Tundu Lissu kuanza kibarua kipya 01.10.2019

C

Chief Kabikula

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2019
Messages
3,610
Points
2,000
C

Chief Kabikula

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2019
3,610 2,000
Ndugu zangu,

Kama hatabadilisha maamuzi basi Tundu Lissu ataanza kazi katika taasisi moja nchini Ubelgiji kama "advocacy officer".

Japo dili hili linamchanganya kuanza au kutoanza kufanya Ila amepewa hadi tarehe 20.09.2019 ili kuthibitisha kama atafanya au la,japo hata asipothibitisha wadau wamekubali kugharamia maisha yake ughaibuni.

Muda utaamua.


Wakudadavuwa
Brussels
Lumumba mnachekesha kweli eti Wakudadavuwa Brussels, hata JKN airport hujawahi kanyaga.
 
T

Themagufulianz

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2017
Messages
1,800
Points
2,000
T

Themagufulianz

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2017
1,800 2,000
i guess wewe...
mimi wala sijalishi...
Magu hajalishi koz alikuwa anatoa somo...
tina raichi njinga chana.... magufuli ni ntu wa ajabu chana... nyambafu....pyu pyu pyu..
yea bravo i am a savaivaaaaaaaa.. na wajungu wanajua
Nani nafsi inamsuta kila siku ?!
 
T

Themagufulianz

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2017
Messages
1,800
Points
2,000
T

Themagufulianz

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2017
1,800 2,000
mbona Harmorapa analindwa ... ana adui yeyote?
sometimes its a prestigious....
showing power
Mjomba kulindwa sana watu sio ndio kuwa unaishi kwa upendo ama maisha mazuri,Allah anamvuta vuta huenda akafanya toba,Mimi naamini wale wote waliopanga njama za kumuua Lissu Allah atawahukumu kwahapa duniani adhabu ndogo,kaburini ndio kabisa hapo bado kusimama kiyama bado,Dunia isituhadae jamani
 
T

Themagufulianz

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2017
Messages
1,800
Points
2,000
T

Themagufulianz

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2017
1,800 2,000
tulijuwa mapema sana...
same as what Nassari did....
kala tenda kazembea ubunge kafukuzwa wajinga wanatetea
Kwahiyo kama ameweza kutuma barua ya maombi ya kazi pamoja na CV, alishindwa kweli kumtaarifu Speaker kwa maandishi au SMS? Kumbe Mh. Ndungai yuko sahihi
 
Said Stuard Shily

Said Stuard Shily

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2017
Messages
1,073
Points
2,000
Said Stuard Shily

Said Stuard Shily

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2017
1,073 2,000
..CCM watafura kwa HASIRA.

..Nia yao ilikuwa TL akawapigie magoti.

..faida ya kuwa na elimu na maarifa yanayotakiwa popote duniani ndiyo hiyo.

..siyo kuwa na elimu halafu huna mahali pa kwenda isipokuwa kuwa mtumwa wa CCM.
Kwann asijiajili???
 
C

Cherenganya

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2018
Messages
444
Points
500
C

Cherenganya

JF-Expert Member
Joined Jan 21, 2018
444 500
Alisemaga FQ kwenye moja kati ya nyimbo zake "usimwamini muongo hata Kama akisema kweli"

Nitarudi tarehe niliyo shambuliwa, sasa anatafuta kazi ya kupanga fail za kesi za wabelgiji.

Kesi za ulaya ni zile mara ooh umefungulia mziki kwa sauti kubwa unapelekwa mahakamani, mara mbwa wako anasumbua wana apatimenti wenzio, mara ooh katoto kamekuambia GO TO HEL ukakafinya kanapiga cm polisi unawekwa korokoroni, mwee mara eti wife kagomea game umelazimisha nk

Rudi kihom braza tuijenge Tanzania ya viwanda kuelekea uchumi wa kati.
 
N

Nyanjomigire

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2013
Messages
4,048
Points
2,000
N

Nyanjomigire

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2013
4,048 2,000
Hakuna neema yoyote hii nchi inaweza kupata ikiwa chini ya hawa ccm despots, pamoja na rasilimali zote ilizonazo Tanzania itabaki "Shithole" siku zote.

Mtu anatawala labda miaka kumi lkn legacy anayokuja kuacha ni one of a brutal despot leaving behind dismal orphans and disables as poor victims of his misrule. Bure kabisa.
 

Forum statistics

Threads 1,335,138
Members 512,244
Posts 32,496,765
Top