Tupia maneno Pozi la Mkulu hapo la kushika suruali


H

hippocratessocrates

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2012
Messages
3,606
Points
1,195
H

hippocratessocrates

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2012
3,606 1,195
Mr. Mkulu alitaka kushtua?..halafu, yule wa juu(far left) anafanana na Mr. Liwalo na Liwe hivi?
 
Kunta Kinte

Kunta Kinte

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2009
Messages
3,683
Points
1,500
Kunta Kinte

Kunta Kinte

JF-Expert Member
Joined May 18, 2009
3,683 1,500
Suruali hiyo inaelekea ni ndefu na alikuwa anaichomoa kutoka kwenye kiatu aliikanyaga, angalia mguu wa kushoto ilivyojikunja hapo nchini ni dalili tosha kwamba ilimzidi kimo!
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,282
Points
2,000
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,282 2,000
Suruali hiyo inaelekea ni ndefu na alikuwa anaichomoa kutoka kwenye kiatu aliikanyaga, angalia mguu wa kushoto ilivyojikunja hapo nchini ni dalili tosha kwamba ilimzidi kimo!
Itakuwa ni ya kuazima labda........au ndio zile za uarabuni?
 
Mu-Israeli

Mu-Israeli

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2012
Messages
2,458
Points
1,250
Mu-Israeli

Mu-Israeli

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2012
2,458 1,250
Spika Anne Makinda amevaa 'pete ya ndoa' ???
Au macho yangu yana makengeza ??
Big-up Anne (kama hatimaye 'umejikomboa' !!!! a.k.a. umepata 'muwekezaji' !!!!)
 
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,478
Points
1,195
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,478 1,195
Mkulu anatakiwa nimchukue na nimueke kwenye duka langu maana amesimama kama sanamu.
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
38,878
Points
2,000
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
38,878 2,000
Sharabaro style!

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 

Forum statistics

Threads 1,283,904
Members 493,869
Posts 30,805,615
Top