hilo.
 

Attachments

  • IMG_1496.JPG
    File size
    1.6 MB
    Views
    521

Rock City

JF-Expert Member
Feb 11, 2012
1,267
0
Ila uwanja ukikamilika ni mzuri sana, hususan ukishuka kipupwe swaaafiiiii na parking yao nzuri sana.
Hilo bango ni mamlaka kuliondoa tu.
 

Ngigana

JF-Expert Member
Apr 16, 2010
1,669
2,000
Ngigana .. na vipi maoni yako juu ya lile lingine la spirit of the nation?



Ndgu yangu wee, hata hilo lakera lakini kuleta mageuzi labda tuanze kwa kuliondoa hili la Songwe! Kwa kweli linadhalilisha na kama kebehi vile! ina maana watu wanawaza kunywa pombe tuu? Halileti picha nzuri
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom