Tundu Lissu kimataifa: Akutana na David Mcallister, Mwenyekiti wa Kamati ya Mashauri ya Kigeni ya Bunge la Ulaya

Stuxnet

JF-Expert Member
Feb 12, 2011
5,575
2,000
Wewe ni jitu la hovyo tu. Mwanaume unatakiwa uwe na msimamo uwe thabit. Wewe ni wa ovyo kaa ukijua hilo
Tumetumia miaka 5 tukimkosoa Magufuli arudishe utawala wa Sheria na democracy nchini. Tulimchallenge dhidi ya vitendo vya kuteka na kuua, kunyang'anya fedha matajiri na kutumia raslimali za umma kujenga Kijijini kwake Chato.

Amekuja Rais SSH, amebadili hali ya hewa kisiasa na kiuchumi nchini. Na mwanzoni hata nyinyi CHADEMA mulimshangilia kuwa MAMA ANAIPIGA MWINGI.

Sasa mumefanya UPUMBAVU WENU wa kukosa busara na subira, mnataka na Mimi niwaunge mkono?? No hiyo itafanywa na MISUKULE ya Mbowe tu, not me
 

Niza doyi

JF-Expert Member
Dec 10, 2019
1,938
2,000
Huyu naye tangu aanze kukutana na mabeberu hakuna tija yoyote kwa nchi zaidi ya kuomba hifadhi Ulaya.
 

Drifter

JF-Expert Member
Jan 4, 2010
3,260
2,000
Kesho utasikia EU waimiminia misaada Tanzania.

Wazungu siyo wajinga wanajua tofauti ya mbwa na mwenye mbwa kwa sababu wao ni rafiki sana wa mbwa majumbani mwao!
Aisee. Awamu hii CCM Haina hiyana na mabeberu na misaada yao. Porojo za kujitegemea za awamu ya tano tia pipani! Kweli usipokuwapo na lako halipo.
 

Niza doyi

JF-Expert Member
Dec 10, 2019
1,938
2,000
Tumetumia miaka 5 tukimkosoa Magufuli arudishe utawala wa Sheria na democracy nchini. Tulimchallenge dhidi ya vitendo vya kuteka na kuua, kunyang'anya fedha matajiri na kutumia raslimali za umma kujenga Kijijini kwake Chato.

Amekuja Rais SSH, amebadili hali ya hewa kisiasa na kiuchumi nchini. Na mwanzoni hata nyinyi CHADEMA mulimshangilia kuwa MAMA ANAIPIGA MWINGI.

Sasa mumefanya UPUMBAVU WENU wa kukosa busara na subira, mnataka na Mimi niwaunge mkono?? No hiyo itafanywa na MISUKULE ya Mbowe tu, not me
Waliingia na gia ya kumsifia,wakijua ukimsifu baaasi analegea,hawakujua huyu ni mtemi Hangaya,kawatolea nje.
 

ndammu

JF-Expert Member
Apr 21, 2017
2,305
2,000
Sasa David Mc Alister anahusika nini na SOVEREIGNTY ya Tanzania?!!!!!

Ujinga mwingine abaki nao huyu mzururaji anayetukuza WAZUNGU NA MAMBO YAO YOTE......

Mzungu alimtumia Saddam Hussein na Gaddafi na mwishowe wote ni mashuhuda kwa kilichotokea......Sasa Tundu Lissu atafika lini huko?!!!!

Dunia imejaa WANAHARAKATI.....maajabu hakuna.....
Kwani mleta mada amesema nini kinachomuhusu lissu kwenye picha hiyo?

Sent from my SM-N9150 using JamiiForums mobile app
 

Ushindi victory

JF-Expert Member
Dec 11, 2018
649
1,000
Wazungu ni wakimbizi acha ufala. Huoni walivyo muassassinate gadafi kwa kuwa alikuwa anawanyanyasa sana wapinzani. Jpm ameua na kupiga risasi wapinzani na yeye wazungu wakatusaidia kumfyekelea mbali. Hivyo wazungu wanamsaada sana . Wazungu wasingekuwepo tungechinjana sana mana miafrika hatuna akili lazima tuwe regulated ili tuishi kwa kuheshimiana.
miafrika wew nanani?? em jaribu kujiweka ktk ilo group la wajinga wew mwenyewe, sio kuwaingiza hata wasiohusika, hujui akili za kila mwafrika ziko vipi, acha chuki zakipuuzi
 

Drifter

JF-Expert Member
Jan 4, 2010
3,260
2,000
..mabadiliko ya Afrika Kusini yalipatikana baada ya mabeberu kupunguza kwa kiwango kikubwa support yao kwa utawala wa makaburu.
Tena ni matokeo ya demokrasia pevu katika nchi za mabeberu ambapo wananchi wa nchi hizo walijitokeza kwa wingi zaidi kushinikiza serikali zao kuwekea vikwazo vikali zaidi serikali na makampuni ya makaburu hadi waache mfumo wa apartheid na kuwaachia huru kina Mandela.
 

Dialysis

JF-Expert Member
Sep 22, 2021
202
500
Wazungu ni wakimbizi acha ufala. Huoni walivyo muassassinate gadafi kwa kuwa alikuwa anawanyanyasa sana wapinzani. Jpm ameua na kupiga risasi wapinzani na yeye wazungu wakatusaidia kumfyekelea mbali. Hivyo wazungu wanamsaada sana . Wazungu wasingekuwepo tungechinjana sana mana miafrika hatuna akili lazima tuwe regulated ili tuishi kwa kuheshimiana.
Na yeye JPM wazungu wakatusaidia kumfyekelea mbali.

This is the big point one can not understand
 

voicer

JF-Expert Member
Jul 13, 2020
652
1,000
Mbowe ni GAIDI...


HAYA MENGINE MAIGIZO TU!

Kwa nini hamtaki kumrudisha dereva wa Lissu aje atowe maelezo yeye alipona vipi risasi ilhali yeye ndie alikuwa upande wa mpigaji?

Chadema bhana!

Hao EU Ndio haohao. Juzi kati walimuahidi Samia kufanya nae kazi bega kwa bega!

Hapo lissu kamtembelea sh**a mwenzake na wakaongea na kunywa kahawa na kupiga picha.

Yule wakili wenu Amsterdam aliishia wapi vile?
 

Kadini

JF-Expert Member
Jul 2, 2021
302
1,000
Mbowe ni GAIDI...


HAYA MENGINE MAIGIZO TU!

Kwa nini hamtaki kumrudisha dereva wa Lissu aje atowe maelezo yeye alipona vipi risasi ilhali yeye ndie alikuwa upande wa mpigaji?

Chadema bhana!

Hao EU Ndio haohao. Juzi kati walimuahidi Samia kufanya nae kazi bega kwa bega!

Hapo lissu kamtembelea sh**a mwenzake na wakaongea na kunywa kahawa na kupiga picha.

Yule wakili wenu Amsterdam aliishia wapi vile?
 
Sep 2, 2021
9
20
Wakati wa jpm chadema ilikuwa inaonekana kama takataka. Hata wakishinda mkurugenzi anaambiwa atangaze mwanaccm hivyo hivyo bila kujali ukifanya mikutano mkutano mzima unazungukwa na pilisi au mnapigwa mabomu tena riasi za moto. Sasa unaona viongozi wa kiafrika ni watu au mashetani. Si bora mzungu akutawale tu
Mi sahihi kabisa mzungu anajua utu wa mtu ata iweje mwafrica sisi ni chunusi kabisa just imagine mzungu hasingekuwepo dunia hii Hawa viongozi wangekuwa wanatuchinja mchana kweupe
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom