Tundu Lissu: Niko tayari kwa lolote

Mystery

JF-Expert Member
Mar 8, 2012
13,920
2,000
Dah......

Safari hii Jiwe kapambana na "Jiwe" mwenzake...

Kama alidhani kuwabana wapinzani ndiyo "wata-surrender" na kuja kuunga mkono juhudi za Mheshimiwa Rais, kwa Tundu Lissu kanoa!

Nukuu toka kwa Tundu Lissu the great "walinipiga risasi sijafa, wakaninyima stahiki zangu za matibabu, sijafa, hivi sasa wanafanya njama ya kuninyima mshahara wangu wa ubunge, sitakufa vilevile" mwisho wa kunukuu

Ndiyo kwanza anazidi "kuisambaratisha" serikali hii ya kidhalimu ya awamu ya tano!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom