Turudisheni kwenye chama kimoja


T

togo

Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
40
Likes
1
Points
0
T

togo

Member
Joined Nov 8, 2010
40 1 0
kutokana na hali ya kisiasa nchini mimi naona ni bora tukirudi kwenye chama kimoja ,kwanza 20% tu ndio walitaka vyama vingi the rest hawakutaka.kwanza nani kasema demokrasia lazima iwe ya vyama vingi kama sio propaganda za wazungu,vyama vingi vinagawa watu badala ya kuwaunganisha ,vinawagawa katika misingi ya dini,rangi,ukanda ,ukabila.
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,591
Likes
1,523
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,591 1,523 280
Toa mapendekezo:

Chama kipi?

Akili yako ni sawa na abiria wa daladala anayeishi Segerea anayetembea kutoka Posta hadi Karume kuvizia daladala yenye siti. Akikutana na daladala la kwenda kwao linaloelekea Posta anapanda, anarudishwa nyuma alikotoka, anatozwa nauli mara mbili.

Ukiamua kwenda mbele, nenda mbele.
 
T

togo

Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
40
Likes
1
Points
0
T

togo

Member
Joined Nov 8, 2010
40 1 0
mbona mwalimu nyerere aliweza kuvipiga marufuku hata leo hii hiyo inawezekana kwa sababu wanasiasa wa afrika hawapo kwa ajili ya watu wapo kwa maslahi yao tu,JK akiwa rais,Lipumba makamu wa rais,Slaa waziri mkuu,wakaamua kujipa mishahara minono na wakapitisha azimio la kuwa na chama kimoja hakuna wa kuwazuia ni mfano tu ambao umetokea zanzibar kwani kuna Cuf tena kule njaa na uroho wa madaraka ya wanasiasa ndio umeleta vyama vingi,
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,936
Likes
228
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,936 228 160
kutokana na hali ya kisiasa nchini mimi naona ni bora tukirudi kwenye chama kimoja ,kwanza 20% tu ndio walitaka vyama vingi the rest hawakutaka.kwanza nani kasema demokrasia lazima iwe ya vyama vingi kama sio propaganda za wazungu,vyama vingi vinagawa watu badala ya kuwaunganisha ,vinawagawa katika misingi ya dini,rangi,ukanda ,ukabila.
Da! jamaa unaturudisha mwaka 1991!
so tubaki na CCM tu?
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,865
Likes
152
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,865 152 160
tunaweza kuunda chama kipya ila kimoja mi naunga mkono hoja na huu ubabe wa ccm bora chama kimoja!
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,865
Likes
152
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,865 152 160
mbona mwalimu nyerere aliweza kuvipiga marufuku hata leo hii hiyo inawezekana kwa sababu wanasiasa wa afrika hawapo kwa ajili ya watu wapo kwa maslahi yao tu,JK akiwa rais,Lipumba makamu wa rais,Slaa waziri mkuu,wakaamua kujipa mishahara minono na wakapitisha azimio la kuwa na chama kimoja hakuna wa kuwazuia ni mfano tu ambao umetokea zanzibar kwani kuna Cuf tena kule njaa na uroho wa madaraka ya wanasiasa ndio umeleta vyama vingi,
naunga mkono hoja mkuu na zanzibar TAYALI WANACHAMA KIMOJA BADO BARA TUU!
 
Wa Ndima

Wa Ndima

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2010
Messages
1,520
Likes
46
Points
145
Wa Ndima

Wa Ndima

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2010
1,520 46 145
Naunga mkono hoja 100%.

Kama hakutakuwa na tume huru ya uchaguzi ni heri turudi tuwe na chama kimoja na iwe hakuna kupiga kura ni kupokezana tu kama ufalme vile!
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,591
Likes
1,523
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,591 1,523 280
Naunga mkono hoja 100%.

Kama hakutakuwa na tume huru ya uchaguzi ni heri turudi tuwe na chama kimoja na iwe hakuna kupiga kura ni kupokezana tu kama ufalme vile!
Acheni upotoshaji nyie wazee
 

Forum statistics

Threads 1,235,773
Members 474,742
Posts 29,234,949