Tushauriane kidogo kuhusu kozi ya food science, nutrition and dietics na kozi ya ICT pale open university ipi ina destination nzuri

Jazajuan

Member
Dec 9, 2017
70
250
Habari wadau,

Nina mdogo wangu wa kike ameona aombe kusoma open university lakini kutokana na mkanganyiko uliopo inamletea shida ni kozi ipi asomee Kati ya hizo mbili hapo juu na nyengine ya ziada ni Data management.

Naomba tusaidiane kujadili kwa pamoja wanajamvi
 

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Aug 8, 2015
16,741
2,000
Habari wadau,

Nina mdogo wangu wa kike ameona aombe kusoma open university lakini kutokana na mkanganyiko uliopo inamletea shida ni kozi ipi asomee Kati ya hizo mbili hapo juu na nyengine ya ziada ni Data management.

Naomba tusaidiane kujadili kwa pamoja wanajamvi
Inategemea yeye anataka nini. Sio kila mtu anataka kuwa dokta, na wala sio kila mtu anataka kuwa rais.

Yeye ndio ajiulize anapendelea nini?

Ila kama anataka kozi yenye soko tu bila kujijua anapenda nini basi mwambie akasome data science.
 

Mwanakulipata

JF-Expert Member
Jul 17, 2018
631
1,000
Mkuu mi nasoma Laboratory technology.. Katika department yetu kuna watu wa Food science sijui ndo hii course unaizungumzia ila kiupande mwingine ni nzuri sana...
Akasome iyo kwa ushauri wangu...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom