Tupia jina la demu wako wa kwanza kabisa hapa hasa la zamani.... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tupia jina la demu wako wa kwanza kabisa hapa hasa la zamani....

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Rasib, Sep 1, 2012.

  1. Rasib

    Rasib JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani wanajamvi leo nakuja kwa namna hii, demu wako kwanza kabisa alikua nani hasa la nyumbani?
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,561
    Likes Received: 10,039
    Trophy Points: 280
    Demu wangu wa kwanza alikuwa anaitwa Emperior Leather.
    Alipo adimika nikahamia kwa mrembo Revola IPP Limited.
    Huyu nae kafa sasa nimekuwa mkiwa natunzwa kwenye kambi ya Omo
     
  3. kejof2

    kejof2 JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 1,550
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    anaitwa Rasib
     
  4. the horticulturist

    the horticulturist JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 24, 2012
    Messages: 1,204
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    aise jina cmkumbuk ila nakumbuka alikuwa beki3 wa hm na alikuwa mkubwa sana kwangu!hapo niko darasa la 3
     
  5. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,896
    Likes Received: 470
    Trophy Points: 180
    Mh darasa la tatu i2thedi?
    Haki ya nani ingekuwa kifutio ss hv kimekwisha kabisa!
     
  6. m

    mianzini Member

    #6
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 30, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakwangu alikuwa anaitwa ana marufu kama chongo alikuwa beci3
     
  7. Kertel

    Kertel JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 2,128
    Likes Received: 266
    Trophy Points: 180
    Alikua anaitwa salma
     
  8. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,753
    Likes Received: 955
    Trophy Points: 280
    samahani mkuu alikuwa anafanana na jina lako
     
  9. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #9
    Sep 1, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,341
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Duh,nilitaka kukurupuka!!Kumbe mmeuliza mademu tu?Mkianzisha uzi unaohusu rafiki wa kiume wa kwanza,ntarudi!!!
     
  10. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #10
    Sep 1, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    mimi hakuaa demu wangu ila alikuwa mtoto wa rafiki yake dingi alianza kuniletea shobo anakuja gheto kwangu na kanga moja tu mara aiangushe mara hapo hapo nikavunja nae amri ya 6, alikuwa anaitwa Flora
     
  11. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #11
    Sep 2, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,518
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    anaitwa manka
     
  12. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #12
    Sep 2, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,802
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Punyeto

    Hadi

    Janaaaaa, et 30yrs lohhhhhhh
     
  13. Chakuchambuka

    Chakuchambuka JF-Expert Member

    #13
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 343
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    du umetisha....kwel we unamapenz ya kwel kwa dem wako
     
  14. Chambo81

    Chambo81 JF-Expert Member

    #14
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 19, 2012
    Messages: 442
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Safi sana hapo babu no stress!!!!ful kujikadiria....Mi wa kwangu simjui jina ila mpaka leo yupo tunaonana tu ila yeye kanisahau kwa sababu ana wateja wengi na ilikua zamani sana since 1995 nipo class 6...ni mama kibonge cha mtu...ni wale wenzetu mabwenga wazee wa senene maeneo ya buguruni kwenye vibanda vyetu vileeeee mitaa ya Madenge!!!Mi namkumbuka kwa sababu ndo alonibikiri nakumbuka siku hiyo vitu vilintoka si mchezo toka kwenye ndoto pevu mpaka kitu real!!!mchezo niniiii!!!!
     
  15. MatikaC

    MatikaC JF-Expert Member

    #15
    Sep 6, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,200
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    najaribu kukumbuka jina la njemba wangu wa zamani, yaani limenitoka! oh RUTASHUBANYUMA
     
  16. molely molly

    molely molly JF-Expert Member

    #16
    Sep 6, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    damu ya yesu masia aleluya*2 ah aleluya ah aleluya damu yatakasa zambi aleluya
     
  17. S

    Shuju Member

    #17
    Sep 6, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Du molel bhana huku kasema wachaga hawajui k2 huku haleluya. ama unasema yesu afunke yako
     
  18. phina

    phina JF-Expert Member

    #18
    Sep 6, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 414
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Alikuwa anaitwa linda..
     
  19. Tuyuku

    Tuyuku JF-Expert Member

    #19
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,881
    Likes Received: 1,135
    Trophy Points: 280
    alikuwa beki3 nimemsahau jina. Ila hadi sasa ckumbuki nimeshakanyaga wangapi.
     
  20. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #20
    Sep 8, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Asha Omega !!!
     
Loading...