Tundu Lissu is an empty threat to Magufuli


LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
5,896
Likes
3,624
Points
280
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
5,896 3,624 280
Tundu Lissu is not a threat to President Magufuli. He has never been a threat to President Magufuli and am sure as hell President Magufuli does not intend in any manner whatsoever to make Tundu Lissu a threat to his Administration.

Kama Tundu Lissu ana amini kwamba anaweza kuja kuwa Rais wa nchi hii anaweza kuendelea kuamini hivyo kwa sababu imagination costs nothing . Matter fact imagination is the most valuable gift that was given to all Human Kind by Sir God himself in order to compensate them.with what they dont have kama ambavyo Tundu Lissu ana imagine kwamba anaweza kuwa Rais wa nchi hii wakati hana sifa wala uwezo,kwa hiyo kumwambia kwamba wewe Tundu Lissu wacha kuota kwamba utakuja kuwa Rais wa nchi hii ni kumnyima haki yake ya kibiolojia.

Tundu Lissu ni Mwanaharakati Sio Kiongozi.

Magufuli ni Kiongozi Mtendaji na Mzalendo na sio Mwanasiasa.


Tanzania haihitaji wala haijawahi kuhitaji kuwa na Rais wa kariba ya Tundu Lissu.

Hatuhitaji kuwa na Rais Mwanaharakati kama Tundu Lissu
Tunahitaji kuwa na Rais Mtendaji na Mzalendo wa nchi yake kama Magufuli.

Kwa sababu wana harakati wote duniani huwa wana sifa moja inayo fanana. Nayo ni usaliti. Kuna mstari mwembamba sana kati ya harakati na usaliti.
Ni rahisi sana kwa Mwanaharakati kusaliti harakati zake lakini hilo haliwezekani kwa Mzalendo.

Mzalendo hana price tag but Mwanaharakati ana bei kwa sababu most of the time harakati zake huwa zinasukumwa na ubinafsi ambao anau comouflage kwenye dhana ya uanaharakati.

Rais atakae pokea vijiti vya JPM mwaka 2025 atakuwa Rais mpole na atakuwa muislamu.

Pamoja na.kwamba huo sio utaratibu rasmi kwenye katiba yetu lakini historia inatetea hoja yangu.

1. Alianza Mwalimu Mkristo Mkali.

2. Akafuata Mzee Mwinyi Muislamu mpole.

3. Akafuata Mzee Mkapa Mkristo Mkali.

4. Akaja Mzee Kikwete Muislamu Mpole.

5. Amekuja JPM Mkristo Mkali.

6. Atakae mpokea JPM mwaka 2025 atakuwa Muislamu na mpole.

Tundu Lissu hana.sifa hizo kwa hiyo historia haiko upande wake.

Ni vyema sasa Tundu Lissu akaachana na harakati uchwara anazo zifanya kwa sababu hazina tija yoyote kwa taifa letu.

Tundu Lissu is an empty threat.
 
cutelove

cutelove

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2017
Messages
999
Likes
1,472
Points
180
cutelove

cutelove

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2017
999 1,472 180
Tundu Lissu is not a threat to President Magufuli. He has never been a threat to President Magufuli and am sure as hell President Magufuli does not intend in any manner whatsoever to make Tundu Lissu a threat to his Administration.

Kama Tundu Lissu ana amini kwamba anaweza kuja kuwa Rais wa nchi hii anaweza kuendelea kuamini hivyo kwa sababu imagination costs nothing . Matter fact imagination is the most valuable gift that was given to all Human Kind by Sir God himself in order to compensate them.with what they dont have kama ambavyo Tundu Lissu ana imagine kwamba anaweza kuwa Rais wa nchi hii wakati hana sifa wala uwezo,kwa hiyo kumwambia kwamba wewe Tundu Lissu wacha kuota kwamba utakuja kuwa Rais wa nchi hii ni kumnyima haki yake ya kibiolojia.

Tundu Lissu ni Mwanaharakati Sio Kiongozi.

Magufuli ni Kiongozi Mtendaji na Mzalendo na sio Mwanasiasa.


Tanzania haihitaji wala haijawahi kuhitaji kuwa na Rais wa kariba ya Tundu Lissu.

