Tuongee asubuhi na Albert Msando! Mada: Hama hama ndani ya vyama vya Siasa. Je, ni kukua kwa demokrasia au ni rushwa?

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
34,933
2,000
Baada ya jana wadau mbalimbali kulaani wabunge na madiwani wanaohama hama vyama kwa kulitia taifa gharama kupitia kipindi cha malumbano ya hoja ITV leo mhamiaji Alberto Msando yuko Star tv akijibu mapigo. Karibu Star tv tumsikilize!up date; Msando anasema yale yote yaliyokuwa yanapiganiwa na vyama vya upinzani SASA yanatekelezwa ipasavyo na Rais Magufuli hivyo hakuna haja ya kuwa na upinzani tena!
 

zitto junior

JF-Expert Member
Oct 7, 2013
12,091
2,000
Mnafiki huyu siku lissu anapigwa risasi alilialia eti magufuli anaua demokrasia na upinzani.... Ghafla leo anasema ni mzalendo ??? Unafki mbaya sana alafu hawa ndio walitaka waongoze CHADEMA .....kwa hili tu huwa namheshimu mbowe
 

Pascal Mayalla

Platinum Member
Sep 22, 2008
37,128
2,000

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
34,933
2,000
Mnafiki huyu siku lissu anapigwa risasi alilialia eti magufuli anaua demokrasia na upinzani.... Ghafla leo anasema ni mzalendo ??? Unafki mbaya sana alafu hawa ndio walitaka waongoze CHADEMA .....kwa hili tu huwa namheshimu mbowe
Amesema vyama vya upinzani vifutwe havina kazi tena!
 

mwaichanga

Member
Jan 5, 2017
16
45
Hamna lolote kukubali ukandamizaji wa democrasia ndio kukomaa kisiasa. Kutumia dola kupiga watu. Aseme ametumia ile wanaita if you fight them, join them
 

katitu

JF-Expert Member
Dec 29, 2010
674
500
Baada ya jana wadau mbalimbali kulaani wabunge na madiwani wanaohama hama vyama kwa kulitia taifa gharama kupitia kipindi cha malumbano ya hoja ITV leo mhamiaji Alberto Msando yuko Star tv akijibu mapigo. Karibu Star tv tumsikilize!up date; Msando anasema yale yote yaliyokuwa yanapiganiwa na vyama vya upinzani SASA yanatekelezwa ipasavyo na Rais Magufuli hivyo hakuna haja ya kuwa na upinzani tena!

Hakuna wasomi tz bali tuna waganga njaa.MM namwamini Tundu Lissu tu lkn sina chama ila ni mpenda ukweli na wala sipapasi maneno.
 

jimmyfoxxgongo

JF-Expert Member
Jan 23, 2013
5,373
2,000
Kama ni kweli anasema hivyo basi huyu mtu ana shida sana,

Yaani kwa sababu serikali inatimiza wajibu wake vizuri ndo kusiwepo na vyama vya siasa(pinzani),

Nchi kama marekani pamoja na maendeleo yake yote bado wana vyama vya siasa,

Nchi kama ile ambayo uwajibikaji wa serikali ni mkubwa sana bado tuna vyama vya siasa,

Hapa kwetu ka-nchi kadogo ka-hovyo kalikojaa ufisadi,matumizi mabaya ya dola, huduma mbovu za afya na utititiri wa matukio ya hovyo

Jamaa ana matatizo for real na hapo tumbo ndo linaongea
 

ufumawicha

JF-Expert Member
Mar 16, 2014
487
250
Baada ya jana wadau mbalimbali kulaani wabunge na madiwani wanaohama hama vyama kwa kulitia taifa gharama kupitia kipindi cha malumbano ya hoja ITV leo mhamiaji Alberto Msando yuko Star tv akijibu mapigo. Karibu Star tv tumsikilize!up date; Msando anasema yale yote yaliyokuwa yanapiganiwa na vyama vya upinzani SASA yanatekelezwa ipasavyo na Rais Magufuli hivyo hakuna haja ya kuwa na upinzani tena!
Baada ya jana wadau mbalimbali kulaani wabunge na madiwani wanaohama hama vyama kwa kulitia taifa gharama kupitia kipindi cha malumbano ya hoja ITV leo mhamiaji Alberto Msando yuko Star tv akijibu mapigo. Karibu Star tv tumsikilize!up date; Msando anasema yale yote yaliyokuwa yanapiganiwa na vyama vya upinzani SASA yanatekelezwa ipasavyo na Rais Magufuli hivyo hakuna haja ya kuwa na upinzani tena!
KWA HIYO KWA UELEWA WAKE HUO, SIKU HOUSE GIRL AKIPIKA CHAKULA VIZURI TUMPIGE CHINI WIFE NA KUHAMIA KWA HOUSE GIRL? AMA KWELI NJAA NI MWANAHARAMU! AMA KWELI SASA MONEY IS POWER!!
 

Tony antony

JF-Expert Member
Nov 17, 2013
4,969
2,000
Baada ya jana wadau mbalimbali kulaani wabunge na madiwani wanaohama hama vyama kwa kulitia taifa gharama kupitia kipindi cha malumbano ya hoja ITV leo mhamiaji Alberto Msando yuko Star tv akijibu mapigo. Karibu Star tv tumsikilize!up date; Msando anasema yale yote yaliyokuwa yanapiganiwa na vyama vya upinzani SASA yanatekelezwa ipasavyo na Rais Magufuli hivyo hakuna haja ya kuwa na upinzani tena!
Asiseme hakuna haja ya kuwa na upinzani tena labda atumie lugha nyingine tofauti ya hiyo ya hakuna haja,serikali sio malaika ni binadamu kama sisi lazima wapinzani wawepo ili kuwaobserve nan kukosa,kuelekeza na kuchangia mawazo mbadala
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom