Tundu Lissu na Mwigulu Nchemba,mnautendea haki mkoa wetu.

Sangarara

JF-Expert Member
Sep 29, 2011
13,111
2,000
Wabunge hawa kutoka Singida wameipa sifa Singida.
Leo nimejisikia vizuri na kuona fahari kuwa homeboy wa hawa waheshimiwa pale wafanyakazi wenzangu walivyokuwa wanafuatilia mjadala bungeni.
Wengi wao alitamani kuwa na mbunge aina ya Tundu Lissu.
Tundu Lissu na Mwigulu Nchemba,asanteni kwa kutimiza wajibu wenu kama tunavyotaka wananchi wenu.
Msikatishwe tamaa na fisadi yoyote,tupo nyuma yenu!
 

King Kong III

JF-Expert Member
Oct 15, 2010
34,424
2,000
Wabunge hawa kutoka Singida wameipa sifa Singida.
Leo nimejisikia vizuri na kuona fahari kuwa homeboy wa hawa waheshimiwa pale wafanyakazi wenzangu walivyokuwa wanafuatilia mjadala bungeni.
Wengi wao alitamani kuwa na mbunge aina ya Tundu Lissu.
Tundu Lissu na Mwigulu Nchemba,asanteni kwa kutimiza wajibu wenu kama tunavyotaka wananchi wenu.
Msikatishwe tamaa na fisadi yoyote,tupo nyuma yenu!
Utaifa kwanza!
 

Hajulikani

JF-Expert Member
Nov 27, 2013
270
250
hata mm ni mtu wa singida, ila hapa hatupo kwa maslahi ya familia, ukoo, kabila wala ukanda. Taifa letu kwanza ndio kipaumbele.
 

mwa 4

JF-Expert Member
Oct 8, 2013
3,392
1,250
Haya watu wa singida ngoja tuwaachie mada yetu mchangie wenyewe.
 

Nebby

JF-Expert Member
Dec 10, 2012
222
225
Je wangekuwa wameharibu ungejitokeza kuwalaani au kuwasema hapa jamvini au ungenyamaza kwa Kuwa ni wa kabila lako?
 

afwe

JF-Expert Member
Oct 29, 2010
4,085
2,000
Kafulila, Cheyo, Filikunjombe na wengine nao ni wa Singida???
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom