Tundu Lissu kuanza kibarua kipya 01.10.2019

Crimea

Crimea

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2014
Messages
6,640
Points
2,000
Crimea

Crimea

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2014
6,640 2,000
Mjomba kulindwa sana watu sio ndio kuwa unaishi kwa upendo ama maisha mazuri,Allah anamvuta vuta huenda akafanya toba,Mimi naamini wale wote waliopanga njama za kumuua Lissu Allah atawahukumu kwahapa duniani adhabu ndogo,kaburini ndio kabisa hapo bado kusimama kiyama bado,Dunia isituhadae jamani
Kibaya zaidi mtahukumiwa hukumu Sawa na wewe unaezini na kuiba kuku
 
Lutandagula

Lutandagula

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2018
Messages
643
Points
1,000
Lutandagula

Lutandagula

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2018
643 1,000
Kwa lipi aombwe msamaha?
Jiwe anatakiwa nae amuombe msamaha TL kwa ile mvua ya Kalashnikov!!!

LA sivyo ataishi maisha ya mashaka sana! Na hatutaacha kumnanga kwa uhalifu aliomfanyia Lissu!
 
Countrywide

Countrywide

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2015
Messages
3,525
Points
2,000
Countrywide

Countrywide

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2015
3,525 2,000
Miafrika inaroho mbaya sana,.Kapigwa lisasi imefurahi, kavuliwa ubunge imefurahi zaidi. Leo kusikia anaweza pata dili imechefuka rohoni chefuuuu!
Utashangaa wakatuma ujumbe serikali inamuitaji!
Mmh mi nilijua 2020 lissu anagombea uraisi?
 
Countrywide

Countrywide

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2015
Messages
3,525
Points
2,000
Countrywide

Countrywide

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2015
3,525 2,000
Shida nini kama mshahara wa ubunge ni USD 6000 kwa mwezi huku kua officer unaramba USD 9500 baada ya kodi..........shida ya akili za ki-CCM na KICHADEMA zimekaa kinjaa njaa tu kuhisi ubunge ndio kazi inayolipa duniani.
Au unadhani naye ni mpuuzi kama wewe alienda kusoma ili awe maarufu na si kukidhi basics needs zake
Ndoto za kugombea uraisi zimeyeyuka? Bavicha bana mnaji mix tu!
 
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
22,471
Points
2,000
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2011
22,471 2,000
Mmh mi nilijua 2020 lissu anagombea uraisi?
Unataka jiwe afe kwa pressure, hivi ukitokea madahalo wa kiingereza kwa wagombea wote wa urais itakuwaje? Si unajua kwenye kugombea ubunge wa Afrika mashariki huwa wanahojiwa kwa kiingereza, je huko kwenye urais si ndio balaa?
 
Countrywide

Countrywide

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2015
Messages
3,525
Points
2,000
Countrywide

Countrywide

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2015
3,525 2,000
Mjomba kulindwa sana watu sio ndio kuwa unaishi kwa upendo ama maisha mazuri,Allah anamvuta vuta huenda akafanya toba,Mimi naamini wale wote waliopanga njama za kumuua Lissu Allah atawahukumu kwahapa duniani adhabu ndogo,kaburini ndio kabisa hapo bado kusimama kiyama bado,Dunia isituhadae jamani
Mmh achana na waliotaka kumuua lissu, wewe mwenyewe tu utahukumiwa na hata huyo lissu sio malaika kana kwamba hatahukumiwa! Kwa suala la kuhukumiwa kila mtu ajiandae
 
ze-dudu

ze-dudu

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
10,950
Points
2,000
ze-dudu

ze-dudu

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
10,950 2,000
Pathetic kwako na sio kwake....hata wew ungefanya kama anavyotaka kufanya yeye
Sshhhhh hayajakukuta kuwa mpole
yani kutoka kuwa mbunge mpaka kuwa advocacy officer?pathetic
 
M

Magezi

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2008
Messages
3,088
Points
1,500
M

Magezi

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2008
3,088 1,500
Yeyote amchukiae Lissu hatauona uzima wa milele
 
An Eagle

An Eagle

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2019
Messages
1,102
Points
2,000
An Eagle

An Eagle

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2019
1,102 2,000
yani kutoka kuwa mbunge mpaka kuwa advocacy officer?pathetic
Umejibu tu kwa Hasira / Jazba na pengine hukuchukua muda wako Kutafakari vyema ( japo najua aliyeleta Uzi ni mwana CCM ) ila usisahau kuwa katika Maisha ya Mwanadamu pale hali ikienda ndivyo sivyo basi humlazimu Mtu Kufanya Kazi ambayo hata haikuwa ya Hadhi yake na Mifano hai ya Watu wa aina hii ipo wazi na mingi tu Ndugu.

