Tundu Lissu: Sitarudi tena Tanzania hadi nihakikishiwe Usalama wangu

Mikocheni Junction

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2019
Messages
2,903
Points
2,000

Mikocheni Junction

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2019
2,903 2,000
Akihojiwa na Sauti ya Amerika kutoka Marekani, mwanasheria Mkuu wa CHADEMA na mbunge wa Zamani wa Singida Mashariki amesema hawezi kurudi tena Tanzania kwani wasiojulikana bado hawajapatikana.

Pia amesema ametishwa na mwandishi Cyprian Musiba kwenye mitandao.

Nilichopenda leo hajaongea kwa kufoka foka na mikwara km tulivyozoea labda ameanza kubadilika kimtazamo

 

Kalamu1

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2018
Messages
3,574
Points
2,000

Kalamu1

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2018
3,574 2,000
Hakuna mtu mwingine yeyote atakayehoji uamzi huo. Huo ni uamzi unaomhusu Tundu Lissu mwenyewe, familia yake na ushauri toka kwa ndugu na marafiki wa karibu zaidi naye wanaojali zaidi maslahi yake binafsi na mipango ya maisha yake atakavyo yawe.

Sidhani kwamba kuna mtu anaweza kuhoji uamzi wa namna hiyo.
 

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,562
Points
2,000

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,562 2,000
Huyu Jamaa ana kesi Mahakamani, vipi wadhamini wake? Si watashuritishwa aje? Then ataomba mahakama impe ulinzi. Polisi wataamlishwa na mahakama kumlinda then anakuja na kupokelewa na maua..

Au Mbowe kampa akili za kuambiwa akijua akija atagombea uenyekiti wa CHADEMA?

Jamaa Siasa anaiweza.
 

superbug

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2018
Messages
2,698
Points
2,000

superbug

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2018
2,698 2,000
Hakuna Jambo limefanya niwachukie watz Kama ishu ya lisu ishu ya lisu imenifanya niwachukie Sana wenye mamlaka na praise power team yao yani msemakweli na mtetea haki ya kidemokrasia mnamtwanga risasi mnampokonya ubunge halafu mnafurahia na kumkejeli ushetani ulioje?
 

magu2016

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2017
Messages
1,186
Points
2,000

magu2016

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2017
1,186 2,000
Hakuna Jambo limefanya niwachukie watz Kama ishu ya lisu ishu ya lisu imenifanya niwachukie Sana wenye mamlaka na praise power wait yani msemakweli na mtetea haki ya kidemokrasia mnamtwanga risasi mnampokonya ubunge halafu mnafurahia na kumkejeli ushetani ulioje?
Nani kakuaminisha kuwa Tundu ni msemakweli? Huyo ni vuvuzela hata ukoo wake wanamjua hivyo!
 

Mapambano Yetu

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2012
Messages
1,090
Points
2,000

Mapambano Yetu

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2012
1,090 2,000
Maneno ya Tundu Lissu siku zote yanaonekana kuwa mepesi lakini kwa watu wenye uelewa watatambua kuwa Tundu Lissu hajawai kukosea katika comments zake. Huwa anaongea huku akifahamu fika impacts za kile anachokisema. Sasa usipokuwa makini unaweza kumwelewa kiwepesi wepesi tu wakati yeye akimaanisha matokeo makubwa mbeleni.

MUNGU AKUBARIKI TUNDU ANTIPAS LISSU
 

Forum statistics

Threads 1,343,339
Members 515,022
Posts 32,781,310
Top