Tupeane mchongo wa kazi kwenye bomba la mafuta

Kwisense

JF-Expert Member
Sep 7, 2017
377
1,000
Dolar za kutosha ukiingia kwenye huo mkondo ni mavumba tu
Tuvute subira maana bado kuna mvutano mkubwa sana kati ya wanamazingira na kampuni ya Total..
Benki kubwa za ulaya hasa ufaransa wamegoma kutoa mikopo kwa total kwa ajili ya kufadhili huu mradi, ngoja tuone mwisho wake utakuwaje
 

King Kong III

JF-Expert Member
Oct 15, 2010
41,318
2,000
Tuvute subira maana bado kuna mvutano mkubwa sana kati ya wanamazingira na kampuni ya Total..
Benki kubwa za ulaya hasa ufaransa wamegoma kutoa mikopo kwa total kwa ajili ya kufadhili huu mradi, ngoja tuone mwisho wake utakuwaje

Sasa hao wadau walishindwa kuweka mambo sawa kwanza? Kwanini wamesaini halafu ndio zengwe linaanza? Wamalizane tuanze kujenga mradi tupate ajira.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom