Tundu Lissu kuanza kibarua kipya 01.10.2019

Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,729
Points
2,000
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,729 2,000
Huu ujinga peleka ujingani kweni.
Kama mjinga ni mjinga tu
 
T

The Wakanda Panth3r

Senior Member
Joined
May 22, 2018
Messages
158
Points
225
T

The Wakanda Panth3r

Senior Member
Joined May 22, 2018
158 225
Unajua malipo yao yakoje huko?kipato cha mbunge wetu hapa TZ,Ulaya si lolote mkuu.
Ulaya kama brain ya mtu iko vizuri,kunalipa sana,lkn kama ni Lusinde au Milinga type hapafai.
Hapa kwetu vyeo ni vikubwa lkn kipato kidogo,tofauti kabisa na nchi za ulaya.
Utakuta mtu ni mbeba mabox tu huko ulaya lkn kipato chake hakilingani hata kidogo
na Afisa wa ngazi ya kati hapa kwetu.
Pili,sarafu yao iko juu sana tofauti na yetu....12mill etc za mbunge wa TZ ni pesa za
madafu kwa wenzetu
Na maisha yao yapoje? Au unatafsiri huo mshahara kwa maisha ya Tz?
 
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2006
Messages
2,724
Points
1,250
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2006
2,724 1,250
Nini maana ya kuchafua taswira ya nchi? Kati ya TL na waliojaribu kumtoa uhai TL ni yupi anachafua taswira ya nchi?!, Je, Tundu lissu alitoka tu Tanzania from nowhere akaenda kuongelea mabaya aliyofanyiwa?? Ni nini kilimfanya lissu mpaka aende kulalamika?!
Naomba majibu mafupi mkuu kama nilivyouliza!
Kama hufahamu maana ya taswira unauliza nini kama sio ujuha? Go back to school.
 
T

The_truth

Member
Joined
Sep 8, 2019
Messages
13
Points
75
T

The_truth

Member
Joined Sep 8, 2019
13 75
Hatari sana. Tunachukiana utadhani nchi tofauti kumbe Ccm na Chadema. Sifurahii kumwaga damu kwa maslahi fulani wala sifurahii mtu kuumizwa.
 
V

Vonix

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2011
Messages
2,420
Points
2,000
V

Vonix

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2011
2,420 2,000
Kwahiyo kama ameweza kutuma barua ya maombi ya kazi pamoja na CV, alishindwa kweli kumtaarifu Speaker kwa maandishi au SMS? Kumbe Mh. Ndungai yuko sahihi
Jipe muda,hayo ni maneno ya vijiweni ya misukule wa Lumumba kesi ndio kwanza bado mbichi inaenda mahakama ya rufaa baada ya hapo naweza sema utakavyo.
 
W

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2016
Messages
12,790
Points
2,000
W

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2016
12,790 2,000
Jipe muda,hayo ni maneno ya vijiweni ya misukule wa Lumumba kesi ndio kwanza bado mbichi inaenda mahakama ya rufaa baada ya hapo naweza sema utakavyo.
Haya
 
Chrismoris

Chrismoris

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2017
Messages
11,229
Points
2,000
Chrismoris

Chrismoris

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2017
11,229 2,000
Hongera yake kwa kupata kaz ughaibuni
 
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
22,576
Points
2,000
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2011
22,576 2,000
Dah kutoka kuwa mbunge,mnadhimu,mkurugenzi wa sheria chama kikuu cha upinzani,Rais wa wanasheria hadi Advocacy officer!
Bora akachukue phd tu kama Nshalla,itamsaidia
Mbeba box ulaya ana maisha kuliko mbunge wa Tz.
 
L

lukoma

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2013
Messages
2,134
Points
2,000
L

lukoma

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2013
2,134 2,000
Hiyo ndiyo sababu tuliyopewa kuwa anangojea daktari wake wa kazi ammpe ruhusu.

Allikuwa anangoja hili tuu, hakuna jingine, na litafuatiwa na kuomba ukimbizi wa kisiasa.
Miafrika inaroho mbaya sana,.Kapigwa lisasi imefurahi, kavuliwa ubunge imefurahi zaidi. Leo kusikia anaweza pata dili imechefuka rohoni chefuuuu!
Utashangaa wakatuma ujumbe serikali inamuitaji!
 
Lord eyes

Lord eyes

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2018
Messages
5,933
Points
1,995
Lord eyes

Lord eyes

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2018
5,933 1,995
Watamkumbuka siku akina jingalao wakudadavua magonjwa Mtambuka stroke faiza fox toriff mtukufu mwanjini lizaboni muda wote simiyu yetu isis na wengineo wachache wanao hesabika humu mutakuwa mumechelewa sana tuombe uzima wakuu
 
W

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2016
Messages
12,790
Points
2,000
W

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2016
12,790 2,000
Watamkumbuka siku akina jingalao wakudadavua magonjwa Mtambuka stroke faiza fox toriff mtukufu mwanjini lizaboni muda wote simiyu yetu isis na wengineo wachache wanao hesabika humu mutakuwa mumechelewa sana tuombe uzima wakuu
Taja wa wasaliti
 

Forum statistics

Threads 1,336,684
Members 512,696
Posts 32,547,592
Top