TUSEME UKWELI TU Jamani! UTACHAGUA NINI KATI YA HIVI!

Kijana wa jana

JF-Expert Member
Aug 8, 2015
11,780
2,000
Kwa jinsi picha ilivyo unaweza kuwaokoa wote hapo pasipo shaka..Utu mbele kwanza.
Kwa mujibu wa picha nna mitazamo miwili.

Pesa hapo ina uzito wa kawaida sana kiasi kwamba naziunganisha na huyo binti nawatoa wote inawezekana.

Au nalirusha zigo la pesa nje huko alafu namchukua binti.

Au naziacha pesa zotumbukie kwa sababu mamba hawali pesa ntamwokoa binti alafu nafanya mchakato wa kuziokoa pesa kabla hazijalowa na kuzama.

Lakini pia ubinadamu unathaminiwa sana kuliko makaratasi.
Mashart ni kwamba ukitaka kuokoa vyote utapoteza vyote pamoja na wewe!

Haya, chagueni moja
 

Mr pianoman

JF-Expert Member
May 22, 2019
2,162
2,000
Bilioni 20 haiwezi kukaa kwenye hako kabegi hivo hapo ni kumuokoa mwanamke hako ka begi kapite hivi
 

mkaliman

JF-Expert Member
Dec 18, 2014
875
1,000
Watu wanaua kwa sh. Mil 2 iwe bil. 20, you must be kidding, mimi sichagui kitu maana hakuna kitu kama hicho, ila nitavuka mto nikiufikia.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom