Tuongee hili?Swali je Tume ya kuratibu na kurekebisha katiba haikwenda visiwani??


KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,868
Likes
3,013
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,868 3,013 280
Napata walakini Kuwa Tume ya Warioba haikwenda Zanzibar!!Na kama ilikwenda haikufanya kazi iliyowapeleka!Na kama iliifanya basi haikuwawakilisha mawazo yao kwenye Rasimu hii!!
Kama kweli waliandika kile kilichoelezwa na wanzanzibar iweje leo hawakubaliani na Rasi ya Katiba hii??Au wanataka kutuaminisha kuwa wazanzibar ni wakorofi??Au ni njia yakuulinda muungano kwa njia za kibabaishaji??Yote yanahitaji majibu magumu na siyo mepesi!!
 

Forum statistics

Threads 1,272,340
Members 489,924
Posts 30,448,124