Tundu Lissu kuanza kibarua kipya 01.10.2019

W

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2016
Messages
12,790
Points
2,000
W

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2016
12,790 2,000
Ndugu zangu,

Kama hatabadilisha maamuzi basi Tundu Lissu ataanza kazi katika taasisi moja nchini Ubelgiji kama "advocacy officer".

Japo dili hili linamchanganya kuanza au kutoanza kufanya Ila amepewa hadi tarehe 20.09.2019 ili kuthibitisha kama atafanya au la,japo hata asipothibitisha wadau wamekubali kugharamia maisha yake ughaibuni.

Muda utaamua.


Wakudadavuwa
Brussels
 
Mzizi wa Mbuyu

Mzizi wa Mbuyu

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2009
Messages
6,148
Points
2,000
Mzizi wa Mbuyu

Mzizi wa Mbuyu

JF-Expert Member
Joined May 15, 2009
6,148 2,000
Jiwe anatakiwa nae amuombe msamaha TL kwa ile mvua ya Kalashnikov!!!

LA sivyo ataishi maisha ya mashaka sana! Na hatutaacha kumnanga kwa uhalifu aliomfanyia Lissu!
 
T

Themagufulianz

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2017
Messages
1,800
Points
2,000
T

Themagufulianz

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2017
1,800 2,000
Jiwe anatakiwa nae amuombe msamaha TL kwa ile mvua ya Kalashnikov!!!

LA sivyo ataishi maisha ya mashaka sana! Na hatutaacha kumnanga kwa uhalifu aliomfanyia Lissu!
Cha kushangaza maisha ya Mashaka Unaishi wewe badala ya jiwe...
Very candangalas
 
Hajto

Hajto

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2013
Messages
2,987
Points
2,000
Hajto

Hajto

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2013
2,987 2,000
Cha kushangaza maisha ya Mashaka Unaishi wewe badala ya jiwe...
Very candangalas
Mjomba kulindwa sana watu sio ndio kuwa unaishi kwa upendo ama maisha mazuri,Allah anamvuta vuta huenda akafanya toba,Mimi naamini wale wote waliopanga njama za kumuua Lissu Allah atawahukumu kwahapa duniani adhabu ndogo,kaburini ndio kabisa hapo bado kusimama kiyama bado,Dunia isituhadae jamani
 
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
18,231
Points
2,000
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
18,231 2,000
Ndugu zangu,

Kama hatabadilisha maamuzi basi Tundu Lissu ataanza kazi katika taasisi moja nchini Ubelgiji kama "advocacy officer".

Japo dili hili linamchanganya kuanza au kutoanza kufanya Ila amepewa hadi tarehe 20.09.2019 ili kuthibitisha kama atafanya au la,japo hata asipothibitisha wadau wamekubali kugharamia maisha yake ughaibuni.

Muda utaamua.


Wakudadavuwa
Brussels
Kutoka high level advocate in the country to advocacy officer!!!!! A junior position
 
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined
Jul 31, 2006
Messages
16,484
Points
2,000
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined Jul 31, 2006
16,484 2,000
..CCM watafura kwa HASIRA.

..Nia yao ilikuwa TL akawapigie magoti.

..faida ya kuwa na elimu na maarifa yanayotakiwa popote duniani ndiyo hiyo.

..siyo kuwa na elimu halafu huna mahali pa kwenda isipokuwa kuwa mtumwa wa CCM.
 

Forum statistics

Threads 1,335,143
Members 512,244
Posts 32,496,885
Top