Hatuhitaji kuwa na Rais Mwanaharakati kama Tundu Lissu
Tunahitaji kuwa na Rais Mtendaji na Mzalendo wa nchi yake kama Magufuli.

Kwa sababu wana harakati wote duniani huwa wana sifa moja inayo fanana. Nayo ni usaliti. Kuna mstari mwembamba sana kati ya harakati na usaliti.
Ni rahisi sana kwa Mwanaharakati kusaliti harakati zake lakini hilo haliwezekani kwa Mzalendo.

Mzalendo hana price tag but Mwanaharakati ana bei kwa sababu most of the time harakati zake huwa zinasukumwa na ubinafsi ambao anau comouflage kwenye dhana ya uanaharakati.

Rais atakae pokea vijiti vya JPM mwaka 2025 atakuwa Rais mpole na atakuwa muislamu.

Pamoja na.kwamba huo sio utaratibu rasmi kwenye katiba yetu lakini historia inatetea hoja yangu.

1. Alianza Mwalimu Mkristo Mkali.

2. Akafuata Mzee Mwinyi Muislamu mpole.

3. Akafuata Mzee Mkapa Mkristo Mkali.

4. Akaja Mzee Kikwete Muislamu Mpole.

5. Amekuja JPM Mkristo Mkali.

6. Atakae mpokea JPM mwaka 2025 atakuwa Muislamu na mpole.

Tundu Lissu hana.sifa hizo kwa hiyo historia haiko upande wake.

Ni vyema sasa Tundu Lissu akaachana na harakati uchwara anazo zifanya kwa sababu hazina tija yoyote kwa taifa letu.

Tundu Lissu is an empty threat.
Mbumbumbu fc

Sent using Jamii Forums mobile app
 
U

UCD

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2012
Messages
5,437
Likes
3,773
Points
280
U

UCD

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2012
5,437 3,773 280
Tundu Lissu is not a threat to President Magufuli. He has never been a threat to President Magufuli and am sure as hell President Magufuli does not intend in any manner whatsoever to make Tundu Lissu a threat to his Administration.

Kama Tundu Lissu ana amini kwamba anaweza kuja kuwa Rais wa nchi hii anaweza kuendelea kuamini hivyo kwa sababu imagination costs nothing . Matter fact imagination is the most valuable gift that was given to all Human Kind by Sir God himself in order to compensate them.with what they dont have kama ambavyo Tundu Lissu ana imagine kwamba anaweza kuwa Rais wa nchi hii wakati hana sifa wala uwezo,kwa hiyo kumwambia kwamba wewe Tundu Lissu wacha kuota kwamba utakuja kuwa Rais wa nchi hii ni kumnyima haki yake ya kibiolojia.

Tundu Lissu ni Mwanaharakati Sio Kiongozi.

Magufuli ni Kiongozi Mtendaji na Mzalendo na sio Mwanasiasa.


Tanzania haihitaji wala haijawahi kuhitaji kuwa na Rais wa kariba ya Tundu Lissu.

Hatuhitaji kuwa na Rais Mwanaharakati kama Tundu Lissu
Tunahitaji kuwa na Rais Mtendaji na Mzalendo wa nchi yake kama Magufuli.

Kwa sababu wana harakati wote duniani huwa wana sifa moja inayo fanana. Nayo ni usaliti. Kuna mstari mwembamba sana kati ya harakati na usaliti.
Ni rahisi sana kwa Mwanaharakati kusaliti harakati zake lakini hilo haliwezekani kwa Mzalendo.

Mzalendo hana price tag but Mwanaharakati ana bei kwa sababu most of the time harakati zake huwa zinasukumwa na ubinafsi ambao anau comouflage kwenye dhana ya uanaharakati.

Rais atakae pokea vijiti vya JPM mwaka 2025 atakuwa Rais mpole na atakuwa muislamu.

Pamoja na.kwamba huo sio utaratibu rasmi kwenye katiba yetu lakini historia inatetea hoja yangu.

1. Alianza Mwalimu Mkristo Mkali.

2. Akafuata Mzee Mwinyi Muislamu mpole.

3. Akafuata Mzee Mkapa Mkristo Mkali.

4. Akaja Mzee Kikwete Muislamu Mpole.

5. Amekuja JPM Mkristo Mkali.

6. Atakae mpokea JPM mwaka 2025 atakuwa Muislamu na mpole.

Tundu Lissu hana.sifa hizo kwa hiyo historia haiko upande wake.

Ni vyema sasa Tundu Lissu akaachana na harakati uchwara anazo zifanya kwa sababu hazina tija yoyote kwa taifa letu.

Tundu Lissu is an empty threat.
Mkuu umenena ila UKIWA hawatakuelewa subiri mabovu ya OMO!
 
M

manengelo

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2018
Messages
8,828
Likes
13,834
Points
280
M

manengelo

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2018
8,828 13,834 280
Kitu au mtu anapokuwa si kitisho basi unapaswa kukalisha kiuno chini na kuendelea kumung'unya maboga yako taratibu bila kugeukageuka kuangalia hatari inatokea wapi.
Hili la kila wakati kurandaranda majukwaani kuanzisha nyuzi ni kwamba umeshtuka sana,umeogopa mnoo,unaweweseka hasa na unateseka vilevile.Mkibanwa kwa maswali huwa mnajibu kinafiki hamna vyama ila mnachangia mawazo kizalendo tu.
😂😂😂😂Ale tetele tu huyu
 
L

lukubuzo Samsis

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2014
Messages
1,279
Likes
744
Points
280
L

lukubuzo Samsis

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2014
1,279 744 280
Uzi wa kikahaba umeandikwa na kahaba mzoezi.mvuja jasho nacoment kukuchana wacha umalaya wa kisiasa.
Tundu Lissu is not a threat to President Magufuli. He has never been a threat to President Magufuli and am sure as hell President Magufuli does not intend in any manner whatsoever to make Tundu Lissu a threat to his Administration.

Kama Tundu Lissu ana amini kwamba anaweza kuja kuwa Rais wa nchi hii anaweza kuendelea kuamini hivyo kwa sababu imagination costs nothing . Matter fact imagination is the most valuable gift that was given to all Human Kind by Sir God himself in order to compensate them.with what they dont have kama ambavyo Tundu Lissu ana imagine kwamba anaweza kuwa Rais wa nchi hii wakati hana sifa wala uwezo,kwa hiyo kumwambia kwamba wewe Tundu Lissu wacha kuota kwamba utakuja kuwa Rais wa nchi hii ni kumnyima haki yake ya kibiolojia.

Tundu Lissu ni Mwanaharakati Sio Kiongozi.

Magufuli ni Kiongozi Mtendaji na Mzalendo na sio Mwanasiasa.


Tanzania haihitaji wala haijawahi kuhitaji kuwa na Rais wa kariba ya Tundu Lissu.

Hatuhitaji kuwa na Rais Mwanaharakati kama Tundu Lissu
Tunahitaji kuwa na Rais Mtendaji na Mzalendo wa nchi yake kama Magufuli.

Kwa sababu wana harakati wote duniani huwa wana sifa moja inayo fanana. Nayo ni usaliti. Kuna mstari mwembamba sana kati ya harakati na usaliti.
Ni rahisi sana kwa Mwanaharakati kusaliti harakati zake lakini hilo haliwezekani kwa Mzalendo.

Mzalendo hana price tag but Mwanaharakati ana bei kwa sababu most of the time harakati zake huwa zinasukumwa na ubinafsi ambao anau comouflage kwenye dhana ya uanaharakati.

Rais atakae pokea vijiti vya JPM mwaka 2025 atakuwa Rais mpole na atakuwa muislamu.

Pamoja na.kwamba huo sio utaratibu rasmi kwenye katiba yetu lakini historia inatetea hoja yangu.

1. Alianza Mwalimu Mkristo Mkali.

2. Akafuata Mzee Mwinyi Muislamu mpole.

3. Akafuata Mzee Mkapa Mkristo Mkali.

4. Akaja Mzee Kikwete Muislamu Mpole.

5. Amekuja JPM Mkristo Mkali.

6. Atakae mpokea JPM mwaka 2025 atakuwa Muislamu na mpole.

Tundu Lissu hana.sifa hizo kwa hiyo historia haiko upande wake.

Ni vyema sasa Tundu Lissu akaachana na harakati uchwara anazo zifanya kwa sababu hazina tija yoyote kwa taifa letu.

Tundu Lissu is an empty threat.
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkereketwa_Huyu

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2011
Messages
6,618
Likes
2,276
Points
280
Mkereketwa_Huyu

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2011
6,618 2,276 280
Tundu Lissu is not a threat to President Magufuli. He has never been a threat to President Magufuli and am sure as hell President Magufuli does not intend in any manner whatsoever to make Tundu Lissu a threat to his Administration.

Kama Tundu Lissu ana amini kwamba anaweza kuja kuwa Rais wa nchi hii anaweza kuendelea kuamini hivyo kwa sababu imagination costs nothing . Matter fact imagination is the most valuable gift that was given to all Human Kind by Sir God himself in order to compensate them.with what they dont have kama ambavyo Tundu Lissu ana imagine kwamba anaweza kuwa Rais wa nchi hii wakati hana sifa wala uwezo,kwa hiyo kumwambia kwamba wewe Tundu Lissu wacha kuota kwamba utakuja kuwa Rais wa nchi hii ni kumnyima haki yake ya kibiolojia.

Tundu Lissu ni Mwanaharakati Sio Kiongozi.

Magufuli ni Kiongozi Mtendaji na Mzalendo na sio Mwanasiasa.


Tanzania haihitaji wala haijawahi kuhitaji kuwa na Rais wa kariba ya Tundu Lissu.

Hatuhitaji kuwa na Rais Mwanaharakati kama Tundu Lissu
Tunahitaji kuwa na Rais Mtendaji na Mzalendo wa nchi yake kama Magufuli.

Kwa sababu wana harakati wote duniani huwa wana sifa moja inayo fanana. Nayo ni usaliti. Kuna mstari mwembamba sana kati ya harakati na usaliti.
Ni rahisi sana kwa Mwanaharakati kusaliti harakati zake lakini hilo haliwezekani kwa Mzalendo.

Mzalendo hana price tag but Mwanaharakati ana bei kwa sababu most of the time harakati zake huwa zinasukumwa na ubinafsi ambao anau comouflage kwenye dhana ya uanaharakati.

Rais atakae pokea vijiti vya JPM mwaka 2025 atakuwa Rais mpole na atakuwa muislamu.

Pamoja na.kwamba huo sio utaratibu rasmi kwenye katiba yetu lakini historia inatetea hoja yangu.

1. Alianza Mwalimu Mkristo Mkali.

2. Akafuata Mzee Mwinyi Muislamu mpole.

3. Akafuata Mzee Mkapa Mkristo Mkali.

4. Akaja Mzee Kikwete Muislamu Mpole.

5. Amekuja JPM Mkristo Mkali.

6. Atakae mpokea JPM mwaka 2025 atakuwa Muislamu na mpole.

Tundu Lissu hana.sifa hizo kwa hiyo historia haiko upande wake.

Ni vyema sasa Tundu Lissu akaachana na harakati uchwara anazo zifanya kwa sababu hazina tija yoyote kwa taifa letu.

Tundu Lissu is an empty threat.

The guy is a fool, watu wanamchora tu eti yeye anaona sifa. Atarudi hapa Tanzania watu watampotezea atasema CCM imewatumia watu wamchukie, jamaa ni mwanaharakati wa kipuuzi sana.
 
S

sanje

Senior Member
Joined
May 12, 2018
Messages
100
Likes
68
Points
45
S

sanje

Senior Member
Joined May 12, 2018
100 68 45
The guy is a fool, watu wanamchora tu eti yeye anaona sifa. Atarudi hapa Tanzania watu watampotezea atasema CCM imewatumia watu wamchukie, jamaa ni mwanaharakati wa kipuuzi sana.
Watu gani hao au waliompiga risasi.i think you are not only fool but Stupid too umelewa maji ya bendera
 

Forum statistics

Threads 1,262,329
Members 485,560
Posts 30,120,686