Tundu Lissu kufanya mahojiano na Azam Tv tarehe 01, Januari 2018

ukawa2020

JF-Expert Member
Apr 1, 2016
339
1,000
Mjulishe na Mwenzako hii sio ya kukosa... Vita yake anianza upya.. atapiga pembe zote unazozijua...
IMG-20171230-WA0025.jpg
 

Pohamba

JF-Expert Member
Jun 2, 2015
24,523
2,000
Angalau Chadema itatoka ICU maana Kakobe alikuwa anaizidi CDM kwa umaarufu, wote waliufyata angalau Sasa tutawaona kina Mbowe kwenye press conference za Lissu
 

BAK

JF-Expert Member
Feb 11, 2007
124,997
2,000
Ndiyo akili yako ilipoishia hapo. Kwani uliambiwa kuna mashindano ya umaarufu kati ya Chadema na Kakobe?
Umaarufu bado anao [HASHTAG]#ngwinimkazavyuma[/HASHTAG] anayetenda maovu kila kukicha hata mkewe kuona hafai kuwa Rais wa Watanzania hivyo kugoma kumfanyia kampeni.

Uache kukurupuka na kuandika pumba.

Angalau Chadema itatoka ICU maana Kakobe alikuwa anaizidi CDM kwa umaarufu, wote waliufyata angalau Sasa tutawaona kina Mbowe kwenye press conference za Lissu
 

Pohamba

JF-Expert Member
Jun 2, 2015
24,523
2,000
Ndiyo akili yako ilipoishia hapo. Kwani uliambiwa kuna mashindano ya umaarufu kati ya Chadema na Kakobe?
Umaarufu bado anao [HASHTAG]#ngwinimkazavyuma[/HASHTAG] anayetenda maovu kila kukicha hata mkewe kuona hafai kuwa Rais wa Watanzania hivyo kugoma kumfanyia kampeni.

Uache kukurupuka na kuandika pumba.

Huyo Mkewe ni Mke Mwenzio?

Pambana kutoa Chama chako ICU sio kupambana na Rais utapasuka Msamba
 

BAK

JF-Expert Member
Feb 11, 2007
124,997
2,000
Angalia akili ya ZWAZWA hii. Nani alikwambua kuna Mtanzania anataka kupambana na uchwara taahira wewe?
Kuongoza nchi kuna taratibu zake ni lazima zifuatwe siku nenda siku rudi na kujua kwamba yeye hayuko juu ya sheria na kufanya vile atakavyo kinyume na sheria na taratibu mbali mbali za nchi.

Kama alidhani yuko juu ya sheria za nchi basi amekula wa chuya ni lazima atubu tu hakuna jinsi vinginevyo frustrations za maovu yake mbali mbali zitaendelea kumtafuna taratibu.

Huyo Mkewe ni Mke Mwenzio?

Pambana kutoa Chama chako ICU sio kupambana na Rais utapasuka Msamba
 

-KANA-

JF-Expert Member
Apr 17, 2017
3,977
2,000
AZAM TV si inamilikiwa na Bakhresa?

Haogopi kuulizwa uraia wake?
 
  • Thanks
Reactions: BAK

ukawa2020

JF-Expert Member
Apr 1, 2016
339
1,000
Angalau Chadema itatoka ICU maana Kakobe alikuwa anaizidi CDM kwa umaarufu, wote waliufyata angalau Sasa tutawaona kina Mbowe kwenye press conference za Lissu
HIRIZI LITAKUWA LIMEKUBANA... NENDA KATUBU
 
  • Thanks
Reactions: BAK

fundi25

JF-Expert Member
Apr 16, 2013
10,210
2,000
Ndiyo akili yako ilipoishia hapo. Kwani uliambiwa kuna mashindano ya umaarufu kati ya Chadema na Kakobe?
Umaarufu bado anao [HASHTAG]#ngwinimkazavyuma[/HASHTAG] anayetenda maovu kila kukicha hata mkewe kuona hafai kuwa Rais wa Watanzania hivyo kugoma kumfanyia kampeni.

Uache kukurupuka na kuandika pumba.
Shetani la lumumba hilo mkuu halitaki kutubu
 
  • Thanks
Reactions: BAK

F9T

JF-Expert Member
Dec 26, 2015
1,699
2,000
azam TV , the super brand, siikosi hiyo , nitatoroka kazini mara moja nikamwone mzalendo namba moja wa Tanzania ,
 

F9T

JF-Expert Member
Dec 26, 2015
1,699
2,000
Ninahofia umeme unaweza kuzimwa au AZAM TV kuwekewa mkwara mzito wa nini cha kuuliza matokeo yake mahojiano hayo kukosa mvuto unaostahili au AZAM TV kuyafuta.
mkuu BAK usijali wala kuogopa , azam nawaamini sana , hawa sio kama ITV
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom