Tupige kura ya maoni kama bado tunavihitaji vyama vingi!

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
34,298
2,000
Yawezekana tukawa tunahitaji vyama vingi vya siasa na siyo KAMPUNI za siasa kama ilivyo sasa Tuamue tunataka aina gani ya vyama/chama kwa manufaa ya nchi siyo watu binafsi na familia zao.Karibu kwa maoni.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom