Tupendekeze majina ya mawaziri wanaofaa sasa.


Mndengereko

Mndengereko

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
7,144
Likes
174
Points
160
Mndengereko

Mndengereko

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
7,144 174 160
kufuatia ripoti ya kamati iliyoundwa kuchunguza matokeo ya opertaion TOKOMEZA ujangili iliyoendeshwa na wizara ya maliasili na utalii,ikishirikina na wizara ya mambo ya ndani na JWTZ,imepelea mawaziri wanne kufutwa kazi akiwemo waziri wa mambo ya ndani-SHAMSI VUAI NAHODHA,waziri wa maliasili na utalii-BALOZI KAGASHEKIi,waziri wa uvuvi na mifugo-mh MATHAYO DAVID,na waziri wa mambo ya ndani-EMMANUEL NCHIMBIi,
ningependa tutumie jukwaa hilo wanajf tupendekeze wabunge wanaofa kuchukua nafasi tajywa hapo juu za uwaziri ikiwezekana tutaje na sababu kwanini tunawapendekeza katika nafasi hzo husika,naomba kuwasilisha....

 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
21,200
Likes
15,597
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
21,200 15,597 280
Asimsahau deep water, kwiiii kwi kwiii
 
Mndengereko

Mndengereko

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
7,144
Likes
174
Points
160
Mndengereko

Mndengereko

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
7,144 174 160
katika mtindo wa kujadiliana tu mkuu,hata kama sie sio maraisi yaani hata kubadilishana mawazo tu kwamba huyu na huyu wanafaa kwa sababu hizi na hizi na hizi pia tunashindwa???
 

Forum statistics

Threads 1,251,174
Members 481,585
Posts 29,761,026