Tundu Lissu kurudi bila dereva wake, maisha yake yako shakani

Deo Meck Mbagi

JF-Expert Member
Apr 19, 2015
342
500
*TUNDU LISSU KURUDI BILA DEREVA WAKE*

- *Ni yule aliyekuwa naye wakati anashambuliwa Dodoma*

- *Chadema walimtorosha akiwa Dar baada ya kuhitajika na Afande Mroto kwa mahojiano*

- *Chadema walimtorosha kwa gari yao walioifunga bendera ya CCM hadi mpakani Namanga*

- *Haijulikani ni kwa nini Chadema wana hofu kubwa huyo dereva kutoa maelezo juu ya tukio lile*

- *Maisha yake yako shakani, anahitaji msaada*

Taarifa isiyo na shaka niliyoipokea toka makao makuu ya Chadema inaeleza mvutano uliopo kati ya Tundu Lissu na Freeman Mbowe juu ya lini Lissu anarudi na zaidi juu ya yeye kurejea nchini akiwa na dereva wake.

Chadema wamekuwa na wasiwasi mwingi juu ya dereva huyo kuhojiwa na Polisi kuhusu tukio la kikatili la kushambuliwa kwa Tundu Lissu.

Dereva huyo alitoroshwa kwenda Kenya akitokea Dar es Salaam siku ambayo RPC wa Dodoma alipotangaza kumtaka dereva huyo afike kituo cha Polisi Dodoma kwa mahojiano akiwa kama shahidi wa kwanza aliyekuwepo eneo la tukio.

Chadema walitumia gari aina ya Toyota Landcruiser na kuifunga bendera ya CCM ili wasipate usumbufu njiani na kuwafanya askari wafikiri anayepita ni kiongozi. Gari hilo lilimpeleka dereva huyo hadi Namanga, akavuka mpaka na kwenda Nairobi.

Chadema inajulikana kwa kupanga njama ovu dhidi ya watu wanaoonekana tishio kwenye nafasi ya uenyekiti wa Freeman Mbowe. Kati yao wengine walifukuzwa uanachama na wengine walipoteza maisha katika mazingira ya kutatanisha, kama ilivyokuwa kwa Marehemu Chacha Wangwe na Marehemu Philipo Magadula Shelembi.

Hivyo hofu ya viongozi wa Chadema kutotaka dereva huyo afanye mahojiano na Jeshi la Polisi inatia shaka uhusika wa viongozi wa Chadema katika tukio lililompata Tundu Lissu, na ndio maana pamoja na mengine juhudi kubwa zinafanyika ili asiwe mgombea wao wa Urais katika uchaguzi utakaofanyika October 2020.

Hadi sasa hawajafikia muafaka sababu ya hofu hiyo. Na bado wanaendelea na mazungumzo na ndio maana hadi sasa bado ratiba ya ujio wa Lissu bado haijawekwa hadharani.

Ushauri wangu kwa huyo dereva ni awe makini na usalama wake, kwani kuna watu ndani ya Chadema hawataki atoe ushahidi kuhusu tukio lililompata Tundu Lissu, hivyo kama hawataki ahojiwe kwa njia yoyote basi hata usalama wake uko shakani.

Anapaswa alitazame hilo katika jicho la kiintelijensia na ajue wabaya wake wasiotaka ahojiwe na jeshi la Polisi, na wanaweza chukua hatua yoyote kuhakikisha hafiki mikononi mwa Polisi. Nawashauri pia ndugu zake walitazame hili, pia na Jeshi la Polisi waangalie namna ya kumsaidia huyo kijana maana yuko katika mikono isiyo salama kwake. Ova.

Imeandikwa na:-

Deo Meck.

Mitaa ya Ufipa, Dar es Salaam.
 

Man Mvua

JF-Expert Member
Apr 12, 2016
1,591
2,000
Issue ya Lisu ishaanza kunifikirisha sana.

1. Ilikuwaje dereva wake hasipate risasi hata moja mwilini mwake??

2. Risasi zote karibu 36 zimlenge mguuni tu na sio kwenye moyo, Liver, kidney au kichwa??

3. Kwa nini dereva wake yupo nje ya nchi naye hana adui yeyote.??

4. Nani anahusika ?? Wa serikalini au wa upinzani?

5. Licha ya serikali kutolizungumzia kabisa ? Chadema wameshindwa kabisa kumjua muhusika?

6. Kwa nini serikali ipo kimya??

SIASA NI MCHEZO MCHAFU SANA.
 

Kawe Alumni

JF-Expert Member
Mar 20, 2019
8,597
2,000
Hili swala la lissu limejaa utata ndio maana Chadema wamekaa kimya labda kuna kitu
Issue ya Lisu ishaanza kunifikirisha sana.

1. Ilikuwaje dereva wake hasipate risasi hata moja mwilini mwake??

2. Risasi zote karibu 36 zimlenge mguuni tu na sio kwenye moyo, Liver, kidney au kichwa??

3. Kwa nini dereva wake yupo nje ya nchi naye hana adui yeyote.??

4. Nani anahusika ?? Wa serikalini au wa upinzani?

5. Licha ya serikali kutolizungumzia kabisa ? Chadema wameshindwa kabisa kumjua muhusika?

6. Kwa nini serikali ipo kimya??

SIASA NI MCHEZO MCHAFU SANA.
 

Mudawote

JF-Expert Member
Jul 10, 2013
7,538
2,000
*TUNDU LISSU KURUDI BILA DEREVA WAKE*

- *Ni yule aliyekuwa naye wakati anashambuliwa Dodoma*

- *Chadema walimtorosha akiwa Dar baada ya kuhitajika na Afande Mroto kwa mahojiano*

- *Chadema walimtorosha kwa gari yao walioifunga bendera ya CCM hadi mpakani Namanga*

- *Haijulikani ni kwa nini Chadema wana hofu kubwa huyo dereva kutoa maelezo juu ya tukio lile*

- *Maisha yake yako shakani, anahitaji msaada*

Taarifa isiyo na shaka niliyoipokea toka makao makuu ya Chadema inaeleza mvutano uliopo kati ya Tundu Lissu na Freeman Mbowe juu ya lini Lissu anarudi na zaidi juu ya yeye kurejea nchini akiwa na dereva wake.

Chadema wamekuwa na wasiwasi mwingi juu ya dereva huyo kuhojiwa na Polisi kuhusu tukio la kikatili la kushambuliwa kwa Tundu Lissu.

Dereva huyo alitoroshwa kwenda Kenya akitokea Dar es Salaam siku ambayo RPC wa Dodoma alipotangaza kumtaka dereva huyo afike kituo cha Polisi Dodoma kwa mahojiano akiwa kama shahidi wa kwanza aliyekuwepo eneo la tukio.

Chadema walitumia gari aina ya Toyota Landcruiser na kuifunga bendera ya CCM ili wasipate usumbufu njiani na kuwafanya askari wafikiri anayepita ni kiongozi. Gari hilo lilimpeleka dereva huyo hadi Namanga, akavuka mpaka na kwenda Nairobi.

Chadema inajulikana kwa kupanga njama ovu dhidi ya watu wanaoonekana tishio kwenye nafasi ya uenyekiti wa Freeman Mbowe. Kati yao wengine walifukuzwa uanachama na wengine walipoteza maisha katika mazingira ya kutatanisha, kama ilivyokuwa kwa Marehemu Chacha Wangwe na Marehemu Philipo Magadula Shelembi.

Hivyo hofu ya viongozi wa Chadema kutotaka dereva huyo afanye mahojiano na Jeshi la Polisi inatia shaka uhusika wa viongozi wa Chadema katika tukio lililompata Tundu Lissu, na ndio maana pamoja na mengine juhudi kubwa zinafanyika ili asiwe mgombea wao wa Urais katika uchaguzi utakaofanyika October 2020.

Hadi sasa hawajafikia muafaka sababu ya hofu hiyo. Na bado wanaendelea na mazungumzo na ndio maana hadi sasa bado ratiba ya ujio wa Lissu bado haijawekwa hadharani.

Ushauri wangu kwa huyo dereva ni awe makini na usalama wake, kwani kuna watu ndani ya Chadema hawataki atoe ushahidi kuhusu tukio lililompata Tundu Lissu, hivyo kama hawataki ahojiwe kwa njia yoyote basi hata usalama wake uko shakani.

Anapaswa alitazame hilo katika jicho la kiintelijensia na ajue wabaya wake wasiotaka ahojiwe na jeshi la Polisi, na wanaweza chukua hatua yoyote kuhakikisha hafiki mikononi mwa Polisi. Nawashauri pia ndugu zake walitazame hili, pia na Jeshi la Polisi waangalie namna ya kumsaidia huyo kijana maana yuko katika mikono isiyo salama kwake. Ova.

Imeandikwa na:-

Deo Meck.

Mitaa ya Ufipa, Dar es Salaam.
Hivi huyo dereva yupo wapi?? Hiki kikundi cha magaidi noma
 

Deo Meck Mbagi

JF-Expert Member
Apr 19, 2015
342
500
Issue ya Lisu ishaanza kunifikirisha sana.

1. Ilikuwaje dereva wake hasipate risasi hata moja mwilini mwake??

2. Risasi zote karibu 36 zimlenge mguuni tu na sio kwenye moyo, Liver, kidney au kichwa??

3. Kwa nini dereva wake yupo nje ya nchi naye hana adui yeyote.??

4. Nani anahusika ?? Wa serikalini au wa upinzani?

5. Licha ya serikali kutolizungumzia kabisa ? Chadema wameshindwa kabisa kumjua muhusika?

6. Kwa nini serikali ipo kimya??

SIASA NI MCHEZO MCHAFU SANA.
Ndio maana hawataki dereva ahojiwe
 

feyzal

JF-Expert Member
Apr 20, 2016
3,821
2,000
Roho mbaya ugonjwa
Issue ya Lisu ishaanza kunifikirisha sana.

1. Ilikuwaje dereva wake hasipate risasi hata moja mwilini mwake??

2. Risasi zote karibu 36 zimlenge mguuni tu na sio kwenye moyo, Liver, kidney au kichwa??

3. Kwa nini dereva wake yupo nje ya nchi naye hana adui yeyote.??

4. Nani anahusika ?? Wa serikalini au wa upinzani?

5. Licha ya serikali kutolizungumzia kabisa ? Chadema wameshindwa kabisa kumjua muhusika?

6. Kwa nini serikali ipo kimya??

SIASA NI MCHEZO MCHAFU SANA.
 

Nkanini

JF-Expert Member
Jun 6, 2017
1,896
2,000
*TUNDU LISSU KURUDI BILA DEREVA WAKE*

- *Ni yule aliyekuwa naye wakati anashambuliwa Dodoma*

- *Chadema walimtorosha akiwa Dar baada ya kuhitajika na Afande Mroto kwa mahojiano*

- *Chadema walimtorosha kwa gari yao walioifunga bendera ya CCM hadi mpakani Namanga*

- *Haijulikani ni kwa nini Chadema wana hofu kubwa huyo dereva kutoa maelezo juu ya tukio lile*

- *Maisha yake yako shakani, anahitaji msaada*

Taarifa isiyo na shaka niliyoipokea toka makao makuu ya Chadema inaeleza mvutano uliopo kati ya Tundu Lissu na Freeman Mbowe juu ya lini Lissu anarudi na zaidi juu ya yeye kurejea nchini akiwa na dereva wake.

Chadema wamekuwa na wasiwasi mwingi juu ya dereva huyo kuhojiwa na Polisi kuhusu tukio la kikatili la kushambuliwa kwa Tundu Lissu.

Dereva huyo alitoroshwa kwenda Kenya akitokea Dar es Salaam siku ambayo RPC wa Dodoma alipotangaza kumtaka dereva huyo afike kituo cha Polisi Dodoma kwa mahojiano akiwa kama shahidi wa kwanza aliyekuwepo eneo la tukio.

Chadema walitumia gari aina ya Toyota Landcruiser na kuifunga bendera ya CCM ili wasipate usumbufu njiani na kuwafanya askari wafikiri anayepita ni kiongozi. Gari hilo lilimpeleka dereva huyo hadi Namanga, akavuka mpaka na kwenda Nairobi.

Chadema inajulikana kwa kupanga njama ovu dhidi ya watu wanaoonekana tishio kwenye nafasi ya uenyekiti wa Freeman Mbowe. Kati yao wengine walifukuzwa uanachama na wengine walipoteza maisha katika mazingira ya kutatanisha, kama ilivyokuwa kwa Marehemu Chacha Wangwe na Marehemu Philipo Magadula Shelembi.

Hivyo hofu ya viongozi wa Chadema kutotaka dereva huyo afanye mahojiano na Jeshi la Polisi inatia shaka uhusika wa viongozi wa Chadema katika tukio lililompata Tundu Lissu, na ndio maana pamoja na mengine juhudi kubwa zinafanyika ili asiwe mgombea wao wa Urais katika uchaguzi utakaofanyika October 2020.

Hadi sasa hawajafikia muafaka sababu ya hofu hiyo. Na bado wanaendelea na mazungumzo na ndio maana hadi sasa bado ratiba ya ujio wa Lissu bado haijawekwa hadharani.

Ushauri wangu kwa huyo dereva ni awe makini na usalama wake, kwani kuna watu ndani ya Chadema hawataki atoe ushahidi kuhusu tukio lililompata Tundu Lissu, hivyo kama hawataki ahojiwe kwa njia yoyote basi hata usalama wake uko shakani.

Anapaswa alitazame hilo katika jicho la kiintelijensia na ajue wabaya wake wasiotaka ahojiwe na jeshi la Polisi, na wanaweza chukua hatua yoyote kuhakikisha hafiki mikononi mwa Polisi. Nawashauri pia ndugu zake walitazame hili, pia na Jeshi la Polisi waangalie namna ya kumsaidia huyo kijana maana yuko katika mikono isiyo salama kwake. Ova.

Imeandikwa na:-

Deo Meck.

Mitaa ya Ufipa, Dar es Salaam.
Huu ni uongo mkubwa unaotoka kwa middle class anayejiona maisha haya ni mazuri kwake,na hana taarifa au kujali yanayotokea kwa jirani yake,na kwa taarifa yako tukio lile la kushambuliwa kwa Mh.Lissu ni police case,maana wao ndio walitakiwa kuja na taarifa kuhusiana na uchunguzi wao kuhusiana na issue ile,sio suala la CDM,bunge na mtu yeyote kulitolea jawabu jaribio lile,and its so sad kuona sisi watanzania now to go so down hadi kuona maisha ya watanzania wenzetu as nothing,hii ni seed ya kuwa na taifa lenye hasira na visasi na muda utakuja kuongea.

Na yote uliyoyaorodhesha hapo umejionyesha ni jinsi gani una ubahiri wa ukweli na ninategemea familia yako hasa watoto wako huwafundishi kuwa na tabia ya uongo,na mbaya zaidi umekihusisha chama cha CCM na crime issue (ina maana kutumia bendera ya ccm ,unakuwa na free passage!!)na elewa kuwa huwezi kuingia au kutoka nchi bila ya passport,means passport ya dereva ilikuwa stamped na immigrations officer wetu na wa nchi ya pili.

Hadi leo police hawajatoa taarifa za kutuambia je weapons zilizotumika walizikamata,je nini walikusanya pale kwenye crime scene na je cctv walikuta nini;nchi hii ni ya watanzania wote sio wateule wachache na always muda utakuja kuhukumu.
 

fazili

JF-Expert Member
Jun 10, 2011
6,888
2,000
*TUNDU LISSU KURUDI BILA DEREVA WAKE*

- *Ni yule aliyekuwa naye wakati anashambuliwa Dodoma*

- *Chadema walimtorosha akiwa Dar baada ya kuhitajika na Afande Mroto kwa mahojiano*

- *Chadema walimtorosha kwa gari yao walioifunga bendera ya CCM hadi mpakani Namanga*

- *Haijulikani ni kwa nini Chadema wana hofu kubwa huyo dereva kutoa maelezo juu ya tukio lile*

- *Maisha yake yako shakani, anahitaji msaada*

Taarifa isiyo na shaka niliyoipokea toka makao makuu ya Chadema inaeleza mvutano uliopo kati ya Tundu Lissu na Freeman Mbowe juu ya lini Lissu anarudi na zaidi juu ya yeye kurejea nchini akiwa na dereva wake.

Chadema wamekuwa na wasiwasi mwingi juu ya dereva huyo kuhojiwa na Polisi kuhusu tukio la kikatili la kushambuliwa kwa Tundu Lissu.

Dereva huyo alitoroshwa kwenda Kenya akitokea Dar es Salaam siku ambayo RPC wa Dodoma alipotangaza kumtaka dereva huyo afike kituo cha Polisi Dodoma kwa mahojiano akiwa kama shahidi wa kwanza aliyekuwepo eneo la tukio.

Chadema walitumia gari aina ya Toyota Landcruiser na kuifunga bendera ya CCM ili wasipate usumbufu njiani na kuwafanya askari wafikiri anayepita ni kiongozi. Gari hilo lilimpeleka dereva huyo hadi Namanga, akavuka mpaka na kwenda Nairobi.

Chadema inajulikana kwa kupanga njama ovu dhidi ya watu wanaoonekana tishio kwenye nafasi ya uenyekiti wa Freeman Mbowe. Kati yao wengine walifukuzwa uanachama na wengine walipoteza maisha katika mazingira ya kutatanisha, kama ilivyokuwa kwa Marehemu Chacha Wangwe na Marehemu Philipo Magadula Shelembi.

Hivyo hofu ya viongozi wa Chadema kutotaka dereva huyo afanye mahojiano na Jeshi la Polisi inatia shaka uhusika wa viongozi wa Chadema katika tukio lililompata Tundu Lissu, na ndio maana pamoja na mengine juhudi kubwa zinafanyika ili asiwe mgombea wao wa Urais katika uchaguzi utakaofanyika October 2020.

Hadi sasa hawajafikia muafaka sababu ya hofu hiyo. Na bado wanaendelea na mazungumzo na ndio maana hadi sasa bado ratiba ya ujio wa Lissu bado haijawekwa hadharani.

Ushauri wangu kwa huyo dereva ni awe makini na usalama wake, kwani kuna watu ndani ya Chadema hawataki atoe ushahidi kuhusu tukio lililompata Tundu Lissu, hivyo kama hawataki ahojiwe kwa njia yoyote basi hata usalama wake uko shakani.

Anapaswa alitazame hilo katika jicho la kiintelijensia na ajue wabaya wake wasiotaka ahojiwe na jeshi la Polisi, na wanaweza chukua hatua yoyote kuhakikisha hafiki mikononi mwa Polisi. Nawashauri pia ndugu zake walitazame hili, pia na Jeshi la Polisi waangalie namna ya kumsaidia huyo kijana maana yuko katika mikono isiyo salama kwake. Ova.

Imeandikwa na:-

Deo Meck.

Mitaa ya Ufipa, Dar es Salaam.
Nyie vibaraka wa jiwe mnafanya mauaji kila kona kulinda matumbo yenu mjue Mungu anatenda haki kwa watu wake yetu macho.
 

Ninaweza

JF-Expert Member
Dec 14, 2010
10,280
2,000
*TUNDU LISSU KURUDI BILA DEREVA WAKE*

- *Ni yule aliyekuwa naye wakati anashambuliwa Dodoma*

- *Chadema walimtorosha akiwa Dar baada ya kuhitajika na Afande Mroto kwa mahojiano*

- *Chadema walimtorosha kwa gari yao walioifunga bendera ya CCM hadi mpakani Namanga*

- *Haijulikani ni kwa nini Chadema wana hofu kubwa huyo dereva kutoa maelezo juu ya tukio lile*

- *Maisha yake yako shakani, anahitaji msaada*

Taarifa isiyo na shaka niliyoipokea toka makao makuu ya Chadema inaeleza mvutano uliopo kati ya Tundu Lissu na Freeman Mbowe juu ya lini Lissu anarudi na zaidi juu ya yeye kurejea nchini akiwa na dereva wake.

Chadema wamekuwa na wasiwasi mwingi juu ya dereva huyo kuhojiwa na Polisi kuhusu tukio la kikatili la kushambuliwa kwa Tundu Lissu.

Dereva huyo alitoroshwa kwenda Kenya akitokea Dar es Salaam siku ambayo RPC wa Dodoma alipotangaza kumtaka dereva huyo afike kituo cha Polisi Dodoma kwa mahojiano akiwa kama shahidi wa kwanza aliyekuwepo eneo la tukio.

Chadema walitumia gari aina ya Toyota Landcruiser na kuifunga bendera ya CCM ili wasipate usumbufu njiani na kuwafanya askari wafikiri anayepita ni kiongozi. Gari hilo lilimpeleka dereva huyo hadi Namanga, akavuka mpaka na kwenda Nairobi.

Chadema inajulikana kwa kupanga njama ovu dhidi ya watu wanaoonekana tishio kwenye nafasi ya uenyekiti wa Freeman Mbowe. Kati yao wengine walifukuzwa uanachama na wengine walipoteza maisha katika mazingira ya kutatanisha, kama ilivyokuwa kwa Marehemu Chacha Wangwe na Marehemu Philipo Magadula Shelembi.

Hivyo hofu ya viongozi wa Chadema kutotaka dereva huyo afanye mahojiano na Jeshi la Polisi inatia shaka uhusika wa viongozi wa Chadema katika tukio lililompata Tundu Lissu, na ndio maana pamoja na mengine juhudi kubwa zinafanyika ili asiwe mgombea wao wa Urais katika uchaguzi utakaofanyika October 2020.

Hadi sasa hawajafikia muafaka sababu ya hofu hiyo. Na bado wanaendelea na mazungumzo na ndio maana hadi sasa bado ratiba ya ujio wa Lissu bado haijawekwa hadharani.

Ushauri wangu kwa huyo dereva ni awe makini na usalama wake, kwani kuna watu ndani ya Chadema hawataki atoe ushahidi kuhusu tukio lililompata Tundu Lissu, hivyo kama hawataki ahojiwe kwa njia yoyote basi hata usalama wake uko shakani.

Anapaswa alitazame hilo katika jicho la kiintelijensia na ajue wabaya wake wasiotaka ahojiwe na jeshi la Polisi, na wanaweza chukua hatua yoyote kuhakikisha hafiki mikononi mwa Polisi. Nawashauri pia ndugu zake walitazame hili, pia na Jeshi la Polisi waangalie namna ya kumsaidia huyo kijana maana yuko katika mikono isiyo salama kwake. Ova.

Imeandikwa na:-

Deo Meck.

Mitaa ya Ufipa, Dar es Salaam.
Hovyoooo
 

Gmox

JF-Expert Member
Mar 31, 2014
239
500
*TUNDU LISSU KURUDI BILA DEREVA WAKE*

- *Ni yule aliyekuwa naye wakati anashambuliwa Dodoma*

- *Chadema walimtorosha akiwa Dar baada ya kuhitajika na Afande Mroto kwa mahojiano*

- *Chadema walimtorosha kwa gari yao walioifunga bendera ya CCM hadi mpakani Namanga*

- *Haijulikani ni kwa nini Chadema wana hofu kubwa huyo dereva kutoa maelezo juu ya tukio lile*

- *Maisha yake yako shakani, anahitaji msaada*

Taarifa isiyo na shaka niliyoipokea toka makao makuu ya Chadema inaeleza mvutano uliopo kati ya Tundu Lissu na Freeman Mbowe juu ya lini Lissu anarudi na zaidi juu ya yeye kurejea nchini akiwa na dereva wake.

Chadema wamekuwa na wasiwasi mwingi juu ya dereva huyo kuhojiwa na Polisi kuhusu tukio la kikatili la kushambuliwa kwa Tundu Lissu.

Dereva huyo alitoroshwa kwenda Kenya akitokea Dar es Salaam siku ambayo RPC wa Dodoma alipotangaza kumtaka dereva huyo afike kituo cha Polisi Dodoma kwa mahojiano akiwa kama shahidi wa kwanza aliyekuwepo eneo la tukio.

Chadema walitumia gari aina ya Toyota Landcruiser na kuifunga bendera ya CCM ili wasipate usumbufu njiani na kuwafanya askari wafikiri anayepita ni kiongozi. Gari hilo lilimpeleka dereva huyo hadi Namanga, akavuka mpaka na kwenda Nairobi.

Chadema inajulikana kwa kupanga njama ovu dhidi ya watu wanaoonekana tishio kwenye nafasi ya uenyekiti wa Freeman Mbowe. Kati yao wengine walifukuzwa uanachama na wengine walipoteza maisha katika mazingira ya kutatanisha, kama ilivyokuwa kwa Marehemu Chacha Wangwe na Marehemu Philipo Magadula Shelembi.

Hivyo hofu ya viongozi wa Chadema kutotaka dereva huyo afanye mahojiano na Jeshi la Polisi inatia shaka uhusika wa viongozi wa Chadema katika tukio lililompata Tundu Lissu, na ndio maana pamoja na mengine juhudi kubwa zinafanyika ili asiwe mgombea wao wa Urais katika uchaguzi utakaofanyika October 2020.

Hadi sasa hawajafikia muafaka sababu ya hofu hiyo. Na bado wanaendelea na mazungumzo na ndio maana hadi sasa bado ratiba ya ujio wa Lissu bado haijawekwa hadharani.

Ushauri wangu kwa huyo dereva ni awe makini na usalama wake, kwani kuna watu ndani ya Chadema hawataki atoe ushahidi kuhusu tukio lililompata Tundu Lissu, hivyo kama hawataki ahojiwe kwa njia yoyote basi hata usalama wake uko shakani.

Anapaswa alitazame hilo katika jicho la kiintelijensia na ajue wabaya wake wasiotaka ahojiwe na jeshi la Polisi, na wanaweza chukua hatua yoyote kuhakikisha hafiki mikononi mwa Polisi. Nawashauri pia ndugu zake walitazame hili, pia na Jeshi la Polisi waangalie namna ya kumsaidia huyo kijana maana yuko katika mikono isiyo salama kwake. Ova.

Imeandikwa na:-

Deo Meck.

Mitaa ya Ufipa, Dar es Salaam.


😭😭😭😭
 

naiman64

JF-Expert Member
Nov 22, 2013
5,847
2,000
Issue ya Lisu ishaanza kunifikirisha sana.

1. Ilikuwaje dereva wake hasipate risasi hata moja mwilini mwake??

2. Risasi zote karibu 36 zimlenge mguuni tu na sio kwenye moyo, Liver, kidney au kichwa??

3. Kwa nini dereva wake yupo nje ya nchi naye hana adui yeyote.??

4. Nani anahusika ?? Wa serikalini au wa upinzani?

5. Licha ya serikali kutolizungumzia kabisa ? Chadema wameshindwa kabisa kumjua muhusika?

6. Kwa nini serikali ipo kimya??

SIASA NI MCHEZO MCHAFU SANA.
Mkuu Kwa hayo unayojiuliza hakuna Shaka 'wametulizana' wenyewe
 

minyoo

JF-Expert Member
May 25, 2013
17,728
2,000
*TUNDU LISSU KURUDI BILA DEREVA WAKE*

- *Ni yule aliyekuwa naye wakati anashambuliwa Dodoma*

- *Chadema walimtorosha akiwa Dar baada ya kuhitajika na Afande Mroto kwa mahojiano*

- *Chadema walimtorosha kwa gari yao walioifunga bendera ya CCM hadi mpakani Namanga*

- *Haijulikani ni kwa nini Chadema wana hofu kubwa huyo dereva kutoa maelezo juu ya tukio lile*

- *Maisha yake yako shakani, anahitaji msaada*

Taarifa isiyo na shaka niliyoipokea toka makao makuu ya Chadema inaeleza mvutano uliopo kati ya Tundu Lissu na Freeman Mbowe juu ya lini Lissu anarudi na zaidi juu ya yeye kurejea nchini akiwa na dereva wake.

Chadema wamekuwa na wasiwasi mwingi juu ya dereva huyo kuhojiwa na Polisi kuhusu tukio la kikatili la kushambuliwa kwa Tundu Lissu.

Dereva huyo alitoroshwa kwenda Kenya akitokea Dar es Salaam siku ambayo RPC wa Dodoma alipotangaza kumtaka dereva huyo afike kituo cha Polisi Dodoma kwa mahojiano akiwa kama shahidi wa kwanza aliyekuwepo eneo la tukio.

Chadema walitumia gari aina ya Toyota Landcruiser na kuifunga bendera ya CCM ili wasipate usumbufu njiani na kuwafanya askari wafikiri anayepita ni kiongozi. Gari hilo lilimpeleka dereva huyo hadi Namanga, akavuka mpaka na kwenda Nairobi.

Chadema inajulikana kwa kupanga njama ovu dhidi ya watu wanaoonekana tishio kwenye nafasi ya uenyekiti wa Freeman Mbowe. Kati yao wengine walifukuzwa uanachama na wengine walipoteza maisha katika mazingira ya kutatanisha, kama ilivyokuwa kwa Marehemu Chacha Wangwe na Marehemu Philipo Magadula Shelembi.

Hivyo hofu ya viongozi wa Chadema kutotaka dereva huyo afanye mahojiano na Jeshi la Polisi inatia shaka uhusika wa viongozi wa Chadema katika tukio lililompata Tundu Lissu, na ndio maana pamoja na mengine juhudi kubwa zinafanyika ili asiwe mgombea wao wa Urais katika uchaguzi utakaofanyika October 2020.

Hadi sasa hawajafikia muafaka sababu ya hofu hiyo. Na bado wanaendelea na mazungumzo na ndio maana hadi sasa bado ratiba ya ujio wa Lissu bado haijawekwa hadharani.

Ushauri wangu kwa huyo dereva ni awe makini na usalama wake, kwani kuna watu ndani ya Chadema hawataki atoe ushahidi kuhusu tukio lililompata Tundu Lissu, hivyo kama hawataki ahojiwe kwa njia yoyote basi hata usalama wake uko shakani.

Anapaswa alitazame hilo katika jicho la kiintelijensia na ajue wabaya wake wasiotaka ahojiwe na jeshi la Polisi, na wanaweza chukua hatua yoyote kuhakikisha hafiki mikononi mwa Polisi. Nawashauri pia ndugu zake walitazame hili, pia na Jeshi la Polisi waangalie namna ya kumsaidia huyo kijana maana yuko katika mikono isiyo salama kwake. Ova.

Imeandikwa na:-

Deo Meck.

Mitaa ya Ufipa, Dar es Salaam.
Deo meck 0715481628 tunakupigia kukusuta uache uzandiki kusaka uteuzi kwa njia hii ya kishamba, Dereva wa Lisu alidondoka na ile ile ndege ilimchukua Tundu lisu kwenda Nairobi kukwepa Sumu zako ulizokuwa umeziandaa muhimbili, Tambua kuwa endapo Dereva angekufa kusingekuwa na uchunguzi? Zipo wapi cctv camera wapo wapi walinzi wa getini wapo wapi house boy house girl, wafanyakazi wote waliokuwepo jirani na kwa Tundu lisu? Deo meck ingawa umejitoa fahamu utambue kuwa watanzania siyo wajinga kiasi hicho wanajua kuwa umekula Dili udalali wa pesa za kumpatia Dereva wa Tundu lisu apate kumsariti Lisu awapakazie uongo akina mbowe ambao inajulikana unamchukia sana tokea alipokufukuza ofisini kwake na kukuweka ndani kwa wizi wa vifaa vya ofisini chadema makao makuu, Tafuta vyeo uteuzi kwa njia zingine acha kumtumia Dereva wa Lisu kama ngazi ya utoke vipi, ukitaka uteuzi shinda ofisini kwa Naibu Rais ndugu Daud Bashite msifie mtukufu saa zote utazawadiwa ukuu wa wilaya au hata Das, nenda kazilete cctv camera kwanza ndipo uje na uzushi wako.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom