Tundu Lissu na Godbless Lema wamwache wakili msomi atimize majukumu yake, wasimchanganye!

Janjaweed

JF-Expert Member
Jan 20, 2010
11,997
2,000
Nawashauri tu wajumbe wa kamati kuu ya Chadema wanaoishi Ulaya mh Tundu Lisu na mh Godbless Lema wamwachie nafasi wakili msomi Peter Kibatala aweze kutimiza majukumu yake kwa wepesi.

Lisu na Lema wamekuwa wakitoa miongozo mara kwa mara mitandaoni kana kwamba na wao ni miongoni mwa mawakili rasmi wa Freeman Mbowe wanaotambuliwa na mahakama.

Lisu na Lema acheni kuingiza siasa kwenye kesi ya kisheria.

Mungu mpe wepesi Freeman Mbowe aweze kulishinda hili jaribu.
Amen!
Hawana cha kufanya

Wako busy na clubhouse tu sasa

Wakapata kazi za kufanya watabadilika
 

bonabana

JF-Expert Member
Mar 5, 2016
319
500
Nawashauri tu wajumbe wa kamati kuu ya Chadema wanaoishi Ulaya mh Tundu Lisu na mh Godbless Lema wamwachie nafasi wakili msomi Peter Kibatala aweze kutimiza majukumu yake kwa wepesi.

Lisu na Lema wamekuwa wakitoa miongozo mara kwa mara mitandaoni kana kwamba na wao ni miongoni mwa mawakili rasmi wa Freeman Mbowe wanaotambuliwa na mahakama.

Lisu na Lema acheni kuingiza siasa kwenye kesi ya kisheria.

Mungu mpe wepesi Freeman Mbowe aweze kulishinda hili jaribu.
Amen!
Ayakuhusu peleka nyaa yako lumumba..
 

Pac the Don

JF-Expert Member
Feb 17, 2021
1,081
2,000
Nawashauri tu wajumbe wa kamati kuu ya Chadema wanaoishi Ulaya mh Tundu Lisu na mh Godbless Lema wamwachie nafasi wakili msomi Peter Kibatala aweze kutimiza majukumu yake kwa wepesi.

Lisu na Lema wamekuwa wakitoa miongozo mara kwa mara mitandaoni kana kwamba na wao ni miongoni mwa mawakili rasmi wa Freeman Mbowe wanaotambuliwa na mahakama.

Lisu na Lema acheni kuingiza siasa kwenye kesi ya kisheria.

Mungu mpe wepesi Freeman Mbowe aweze kulishinda hili jaribu.
Amen!
Eti MUNGU mpe wepesi Freeman Mbowe aweze kulishinda hili jaribu 😂😂😂😂😂 maisha haya
 

tweenty4seven

JF-Expert Member
Sep 21, 2013
13,395
2,000
Nawashauri tu wajumbe wa kamati kuu ya Chadema wanaoishi Ulaya mh Tundu Lisu na mh Godbless Lema wamwachie nafasi wakili msomi Peter Kibatala aweze kutimiza majukumu yake kwa wepesi.

Lisu na Lema wamekuwa wakitoa miongozo mara kwa mara mitandaoni kana kwamba na wao ni miongoni mwa mawakili rasmi wa Freeman Mbowe wanaotambuliwa na mahakama.

Lisu na Lema acheni kuingiza siasa kwenye kesi ya kisheria.

Mungu mpe wepesi Freeman Mbowe aweze kulishinda hili jaribu.
Amen!
Bwashee sidiria zitambana yule mtu wenu,tulieni uhuni hauwabebi kingai kafeli kana mahera wa nec
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom