Tusaidiane figure hizi za kura Igunga jamani mi nimeshindwa!


Pawaga

Pawaga

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Messages
1,331
Likes
756
Points
280
Pawaga

Pawaga

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2011
1,331 756 280
Hbr,jamani hvi hii imeshindwa kutumia hata kalkuleta kupiga hesabu za kura?.

According to mwananchi na tanzania daima... wananchi waliojitokeza kupiga kura ni 53672 na zilizoharibika ni 1185 yan kura halali ni 52487 na mchanganua ni CCM-26484,CDM-23260,CUF-2104,AFP-235,CHAUSTA-182,DP-76 NA SAU-63 zinakupa jumla ya 52404.

Jaman kula halali 52487 ni tofauti ya 83,.je 83 zimeenda wapi?,hata kama 83 ni kura chache je hazipunguz imani ya watu kwa tume?,au ndo walichakachukua vibaya wakasahau kubalance data?.
 
DEVINE

DEVINE

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2011
Messages
539
Likes
10
Points
0
DEVINE

DEVINE

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2011
539 10 0
Mnh hii sasa kali sikuwahi kupitia hizi hesabu vizuri kumbe ni ivi! Mwe mwe mwe utafikiri zile hesabu za kutafuta chenji bana..
 
Pawaga

Pawaga

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Messages
1,331
Likes
756
Points
280
Pawaga

Pawaga

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2011
1,331 756 280
mkuu,mi nimepitia kwa umakini na nimeona hyo tofauti ya kura 83 bwana,ni vizur tukajua zimeenda wapi,.83 ni nying sio error
 
Cha Moto

Cha Moto

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2011
Messages
945
Likes
11
Points
35
Cha Moto

Cha Moto

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2011
945 11 35
kuna tatizo hapa la kimahesabu
 
Mwanajamii

Mwanajamii

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2008
Messages
7,080
Likes
18
Points
0
Mwanajamii

Mwanajamii

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2008
7,080 18 0
Hbr,jamani hvi hii imeshindwa kutumia hata kalkuleta kupiga hesabu za kura?,according to mwananchi na tanzania daima... wananchi waliojitokeza kupiga kura ni 53672 na zilizoharibika ni 1185 yan kura halali ni 52487 na mchanganua ni CCM-26484,CDM-23260,CUF-2104,AFP-235,CHAUSTA-182,DP-76 NA SAU-63 zinakupa jumla ya 52404. Jaman kula halali 52487 ni tofauti ya 83,.je 83 zimeenda wapi?,hata kama 83 ni kura chache je hazipunguz imani ya watu kwa tume?,au ndo walichakachukua vibaya wakasahau kubalance data?.
Rudi Gumbaru wewe hutufai humu ndani: 52404+1185+83=53672 kama hutaelewa basi hata gumbaru bado utawasumbua walimu wetu rudi kijijini tkuletee Powertiller ukalime.
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145
Naipnda JF kwa mambo kama haya .For sure we better be told the truth maana walisema wamefanya kwahaki .Kingine ambacho nilishagazwa nacho ni pale Masako na ITV walikaza mno mno kutupatia idadi ya wana Igunga 171,000, bila kusema kwamba mkosa yako NEC kwa kuwa daftari halikupitiwa kusahihisha ili watu wapate kupiga kura .Nikajua wanatumia TV kama cover up na NEC sasa wameona hujuma hiyo na bado kura 83 hazionekani .Chadema watatoa tamko wacha tungojee tuone .
 
S

SURNAME

Member
Joined
Feb 10, 2011
Messages
81
Likes
0
Points
0
S

SURNAME

Member
Joined Feb 10, 2011
81 0 0
Ukisoma Majira matokeo ni kama ifuatavyo:CCM:26,484,Chadema:23,260,CUF:2,104,SUA 83,DP:76,AFP 235,Chausta 182,UPDP 63,zilizoharibika 1,185.Jumlisha tupe jibu
Hbr,jamani hvi hii imeshindwa kutumia hata kalkuleta kupiga hesabu za kura?,according to mwananchi na tanzania daima... wananchi waliojitokeza kupiga kura ni 53672 na zilizoharibika ni 1185 yan kura halali ni 52487 na mchanganua ni CCM-26484,CDM-23260,CUF-2104,AFP-235,CHAUSTA-182,DP-76 NA SAU-63 zinakupa jumla ya 52404. Jaman kula halali 52487 ni tofauti ya 83,.je 83 zimeenda wapi?,hata kama 83 ni kura chache je hazipunguz imani ya watu kwa tume?,au ndo walichakachukua vibaya wakasahau kubalance data?.
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,753
Likes
1,435
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,753 1,435 280
Chakachua.com
 
Pawaga

Pawaga

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Messages
1,331
Likes
756
Points
280
Pawaga

Pawaga

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2011
1,331 756 280
Rudi Gumbaru wewe hutufai humu ndani: 52404+1185+83=53672 kama hutaelewa basi hata gumbaru bado utawasumbua walimu wetu rudi kijijini tkuletee Powertiller ukalime.
kaka asante sana lkn nadhan hukunielewa,.ni hvi ukijumla kula zote kwa kila chama zinakupa jumla ya 52404 bila zile 1185 zilizoharibika maana yake ukichukua 52404 jumlisha 1185 zikupe jumla ya 53672 waliojitokeza kupig kura lkn hazifiki huko ndo mimi nikauliza 83 zimeenda wapi?,pls mkuu soma vzur post uone makosa ucje juu tu eti niende ngumbaru..asante msomi.
 
Pawaga

Pawaga

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Messages
1,331
Likes
756
Points
280
Pawaga

Pawaga

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2011
1,331 756 280
Ukisoma Majira matokeo ni kama ifuatavyo:CCM:26,484,Chadema:23,260,CUF:2,104,SUA 83,DP:76,AFP 235,Chausta 182,UPDP 63,zilizoharibika 1,185.Jumlisha tupe jibu
Surname,data za majira zipo sawa na magazet niliyoyataja hapo juu,.yan ukijumlisha kura zote za vyama na zilizoharibika zinakupa 53589 pungufu ya kura 83 maana waliojitokeza kupiga kura ni 53672,.swali ni je 83 zimeenda wapi?. 83 ni error kweli?
 
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2010
Messages
8,152
Likes
6,554
Points
280
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2010
8,152 6,554 280
ndio maana kila siku mnamlaumu jk kusign document bila kuzisoma ambacho sio kitu kizuri. Hii inatupa moyo kuwa hata wenzetu wengine wakisoma hata magazeti wanafanya pia reasoning. Nimeipenda!
Mnh hii sasa kali sikuwahi kupitia hizi hesabu vizuri kumbe ni ivi! Mwe mwe mwe utafikiri zile hesabu za kutafuta chenji bana..
 
H

Hurricane

Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
52
Likes
0
Points
13
H

Hurricane

Member
Joined Aug 5, 2011
52 0 13
Rudi Gumbaru wewe hutufai humu ndani: 52404+1185+83=53672 kama hutaelewa basi hata gumbaru bado utawasumbua walimu wetu rudi kijijini tkuletee Powertiller ukalime.
We mwenyewe unachemka tu hujatoa jibu. Issue hapa ni kwamba hayo magazeti mawili ya mwananchi na TZ Daima wamefanya typing error ya kuwapa kura 63 SAU wakati ni 83, na hizo 63 ndo zilikuwa za UPDP ambayo hawajaiandika kabisa.
 
Pawaga

Pawaga

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Messages
1,331
Likes
756
Points
280
Pawaga

Pawaga

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2011
1,331 756 280
Lukindo!,simu haina kitufe cha thanks ningekugongea moja
 
mgodi

mgodi

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
2,602
Likes
1,269
Points
280
mgodi

mgodi

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
2,602 1,269 280
ngoja nipitie hayo magazeti nione.
 
Kajole

Kajole

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
1,526
Likes
1,396
Points
280
Kajole

Kajole

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
1,526 1,396 280
We mwenyewe unachemka tu hujatoa jibu. Issue hapa ni kwamba hayo magazeti mawili ya mwananchi na TZ Daima wamefanya typing error ya kuwapa kura 63 SAU wakati ni 83, na hizo 63 ndo zilikuwa za UPDP ambayo hawajaiandika kabisa.
hurricane,.jamaa kasema yeye kashindwa hvyo tusaidiane kujua 83 zimeenda wapi?,sasa kulaumu na hasira zinatoka wapi?
 
Savimbi Jr

Savimbi Jr

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2011
Messages
2,018
Likes
501
Points
180
Savimbi Jr

Savimbi Jr

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2011
2,018 501 180
Mkuu usiumize kichwa kuwajibu hao waliopata F hesabu,ni kweli kuna utofauti wa kura 83,Nec na nape ni vilaza kweli wameshindwa kubalance mahesabu washaumbuka haaaaaaaa ngoja tuwasubiri chadema walifikishe kwa NEC,CHakachua nichakachue nakutua nec pwaaaaaaaaaaaa
 
S

SURNAME

Member
Joined
Feb 10, 2011
Messages
81
Likes
0
Points
0
S

SURNAME

Member
Joined Feb 10, 2011
81 0 0
:CCM:26,484,Chadema:23,260,CUF:2,104,SUA 83,DP:76,AFP 235,Chausta 182,UPDP 63,zilizoharibika 1,185.Jumlisha tupe jibu

26,484+23,260+2,104+83+76+235+182+63+1185=??????
Acheni uvivu wa kufikiri,au ndio ugumu wa hesabu?
 
Pawaga

Pawaga

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Messages
1,331
Likes
756
Points
280
Pawaga

Pawaga

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2011
1,331 756 280
hurricane,wapi nilipochemka mkuu,.ok twende taratiiibu 2tafika tu. Hvi magazeti manne niliyopitia yamefanya typing error?,mwananchi,tanzania daima,majira na habari leo yote yametype vibaya?. Hebu tujiulize tu 83 zipo wapi huo utetezi mwingne sio wa kweli...
 
K

Kundelungu

Member
Joined
Oct 2, 2011
Messages
88
Likes
0
Points
13
K

Kundelungu

Member
Joined Oct 2, 2011
88 0 13
kaka asante sana lkn nadhan hukunielewa,.ni hvi ukijumla kula zote kwa kila chama zinakupa jumla ya 52404 bila zile 1185 zilizoharibika maana yake ukichukua 52404 jumlisha 1185 zikupe jumla ya 53672 waliojitokeza kupig kura lkn hazifiki huko ndo mimi nikauliza 83 zimeenda wapi?,pls mkuu soma vzur post uone makosa ucje juu tu eti niende ngumbaru..asante msomi.
Thatha hajui anachojibu, karukia tu kiushabiki, kwa wanaojuwa hesabu (kama sio Hisabati) wala asingekurupuka kujibu. Namhurumia sana Thatha!! Na hiyo nd'o taswira ya wachangiaji wenye kutohitaji mabadiliko na kuelewa. Pole sana Pawaga, huhitaji kwenda ngumbaru isipokuwa unachohitaji ni kumuonyesha Thatha njia ya kwenda ngumbaru chini ya mwembe, atawakuta wenzie watamsaidia.
 

Forum statistics

Threads 1,236,477
Members 475,125
Posts 29,259,312