Tundu Lissu kuwaponza Lowassa na Sumaye kwenye sakata la madini

Perfectz

JF-Expert Member
May 17, 2017
6,691
2,000
Hakuna shida kama ni miongini mwa watuhumiwa watashitakiwa pia.Ila kumbuka na mabosi wao wastaafu watapatikana pia.
 
  • Thanks
Reactions: MTK

Malo Robi

JF-Expert Member
May 16, 2017
271
500
Sasa kuna shida gani hapo kama watahojiwa wahojiwe tuu. CCM mnahangaika sana na akina lissu mnaacha mambo ya msingi kufuatilia. Leteni Noah zetu ili heshima ilejee mahali pake. Kama Lowasa na Sumaye ni wezi pasi na shaka itabidi wawajibike kivyao. CHADEMA ni kubwa kuliko wao na wameikuta na wataiacha!
 

G4rpolitics

JF-Expert Member
Jul 29, 2015
3,744
2,000
Kivipi mkuu?...wale kwa sasa ni kitu kimoja...hizo bla bla unazipiga huku kwa magu tu, lowassa alishakuwa msafi kwa Lissu siku nyingii.!
 

Masiya

JF-Expert Member
Apr 2, 2012
6,412
2,000
Kivipi mkuu?...wale kwa sasa ni kitu kimoja...hizo bla bla unazipiga huku kwa magu tu, lowassa alishakuwa msafi kwa Lissu siku nyingii.!
Awe msafi kwa Lissu au vinginevyo, kama wanahusika sheria ifuate mkondo wake. Nina amini wana uwezo wa kujitetea. Jukumu liko kwa serikali kuchukua hatua stahiki. Na wao watasema yale wanayo yajua.
 

Mr Q

JF-Expert Member
Aug 16, 2012
9,347
2,000
hapa hakuna usisiem wala uchadema kama walihusika wanapaswa kukinywea kikombe cha mvinyo ya ghadhabu ya bwana Magufuli.
 

Chakaza

JF-Expert Member
Mar 10, 2007
34,977
2,000
Huko ni kuwa na mawazo ya kiccm kwamba kwa vile hawa ni wanachama wa "chama chetu" basi wasistakiwe.
Ujinga huo haupo, kwa Chadema. Hata mwenyekiti mwenyewe kama anahusika sietututaka apelekwe mahakamani ili sheria ichukue mkondo wake.
Mbona tunapiga kelele hapa kila siku kuwa Lowassa kama upo ushahidi kuwa amekwiba apelekwe mahakamani lakini ni serikali hiyo hiyo inajificha uvunguni na kukaa kimya. Msilinganishe kabisa tabia za ccm na Chadema, ccm kuna laana!
 

mliberali

JF-Expert Member
Jul 13, 2012
7,307
2,000
Huko ni kuwa na mawazo ya kiccm kwamba kwa vile hawa ni wanachama wa "chama chetu" basi wasistakiwe.
Ujinga huo haupo, kwa Chadema. Hata mwenyekiti mwenyewe kama anahusika sietututaka apelekwe mahakamani ili sheria ichukue mkondo wake.
Mbona tunapiga kelele hapa kila siku kuwa Lowassa kama upo ushahidi kuwa amekwiba apelekwe mahakamani lakini ni serikali hiyo hiyo inajificha uvunguni na kukaa kimya. Msilinganishe kabisa tabia za ccm na Chadema, ccm kuna laana!
eti ccm wanaionea huruma chadema
 

Zeni2017

JF-Expert Member
Apr 27, 2017
1,247
2,000
Kama ni hivyo mbona Lissu hajaenda bungeni kusema Lowassa na Sumaye wakamatwe.
Yaani hata mawaziri waliotajwa wakihamia CHADEMA Lissu atawatea. Lissu si mzalendo ni mchadema.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom