Tushinde tusishinde tumeweka msingi imara wa zege la KOKOTO! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tushinde tusishinde tumeweka msingi imara wa zege la KOKOTO!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Raia Fulani, Nov 1, 2010.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,228
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Huu ndio ukweli. Juu ya mwamba huu (ushindi wa upinzani majimboni) tuko katika maandalizi ya dhati ya kujenga taifa la kudumu. Jk analenga urais tu kwa sasa ila udiwani na ubunge kavisusia kwa upinzani. Lakini tungoje matokeo yote ya bara kwanza
     
  2. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,470
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kinachonikuna kuliko vyote mkuu ni kwamba hata tukishindwa sasa tuna opposition party ya ukweli, yale mambo ya mtiririko wa mivyama naona ndiyo mwisho wake huu hasa ukizingatia walihongwa eti wamejitoa kumsapoti JK
     
  3. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,228
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Kweli mkuu. Tanzania ya kesho si ile ya miaka 5 au 40 iliyopita!
     
  4. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hata Jk akiiingia madarakani kwa hila za hapa na pale, Jibu wameshalipata kwamba wananchi wamemkataa!
     
  5. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,228
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Na si kidogo. Asubiri shubiri ya awamu hii tu
     
  6. r

    rmb JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    naamini huu ni mwanzo mzuri wa Tz ya kesho
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,382
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    eee bwana ndio e bwana Quality >>go gooooooooooooooooooooo Chadema ..furaha niliyo nayo leo
     
  8. c

    collezione JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Jk hawezi kushinda hata kwa dawa....pipo msikate tamaa
     
  9. K

    Kanyafu Nkanwa JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 8, 2010
    Messages: 812
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Aminia
     
  10. K

    KunjyGroup JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2010
    Joined: Dec 7, 2009
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Wa bunge wa upinzani wakiwawengi basi hata rais hatakaa. Wanaweza piga kura yakutokuwa na imani na rais.
     
  11. paesulta

    paesulta JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kila siku nilikuwa na imani na Tanzania,mambo yetu polepole lkn kwa dhati.nadhani hii imekuwa njia nzuri ya kujenga mfumo dhabiti wa siasa...and now no turning back
     
  12. Kakungulume

    Kakungulume Senior Member

    #12
    Nov 1, 2010
    Joined: Dec 18, 2008
    Messages: 156
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Tanzania hureeeeeee, kumekucha!
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Yaani tumeweka msingi imara wa kokoto la zege kwa ajili ya 2015
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Jamani mbona simsikii Makamba
     
  15. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #15
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,228
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    yuko lushoto na january wanatafakari magumu yaliyo mbele yao
     
  16. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #16
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,228
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Mkapa katupa msamiati mpya wa upinzani-KOKOTO. hajui uimara wa kokoto?
     
  17. The Quonquerer

    The Quonquerer JF-Expert Member

    #17
    Nov 1, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 781
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Napata faraja, angalau kura yangu imetoa mwanga, am so haaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaapy!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  18. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #18
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,228
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Wamechakachua sana matokeo ya urais hawa watu. Nilidhani jk aliposema hakuna wizi wa kura nilidhani ni mkweli. SHAME ON KIKWETE AND CCM! F......K!!!!
     
  19. Kudadeki

    Kudadeki JF-Expert Member

    #19
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani kushikilia 80% ya viti vya ubunge kwenye bunge lenye viti 239 vya kuchaguliwa ndiyo sawa na kusema "udiwani na ubunge kavisusia"?

    Embu angalia takwimu halafu ndiyo muwe mnafungua midomo yenu. :bowl:
     
Loading...