Tundu Lissu naye mwendo mdundo...!


TzPride

TzPride

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2006
Messages
2,536
Likes
599
Points
280
TzPride

TzPride

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2006
2,536 599 280
Jamani habari kutoka Makiungu Singida, mdogo wangu ambaye alikuwa mmoja wa mawakala wa Chadema anasema Lissu anongoza kwenye vituo vingi zaidi ya marambili ya mgombea wa CCM, Jonathan Njau.

Kweli tukibahatika kumpata Lissu itakuwa baraka kubwa jimboni kwetu
 
R

Rutakyamilwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2009
Messages
1,874
Likes
1,181
Points
280
R

Rutakyamilwa

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2009
1,874 1,181 280
jamani habari kutoka makiungu singida, mdogo wangu ambaye alikuwa mmoja wa mawakala wa chadema anasema lissu anongoza kwenye vituo vingi zaidi ya marambili ya mgombea wa ccm, jonathan njau.

Kweli tukibahatika kumpata lissu itakuwa baraka kubwa jimboni kwetu
jamani huyu akiingia bungeni ni ukombozi uhuni bungeni mwisho tupe uweli jamani
 
Ntemi Kazwile

Ntemi Kazwile

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2010
Messages
2,145
Likes
9
Points
135
Ntemi Kazwile

Ntemi Kazwile

JF-Expert Member
Joined May 14, 2010
2,145 9 135
Jamani habari kutoka Makiungu Singida, mdogo wangu ambaye alikuwa mmoja wa mawakala wa Chadema anasema Lissu anongoza kwenye vituo vingi zaidi ya marambili ya mgombea wa CCM, Jonathan Njau.

Kweli tukibahatika kumpata Lissu itakuwa baraka kubwa jimboni kwetu
Tupe matokeo, I mean kura walizopata.
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
705,438
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 705,438 280
Truly a Tanzanian revival is ongoing now...............................
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
351
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 351 180
Tundu Lissu ni IRON-MAN!...
Mungu saidia habari hizi ziwe na chembechembe za ukweli!
 
kabila01

kabila01

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2009
Messages
3,568
Likes
2,977
Points
280
kabila01

kabila01

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2009
3,568 2,977 280
Namuombea afanikiwe bunge la sasa ni moto mkali balaa
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,286
Likes
65
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,286 65 145
huyu lisu akichukua kijiti hicho basi BUNGENI hapataenea!.....
bravo lisu
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
7
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 7 145
Bravo bravo aluta continua people's power
 
Gsana

Gsana

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
4,413
Likes
417
Points
180
Gsana

Gsana

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
4,413 417 180
Jamani niweke huru, unajua nn? Kuna mdada tuliwekeana dau kama Tundu Lissu akishinda mdada akasema hana ela ya kutoa ila atavua nguo zote hadharani,mi nkahaidi laki kama akishindwa. Nipe uhakika kama Lissu yuko juu nkamtafute uyu mdada magomeni! TUNDU LISSU OYEEe!
 
Charles Mtekateka

Charles Mtekateka

Verified Member
Joined
Feb 13, 2009
Messages
318
Likes
69
Points
45
Charles Mtekateka

Charles Mtekateka

Verified Member
Joined Feb 13, 2009
318 69 45
Jamani niweke huru, unajua nn? Kuna mdada tuliwekeana dau kama Tundu Lissu akishinda mdada akasema hana ela ya kutoa ila atavua nguo zote hadharani,mi nkahaidi laki kama akishindwa. Nipe uhakika kama Lissu yuko juu nkamtafute uyu mdada magomeni! TUNDU LISSU OYEEe!
Tehe teheeeeeeeeeeeeee!
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
7
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 7 145
:rip::rip::rip::rip::rip::rip::rip::rip:Chi chi chi chi chi emmmmm
 
C

chanai

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2010
Messages
279
Likes
0
Points
0
C

chanai

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2010
279 0 0
Hiyo itakuwa imetulia vizuri sana
 
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
4,470
Likes
32
Points
135
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
4,470 32 135
Huyu kamanda kama ni kweli itakuwa ndiyo true replacement ya Dr. Slaa bungeni, All in all tuna kila haki ya kushangilia!
 
samora10

samora10

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2010
Messages
7,275
Likes
2,487
Points
280
samora10

samora10

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2010
7,275 2,487 280
Jamani habari kutoka Makiungu Singida, mdogo wangu ambaye alikuwa mmoja wa mawakala wa Chadema anasema Lissu anongoza kwenye vituo vingi zaidi ya marambili ya mgombea wa CCM, Jonathan Njau.

Kweli tukibahatika kumpata Lissu itakuwa baraka kubwa jimboni kwetu

slaa kapata mrithi wa mikoba yake pale mjengoni!!

never underestimate tanzanians...
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
396
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 396 180
Jamani niweke huru, unajua nn? Kuna mdada tuliwekeana dau kama Tundu Lissu akishinda mdada akasema hana ela ya kutoa ila atavua nguo zote hadharani,mi nkahaidi laki kama akishindwa. Nipe uhakika kama Lissu yuko juu nkamtafute uyu mdada magomeni! TUNDU LISSU OYEEe!
Aisee nialikwe kwenye sherehe hiyo maana mie ni infidelity origino
 
T

The King

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
357
Likes
1
Points
0
T

The King

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
357 1 0
Hongera mwanasheria wetu:peace::peace::peace:
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Hongera sana mpiganaji LISSU,nakutakia kila la kheri!!!
 
nyengo

nyengo

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
434
Likes
16
Points
35
nyengo

nyengo

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
434 16 35
Jamani niweke huru, unajua nn? Kuna mdada tuliwekeana dau kama Tundu Lissu akishinda mdada akasema hana ela ya kutoa ila atavua nguo zote hadharani,mi nkahaidi laki kama akishindwa. Nipe uhakika kama Lissu yuko juu nkamtafute uyu mdada magomeni! TUNDU LISSU OYEEe!
nialike na mimi nimwone atakavyovua hizo nguo
 
jaxonwaziri

jaxonwaziri

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2010
Messages
378
Likes
57
Points
45
jaxonwaziri

jaxonwaziri

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2010
378 57 45
CCM watajibeba safari hii, we ngoja waone pale mjengoni kama patakalika! Vijana tumeamka, hakuna majibu mepesi kwa maswali magumu tena!
 
K

king ndeshi

Senior Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
135
Likes
0
Points
33
K

king ndeshi

Senior Member
Joined Oct 31, 2010
135 0 33
Lisu ABILITY yake ni sawa na wabunge mafisadi(CCM:smile-big:) 23,mungu saidia apite. aleluya
 

Forum statistics

Threads 1,252,184
Members 482,034
Posts 29,799,499