Tundu Lissu na Godbless Lema wamwache wakili msomi atimize majukumu yake, wasimchanganye!

kirengased

JF-Expert Member
Jan 10, 2016
4,549
2,000
Nawashauri tu wajumbe wa kamati kuu ya Chadema wanaoishi Ulaya mh Tundu Lisu na mh Godbless Lema wamwachie nafasi wakili msomi Peter Kibatala aweze kutimiza majukumu yake kwa wepesi.

Lisu na Lema wamekuwa wakitoa miongozo mara kwa mara mitandaoni kana kwamba na wao ni miongoni mwa mawakili rasmi wa Freeman Mbowe wanaotambuliwa na mahakama.

Lisu na Lema acheni kuingiza siasa kwenye kesi ya kisheria.

Mungu mpe wepesi Freeman Mbowe aweze kulishinda hili jaribu.
Amen!
Wakati presdaa anaongea hili swala au aijiipii ilikuwa raha kwako etii??
Ila lissu na lema wakiongea unaanza washwawashwa tunduni eeh!
Mtundu sana wewe totoo!
Kisemo cha zamani tungekwambia acha kiherehere kamamuke ya balozi.
Kilamtu anahaki kuliongelea swala hili na kutoa maoni yake maana niswala la kimataifa.
 

Prince Kunta

JF-Expert Member
Mar 27, 2014
18,700
2,000
Nawashauri tu wajumbe wa kamati kuu ya Chadema wanaoishi Ulaya mh Tundu Lisu na mh Godbless Lema wamwachie nafasi wakili msomi Peter Kibatala aweze kutimiza majukumu yake kwa wepesi.

Lisu na Lema wamekuwa wakitoa miongozo mara kwa mara mitandaoni kana kwamba na wao ni miongoni mwa mawakili rasmi wa Freeman Mbowe wanaotambuliwa na mahakama.

Lisu na Lema acheni kuingiza siasa kwenye kesi ya kisheria.

Mungu mpe wepesi Freeman Mbowe aweze kulishinda hili jaribu.
Amen!
Hao mawakili wamekulalamikia wewe kuwa wanachanganywa na Lissu & Lema?
 

unprejudiced

JF-Expert Member
Jan 27, 2017
2,954
2,000
Acha kuvuruga watu...tuko serious halafu unaleta mambo ya kizamaniii,

We know

Tunajuwa.

Na laana za ALLAH zitakutafuna weye na waliokutuma.

Kwa lugha zako huyo ALLAH wako ataanza na watu kama wewe. Acha kumshirikisha MUNGU mambo yasiyo na UPENDO. HAKI. UKWELI NA UWAZI.
 

babukijana

JF-Expert Member
Jul 21, 2009
7,984
2,000
Ushumbwanda eti wakili msomi nani?hizo kesi zinahairishwa na kupewa tar mpya kila siku ni hongo inatembea hapo.vikao hivyo vinalipiwa kilakitu na kibatali anatunisha mfuko wake.
Eti wakili msomi huyo kanjanja huyo usomi gani?
Msando yuko vizuri sana acha kina Magai na wenzake IMMA. uje mkono huku balaa hao ndio wanasheria wasomi.hawasemi
 

Fasta fasta

JF-Expert Member
Feb 15, 2011
909
500
Na wewe umeingilia kesi

Wanaficha nini ?!. Aibu ya makamishina kushindwa kujieleza mpaka kuomba kukojoa !!
Ngoja wakukamate uone mbembe zao? Nawaona na zile kauli zao.

" Hiri ni jambazi sugu"

Watu wanasubiria waone na wao eanavyosimama kizimbani. Suo kusimama kwenye media tu.

Kiukweli mawakili wa utetezi wa Mbowe wanatuelimisha na kutupa ujasiri Fulani kwa Hawa maaskari. Somo zuri sana.

Hata raia akiamua kusimama nao kizimbani anamfunga.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom