Tuongee asubuhi: Demokrasia iogope gharama!

lumanga

Senior Member
Nov 27, 2017
114
225
Leo katika kipindi cha tuongee asubuhi kuna maada inayosema "DEMOCRASIA IOGOPE GHARAMA?
Ni swali linahoji gharama, wachagiaji wamengeme kwenye kuongeza muda wa uchaguz. Wengne wamesema miaka 7 inapendeza kuipa serkali ili itekeleze vizur ahandi zake na kupunguza gharama za uchaguz. Mwingne amepinga hoja hii.

Je ww unasemaje??
Karbuni!!!
 

Lugeye

JF-Expert Member
Apr 18, 2011
1,685
2,000
huu upuuz wa kujadili kumuongezea rais miaka saba ni haramu hata kuujadili kwenye TV ,hii ni aibu kwa Tz tunayoyasikia Uganda ,Burundi,Rwanda mnataka kutuletea Tz,kwanza huyo magufuli kitu gani cha ajabu amefanya mpaka atake kubadilisha katiba atawale kinyume na katiba,ccm embu acheni kulinajisi taifa letu
 

Mkonongo

JF-Expert Member
Feb 21, 2013
315
250
U.S.A 4 yrs, huku mnataka saba ili mfanye nn? Tuko watu milioni hamsini inamaana viongozi wamekosekana kabisa hadi tung'ang'ane na mtu mmoja kwa miaka yote hiyo. Tupeane nafasi ya kuonesha talents za uongozi!
 

Chris14

JF-Expert Member
Oct 2, 2017
3,087
2,000
Huyo aliyekuwa anatoa ahadi alikuwa hajui muda unaotakiwa kutekeleza?!

Waache ufala hao muda hauwezi ongezwa kwa maslahi yao binafsi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom