#COVID19 Tusaidiane kumpata Spika na mstaafu Kikwete wakachanjwe. Itatusaidia

robinson crusoe

JF-Expert Member
Oct 22, 2020
484
1,000
Niliona kundi kubwa la wansiasa waliowahi chanjo lakini nasikitika kwamba watu wawili ktk siasa za sasa hawakuonekana; Spika wa bunge letu, mzee wa presentation na mstaafu Kikwete, mzee wa bandari. Walikuwa wapi watu hawa wakati wenzao wanawahi viti?

Kama chanjo itafanya tunachotaka ikifanye kwa wanasiasa, ni muhimu wakachanjwa maana matumaini yangu ktk chanjo hii ni makubwa na huenda ikatusaidia kuondoa mambo muhimu ya kisiasa miezi ijayo. Angalau tuanze kizazi kipya cha wansiasa.
 

Zygot

JF-Expert Member
Apr 14, 2016
1,998
2,000
Niliona kundi kubwa la wansiasa waliowahi chanjo lakini nasikitika kwamba watu wawili ktk siasa za sasa hawakuonekana; Spika wa bunge letu, mzee wa presentation na mstaafu Kikwete, mzee wa bandari. Walikuwa wapi watu hawa wakati wenzao wanawahi viti?

Kama chanjo itafanya tunachotaka ikifanye kwa wanasiasa, ni muhimu wakachanjwa maana matumaini yangu ktk chanjo hii ni makubwa na huenda ikatusaidia kuondoa mambo muhimu ya kisiasa miezi ijayo.
Kwa mbaali, naona unataka Chanjo isaidie kusafisha wanasiasa waliojidai kuwahi siti, eti?
 

Hero

JF-Expert Member
Aug 20, 2010
3,721
2,000
Niliona kundi kubwa la wansiasa waliowahi chanjo lakini nasikitika kwamba watu wawili ktk siasa za sasa hawakuonekana; Spika wa bunge letu, mzee wa presentation na mstaafu Kikwete, mzee wa bandari. Walikuwa wapi watu hawa wakati wenzao wanawahi viti?

Kama chanjo itafanya tunachotaka ikifanye kwa wanasiasa, ni muhimu wakachanjwa maana matumaini yangu ktk chanjo hii ni makubwa na huenda ikatusaidia kuondoa mambo muhimu ya kisiasa miezi ijayo.
Acha ujinga ww, chanjo ni hiari! Kama vipi nenda kachanje mwenyewe ili uisikilizie mwenyewe live vile itakavyokuwa inakufanya! Hii itakusaidia badala ya kusikia ya kuambiwa ama kuwatazama wengine!
Mie ktk hili nipo na askofu Gwajima, 😜!
 

Mtuflani Official

JF-Expert Member
Dec 31, 2019
1,538
2,000
IMG_0123.JPG
Unadhani alifikaje huku bila kuchanjwa?
 

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Aug 21, 2008
53,579
2,000
Niliona kundi kubwa la wansiasa waliowahi chanjo lakini nasikitika kwamba watu wawili ktk siasa za sasa hawakuonekana; Spika wa bunge letu, mzee wa presentation na mstaafu Kikwete, mzee wa bandari. Walikuwa wapi watu hawa wakati wenzao wanawahi viti?

Kama chanjo itafanya tunachotaka ikifanye kwa wanasiasa, ni muhimu wakachanjwa maana matumaini yangu ktk chanjo hii ni makubwa na huenda ikatusaidia kuondoa mambo muhimu ya kisiasa miezi ijayo.
Kikwete alichanja labia meko hajafa .
Yule alishasema ZA mbayuwayu .....

Sasa hivi yupo UK huko anapiga Mishe
 

darcity

JF-Expert Member
Jul 20, 2009
6,043
2,000
JK mjanja yule mzee hawezi kukaa kiboya awe hajachanja mpaka leo... Anakwambia akili ya kuambiwa changanya na yako!
Labda Ndugai ndio bado...Jakaya Mtoto wa mjini anajua dunia inavyoenda. Mwendazake hakuamini na akaenda na Sasa Rashid Kibwetere na wafuasi wake wasioamini ukuu na uwezo wa Mungu wapo wanamtukuza Mzungu na shetani kuwa wanataka kubadili maumbile ya binadamu kwa chanjo za covid-19.
 

Kiranga

JF-Expert Member
Jan 29, 2009
58,302
2,000
Niliona kundi kubwa la wansiasa waliowahi chanjo lakini nasikitika kwamba watu wawili ktk siasa za sasa hawakuonekana; Spika wa bunge letu, mzee wa presentation na mstaafu Kikwete, mzee wa bandari. Walikuwa wapi watu hawa wakati wenzao wanawahi viti?

Kama chanjo itafanya tunachotaka ikifanye kwa wanasiasa, ni muhimu wakachanjwa maana matumaini yangu ktk chanjo hii ni makubwa na huenda ikatusaidia kuondoa mambo muhimu ya kisiasa miezi ijayo.
Unajuaje Kikwete hajachanjwa?

Kuna Watanzania wamechanjwa miezi mingi iliyopita.

Za kuambiwa changanya na zako.
 

Mkirindi

JF-Expert Member
Mar 2, 2011
6,477
2,000
Wastaafu wote wanafanyiwa chanjo majumbani mwao. Na tusisahau kuna baadhi ya watu walikwenda kutafuta chanjo njee ya nchi, weshapiga vaccine za Faizer na Sinopharm
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom