Tundu Lissu vs Mizengo Pinda, nani zaidi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tundu Lissu vs Mizengo Pinda, nani zaidi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by AMARIDONG, Aug 23, 2012.

  1. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,506
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Nafikiri lisu anajiandaa kuwa kiongozii wa juu wa serikali ya chadema ,na mimi naamini anauwezo hata wa kuwa waziri mkuu embu nijuzeni kati ya Mh. Lisu na Waziri mkuu Mh. Pinda nani anafaa kuwa waziri mkuu
     
  2. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,422
    Likes Received: 677
    Trophy Points: 280
    Tundu Lusu zaidi anauzoefu wa hali ya juu wa siasa na kazi
    Alikuwa Program Ofisa wa NGO
    Amekuwa mbunge kwa miaka miwili
    Uzoefu huu hakuna kiongozi yeyote duniani anaweza mzidi.
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,799
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Naona umeamua kufananisha nazi na koroma
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,799
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    punguza mbwembwe
     
  5. Micha

    Micha JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Non comparable.
     
  6. Mr Penal Code

    Mr Penal Code JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 765
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    baba Vs mtoto.
     
  7. zaleo

    zaleo JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,704
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Bua na chuma
     
  8. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,422
    Likes Received: 677
    Trophy Points: 280
    Sio mbwembwe
     
  9. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 555
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    misifa na mnafiki =incomparable
     
  10. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #10
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,661
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Na kweli umenena Kama ilivyo ID yako kuwa normal flora Wa kule kunakokusaidia kufikiri
     
  11. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #11
    Aug 23, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,795
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Mnene na mwembamba nani anauzito sana?
     
  12. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #12
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 27,853
    Likes Received: 6,711
    Trophy Points: 280
    Hunatofauti na yule aliyemfananisha Mnyika na Nape... (genius na tahahira).
     
  13. M

    Mr pcm New Member

    #13
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo la Pinda nidhamu imezidi mpaka imekua uwoga, bado hajajua kaz coz anawajbka zaid kisiasa kuliko kiserikali ndo mana mengi yanayoongewa bungen yanaishia kwnye makaratas.
    Usifananishe VX v/s BITO
     
  14. s

    sanga malua JF-Expert Member

    #14
    Aug 23, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona umeamua kumlinganisha MORINO WA REAL MADRID NA msimamizi wa mazoezi wa LIPULI FOOTBALL CLUB.
     
  15. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #15
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    unafananisha mbingu na ardhi.labda kwa sura pinda angeshinda tena kwa kigezo cha upande wa pili.
     
  16. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #16
    Aug 23, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Nazi nani na koroma nani hapo?
     
  17. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #17
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 9,746
    Likes Received: 13,130
    Trophy Points: 280
    Kufanya Kazi na JK ni lawama.
     
  18. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #18
    Aug 23, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Acha zarau bwana mdogo
     
  19. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #19
    Aug 23, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Teh! I like it
     
  20. Deus F Mallya

    Deus F Mallya Verified User

    #20
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 707
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mhe.Tundu Lissu anafaa kuwa AG au Waziri wa Madini (Si lasima iwe wizara ya nishati na madini)
     
Loading...