Tupia hapa: CEO NA WAKUU WA IDARA ZA UMMA WANAOTAKIWA KUSTAAFU KWA UMRI | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tupia hapa: CEO NA WAKUU WA IDARA ZA UMMA WANAOTAKIWA KUSTAAFU KWA UMRI

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by busar, Oct 10, 2012.

  1. b

    busar JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 485
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Kumekuwa na tabia ya wakurugenzi, makatibu wakuu na wakuu kadhaa wa idara wanao takiwa kustaafu kwa mujibu wa sheria ya utumishi wa umma, lkn wamelikwepa hilo kwa kunyumbulisha mikataba na hivyo kutuacha vijana wengi wenye sifa bila kazi. Tuwatambue watu hao ili tuweze kumuandia My. Rais Barua ya wazi lkn ushahidi wa kutosha.
    Nimeamua kuweka mada hii hapa Kwani naamini Jukwa letu ni huru na ajira ni jambo muhimu kwa maendeleo ya kisiasa. Naomba MODS msiiondoe hapa ni maada ya kisiasa kabisa Kwani ajira rasmi na zisizo rasmi ndo msingi wa uhuru wetu wa 1961, lkn pia uzee ulopitiliza ni chanzo cha uzembe maoficn.
     
  2. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,595
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    John Tendwa!
     
  3. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hosea Edu wa pale Taasisi ya kukuza UFISADI nchini.
     
  4. MAN OF CHANGES

    MAN OF CHANGES JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2012
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 508
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Luanjo (Aliyekuwa katibu mkuu kiongozi)
     
  5. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,415
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    Mukama wa magamba!!
     
  6. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,149
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Kutupia ndio nn we busar unatuletea swaga za kihuni kunako jukwaa tukuka.! Anyway though tendwa sio mkurugenz ila anavuja sana.! Ajivue gamba
     
Loading...