Wakati ukisema kuwa Tundu Lissu hawezi Kuwa Advocacy Officer kutokana labda na Hadhi yake mbona hushangai kuna Watanzania wengine ambao hapa Tanzania wanajulikana kuwa na Umaarufu kama hata si Hadhi fulan ( hasa Kielimu ) lakini pale Maisha yakiwapiga au wakipata Fursa za kwenda Ng'ambo ( Ulaya / Marekani ) wengi wao hufanya Kazi za Aibu kabisa machoni mwa Macho na Mazoea ya Watanzania wengi kama Kuwachambisha Mimavi Wazungu, Kufua Chupi zao, Kuzibua Mitaro na kadhalika?

Binafsi sijaona cha ajabu kwa Tundu Lissu kama Maisha yakimpiga huko aliko na akalazimika kuwa Advocacy Officer. Kwani kuna tatizo gani kama akiifanya hiyo Kazi kwa muda huku akiwa na Malengo yake Kichwani na pale pengine akijipatia Kipato chake basi anaweza akaiacha na Yeye kuanzisha hata Legal Firm yake hapa Tanzania kama itawezekana au huko huko aliko ukizingatia kwamba tayari anajulikana na Wazungu hivyo wanaweza kumpa Ushirikiano na bado akaendelea tu kuwa na Maisha yake mazuri?

Siku nyingine muwe mnatafakari kabla ya Kujibu kwa Jazba zenu tu za Kisiasa / Kianaharakati na mkaonekana wa hovyo hovyo.
 
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
11,455
Points
2,000
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
11,455 2,000
Kama hufahamu maana ya taswira unauliza nini kama sio ujuha? Go back to school.
Ungejibu hoja yake badala ya kujificha kwenye neno taswira
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
63,840
Points
2,000
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
63,840 2,000
Ndugu zangu,
Kama hatabadilisha maamuzi basi Tundu Lissu ataanza kazi katika taasisi moja nchini Ubelgiji kama "advocacy officer".
Japo dili hili linamchanganya kuanza au kutoanza kufanya Ila amepewa hadi tarehe 20.09.2019 ili kuthibitisha kama atafanya au la,japo hata asipothibitisha wadau wamekubali kugharamia maisha yake ughaibuni.
Muda utaamua.
Wakudadavuwa
Brussels
Jf raha sana ! mtu yuko Mbagala Kiburugwa lakini anajifanya yuko Brussels !
Ndugu zangu,

Kama hatabadilisha maamuzi basi Tundu Lissu ataanza kazi katika taasisi moja nchini Ubelgiji kama "advocacy officer".

Japo dili hili linamchanganya kuanza au kutoanza kufanya Ila amepewa hadi tarehe 20.09.2019 ili kuthibitisha kama atafanya au la,japo hata asipothibitisha wadau wamekubali kugharamia maisha yake ughaibuni.

Muda utaamua.


Wakudadavuwa
Brussels
Uzuri wa JF ndio huu , mtu yuko Mbagala Kiburugwa lakini anajifanya yuko Brussels
 
Slowly

Slowly

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
2,361
Points
2,000
Slowly

Slowly

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
2,361 2,000
Kwahiyo kama ameweza kutuma barua ya maombi ya kazi pamoja na CV, alishindwa kweli kumtaarifu Speaker kwa maandishi au SMS? Kumbe Mh. Ndungai yuko sahihi
Ndugai mbna yupo sahihi, yaliyobak ni maigizo ya katiba na kuonyeshana umahiri wa kujua vifungu vya sheria
 

Forum statistics

Threads 1,335,145
Members 512,245
Posts 32,496,973
Top