Tupeaneni fursa za kiabishara kwa mkoa wa Mbeya

cool d

JF-Expert Member
Jan 20, 2015
1,032
2,000
Tafuta sehemu karibu na masoko tengeneza chipsi Tamu na safi kama Dar Mwanza, maana tangu nimefika huku naona wanapika chipsi chafu chafu tu na siyo Tamu na ukienda kwenye chakula ndo kabisa hakuna sehemu yenye msosi mtamu wa kuteka mteja arudi tena
 

cool d

JF-Expert Member
Jan 20, 2015
1,032
2,000
Pia kama unamtaji mkubwa unaweza kufungua supermarket maana naona maduka ndo wanayaita supermarket.
 

xYz07

JF-Expert Member
Apr 13, 2015
3,912
2,000
Kama una mtaji kidogo nenda Kamsamba kalime, mpunga, mtama, choroko, ufuta, alizeti, mahindi vyote vina stawi na hutumii mbolea
 

venance7

JF-Expert Member
May 15, 2019
372
1,000
Tafuta sehemu karibu na masoko tengeneza chipsi Tamu na safi Kama dar Mwanza, maana tangu nimefika huku naona wanapika chipsi chafu chafu tu na siyo Tamu na ukienda kwenye chakula ndo kabisa hakuna sehemu yenye msosi mtamu wa kuteka mteja arudi tena
Kweli,nimeishi miaka miwili kule chipsi kiukweli bado sana kwa kule labda kwa maeneo mengine, ilikuwa nikijisikia napika geto tu
 

donpier91

JF-Expert Member
Sep 15, 2016
414
500
Tafuta sehemu karibu na masoko tengeneza chipsi Tamu na safi Kama dar Mwanza, maana tangu nimefika huku naona wanapika chipsi chafu chafu tu na siyo Tamu na ukienda kwenye chakula ndo kabisa hakuna sehemu yenye msosi mtamu wa kuteka mteja arudi tena
Wanyaki na wasafwa hawajui kupika kabisa
 

Lets Share

JF-Expert Member
Jun 7, 2019
496
1,000
Mkuu kama una subira vumilia kidogo kufuatia tamko la shirika la afya sio muda zao za bangi litatutoa kimasomaso
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom