Tundu Lissu: Kuipa kura CCM ni kufurahia na kuruhusu mateso yetu yaendelee


Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2015
Messages
17,146
Likes
49,887
Points
280
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2015
17,146 49,887 280
e6b4c48d15bd1e020ace845cf097e3f6.jpg
009c1900717313524f1f2a5fcc03ec2b.jpg
Hawa watesi wetu wako katika hatua za mwisho, kama wanajiamini kwa nini wanawawekea mizengwe wagombea wetu ili wao wapite bila kupingwa? Kama wanajiamini kwanini wanatumia risasi badala ya kujibu hoja? Nendeni mkawaambie watu kwenye Kata zenye uchaguzi Kuipa kura CCM ni kufurahia na kuruhusu mateso yetu yaendelee!! Maneno ya makubwa ya Tundu Lissu. Ni mwili uko kitandani Nairobi Hospital ila akili zake ziko Tanzania.
 
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
24,318
Likes
21,150
Points
280
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
24,318 21,150 280
Kamanda ungetulia kwanza moyo upoe,haya maCCM tuachie sisi kwa mda
 
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2015
Messages
17,146
Likes
49,887
Points
280
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2015
17,146 49,887 280
Mkuu kwa kawaida wapambanaji shujaa huwa wako hivyo maana hayo yanatoka moyoni kwa nia ya kutupa nguvu ili tuiadhibu ccm
Ni kweli, huwa hawana cha kusubiri
 
MILL8

MILL8

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2015
Messages
1,677
Likes
588
Points
280
MILL8

MILL8

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2015
1,677 588 280
nayachukia ma ccm
 
yahoo

yahoo

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
3,420
Likes
372
Points
180
yahoo

yahoo

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
3,420 372 180
Mkuu kwa kawaida wapambanaji shujaa huwa wako hivyo maana hayo yanatoka moyoni kwa nia ya kutupa nguvu ili tuiadhibu ccm
Ha ha ha ha ha ha ha ha...haaaaaaa! Haaaaaaa...eti tundu lisu ni mpambanaji shujaa, unakipaji cha kuchekesha wewe!
 

Forum statistics

Threads 1,213,811
Members 462,331
Posts 28,490,926