Tunu Pinda kamuuliza Mh. Mizengo Pinda swali kwenye mkutano wa hadhara | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunu Pinda kamuuliza Mh. Mizengo Pinda swali kwenye mkutano wa hadhara

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by figganigga, Sep 15, 2012.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,905
    Likes Received: 3,531
    Trophy Points: 280
    Nimeona maajabu sana. Katika ziara za Waziri mkuu wa Tanzania kanda ya ziwa kaambatana na mkewe. Baada ya kuona Raia hawamuelewi waziri mkuu, Tunu Pinda ikabidi aulize swali kwa niaba ya wakazi wa sehemu husika.
    Aliuliza;
    Sisi wanawake wa hapa tunapata tabu sana katika kuchota maji hadi nywele za katikati hazikui sababu ya kujitwisha chungu, je serikali itatusaidiaje?.
    Waziri akajibu;
    Nimeambiwa zinahitajika mil 200 kuondokana na tatizo, hizo mil 200 nitawapeni bila tatizo.
    Hii imekaaje?. mia
     
  2. H

    Honolulu JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 5,660
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Alimuandaa ili aulize hilo swali!! Fedha za miradi ya maji kutoka kwa wafadhili ndio wanagawana kinyemela na kufanyia propaganda za kisiasa!!!
     
  3. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,518
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ni wapi huko?
     
  4. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,551
    Likes Received: 611
    Trophy Points: 280
    Huko ndo kujitekenya mwenyewe afu unacheka. Waacheni wahangaike tu. very soon wataanza kujifinya wenyewe afu wanalia!
     
  5. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,747
    Trophy Points: 280
    Milioni 200 kwa mipango gani? Maneno kamili na halisi aliyosema Waziri Mkuu Pinda yako wapi?

    Pinda kasahau habari za pesa ni matokeo?

    Bila mipango hata milioni elfu mbili zitaungua bila matokeo, kwani "Mali bila daftari, hupotea bila habari"
     
  6. Pelekaroho

    Pelekaroho JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,473
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    Walikuwa wanahalalisha safari allowances zao. Hayo matatizo ya maji mama Pinda kayajuwaje kama mumewe hayajui? Kwani mh. Pinda alishindwa nn kulizungumzia hilo katika hotuba yake? Hawa wanatapatapa kwani wanajua, WATASHINDANA LAKINI HAWATASHINDA.
     
  7. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #7
    Sep 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,777
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Ana uhakika gani kuwa kiasi kinachohitajika ni M200 kamili? Giving solution without plan!
     
  8. Ufipa-Kinondoni

    Ufipa-Kinondoni JF-Expert Member

    #8
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 3,631
    Likes Received: 1,305
    Trophy Points: 280
    Nywele za katikati????????????????
     
  9. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #9
    Sep 15, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kazi kweli ccmyetu ina mambo kama wachawi kuwanga mchana kweupe!
     
  10. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #10
    Sep 15, 2012
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,091
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Yaaa, ni katikati ya kichwa, utosini!
     
  11. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #11
    Sep 15, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,903
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Haahaahaahaa:). Kazi kweli kweli!
     
  12. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #12
    Sep 15, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,558
    Likes Received: 783
    Trophy Points: 280
    hana Tunu yoyote, naye kapinda tu kama mumewe
     
  13. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #13
    Sep 15, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,390
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    ni MAGU alikuwa na msafara wa magari kama mia na kitu. Pia aliulizwa swali na mama mmoja kuhusu serekali kutangazia wananchi huduma za kujifungua ni bure ili hali hospt hakuna hata glovis na pamba,Pinda hakuweza kumjibu
     
  14. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #14
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sio ajabu! MAISHA YA VIONGOZI WENGI WA BONGO YAPO KIMAIGIZO IGIZO TU! Tunu Pinda na Mizengwe Pinda wake walikuwa wanatekeleza Comedy yao!
     
  15. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #15
    Sep 15, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 8,691
    Likes Received: 3,576
    Trophy Points: 280
    Hawa nao wanajipanga kwa ujasirimali wakistaafu...wale mafao yao bila shida!ila iliwasaidia hao wanakijiji maana uoga huu sijui utaisha lini!
     
  16. Ronal Reagan

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #16
    Sep 15, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,991
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Hahahaaa!

    Hilo onesho la hao mabingwa wa sanaa Tanzania lilifanyika wapi jamani?
     
  17. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #17
    Sep 15, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 25,931
    Likes Received: 22,042
    Trophy Points: 280
    Hii hutokea tanzania tu.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  18. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #18
    Sep 15, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 7,178
    Likes Received: 681
    Trophy Points: 280
    Hizi ndio siasa za Tanzania ukitaka kufanikiwa au eneo lako lifikiwe na huduma za jamii kiurahisi wewe cheza na wanasiasa, unazisha event yoyote hata kama mna kikundi cha watu 20 cha kilimo cha nyanya alafu unamwalika waziri katika risala yenu mnachomeka na matatizo mbalimbali yanayowakabili na kama kawa tamko litatolewa na mkuregenzi wa halmashauri au manispaa au jiji itabidi akomae kutekeleza ahadi ya waziri hata kama ilikuwa sio priority (na hapo ujue wakati wanatekeleza kuna wananchi wengine wamelia kwa hela zao za maendeleo kukatwa bila kujua au watazua sababu nyingine ya kwanini mradi wao haujatekelezwa)
     
  19. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #19
    Sep 15, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Alikuwa hajasikia swali aliloulizwa na mmoja ya waliopo mkutanoni, Tunu kalirudia tu.
     
  20. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #20
    Sep 15, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,587
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Na uhakika huwa wanatembea tu kuona tz lakini wakija wanauliza maswali wanatuacha na shida zetu wanarudi kwenye viyoyozi dsm.
    nilimuona kule ukerewe eti anamuuliza maswali mkurugenzi mtendaji hadharani ....utafikiri hawana ofice huu mtindo pia alikuwa nao jk yeye kesha usahau
     
Loading...