Tundu lisu yuko zake jimboni kwake wengine wanatokwa n'a mapovu

eden kimario

JF-Expert Member
Jun 13, 2015
10,205
2,000
Tundu lisu
d42bac2fb6286ba0d2455fd10280a79d.jpg
 

Beira Boy

JF-Expert Member
Aug 7, 2016
17,934
2,000
Rais mtarajiwa huyo.
Ndugu yangu naona unataka mwenzako afukuzwe chama na mzee wa totoz siyo?

Wewe endelea mzee wa totoz hapend kuona mtu ndan ya chama ni maruufu zaid yake

Unataka mwenzako aundiwe zengwe afukuzwe chama sijui ndo utafurah
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom