Tundu Lisu ashinda kesi safiiiii sanaa M4C for life | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tundu Lisu ashinda kesi safiiiii sanaa M4C for life

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yasser5, Apr 27, 2012.

  1. Y

    Yasser5 JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa habari zilizo za moto kabisa jembe letu Tundu Lisu ameshinda kesi
    tunashukuru kwa amombi yenu na sala zenu JF
    nomba kuwasilisha kiroho safiii
    sosi redio tone dar...........
     
  2. Primitive

    Primitive JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 223
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Sosi yako kiboko!
     
  3. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 31,198
    Likes Received: 10,540
    Trophy Points: 280
    M4C for ever.
     
  4. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 4,409
    Likes Received: 569
    Trophy Points: 280
    Kufanya kosa siyo kosa bali kosa ni kurudia kosa.

    Serikali na Ikulu wameshaona madhara ya kuingilia sheria kwa kulazimisha hukumu dhidi ya viongozi wa upinzani. Na sasa hawawezi kurudia ya Arusha kwani yana wagharimu sana CCm hadi sasa na uamuzi wao mbovu utaendelea kuwagharimu. HAWAKUTEGEMEA KUWA YATATOKEA YOTE YALE NDANI YA CHAMA NA NJE YA CHAMA.


    Hivyo kesi zote zilizobaki hukumu ya haki itapatikana.



    MIZAMBWA
    NABII MTARAJIWA!!!
     
  5. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 4,119
    Likes Received: 1,746
    Trophy Points: 280
    Tulijua tu...LISSU TENA! hilo ni anguko lingine kwa CCM!
     
  6. Y

    Yasser5 JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    watz bhna kila k2 ku question lissu jembe mjomba now comfermed kila stetion ya tv na radio liveeeee
     
  7. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 7,121
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    tusubiri ya Sumbawanga maana yule mpuuzi aliyeamua kesi ya arusha alitoka huko.
     
  8. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hayo magamba yatawabana mwaka huu hadi wakonde, pambaf* zao! Cheza na TL nyinyi.
     
  9. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 43,747
    Likes Received: 12,841
    Trophy Points: 280
    safi sana! M 4 C
     
  10. M

    Mussolini New Member

    #10
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Arusha kurudi ni pagumu maana raia wa arusha wanasema hata jiwe likiwekwa likavalisha Bendera ya chadema watalipa kura zote, watu wameshachoshwa nao, hata vibaraka wanaona aibu!!
     
  11. M

    Mussolini New Member

    #11
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera sana Tundu lisu!
     
  12. MIUNDOMBINU

    MIUNDOMBINU JF-Expert Member

    #12
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 452
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    good news
     
  13. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #13
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 29,116
    Likes Received: 6,598
    Trophy Points: 280
    Good news.
     
  14. M

    Mopero Senior Member

    #14
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hongera sana Tundu Lisu nina furaha kuliko kiasi!
     
Loading...