Tundu Lissu is an empty threat to Magufuli


LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
5,896
Likes
3,624
Points
280
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
5,896 3,624 280
Tundu Lissu is not a threat to President Magufuli. He has never been a threat to President Magufuli and am sure as hell President Magufuli does not intend in any manner whatsoever to make Tundu Lissu a threat to his Administration.

Kama Tundu Lissu ana amini kwamba anaweza kuja kuwa Rais wa nchi hii anaweza kuendelea kuamini hivyo kwa sababu imagination costs nothing . Matter fact imagination is the most valuable gift that was given to all Human Kind by Sir God himself in order to compensate them.with what they dont have kama ambavyo Tundu Lissu ana imagine kwamba anaweza kuwa Rais wa nchi hii wakati hana sifa wala uwezo,kwa hiyo kumwambia kwamba wewe Tundu Lissu wacha kuota kwamba utakuja kuwa Rais wa nchi hii ni kumnyima haki yake ya kibiolojia.

Tundu Lissu ni Mwanaharakati Sio Kiongozi.

Magufuli ni Kiongozi Mtendaji na Mzalendo na sio Mwanasiasa.


Tanzania haihitaji wala haijawahi kuhitaji kuwa na Rais wa kariba ya Tundu Lissu.

Hatuhitaji kuwa na Rais Mwanaharakati kama Tundu Lissu
Tunahitaji kuwa na Rais Mtendaji na Mzalendo wa nchi yake kama Magufuli.

Kwa sababu wana harakati wote duniani huwa wana sifa moja inayo fanana. Nayo ni usaliti. Kuna mstari mwembamba sana kati ya harakati na usaliti.
Ni rahisi sana kwa Mwanaharakati kusaliti harakati zake lakini hilo haliwezekani kwa Mzalendo.

Mzalendo hana price tag but Mwanaharakati ana bei kwa sababu most of the time harakati zake huwa zinasukumwa na ubinafsi ambao anau comouflage kwenye dhana ya uanaharakati.

Rais atakae pokea vijiti vya JPM mwaka 2025 atakuwa Rais mpole na atakuwa muislamu.

Pamoja na.kwamba huo sio utaratibu rasmi kwenye katiba yetu lakini historia inatetea hoja yangu.

1. Alianza Mwalimu Mkristo Mkali.

2. Akafuata Mzee Mwinyi Muislamu mpole.

3. Akafuata Mzee Mkapa Mkristo Mkali.

4. Akaja Mzee Kikwete Muislamu Mpole.

5. Amekuja JPM Mkristo Mkali.

6. Atakae mpokea JPM mwaka 2025 atakuwa Muislamu na mpole.

Tundu Lissu hana.sifa hizo kwa hiyo historia haiko upande wake.

Ni vyema sasa Tundu Lissu akaachana na harakati uchwara anazo zifanya kwa sababu hazina tija yoyote kwa taifa letu.

Tundu Lissu is an empty threat.
 
USSR

USSR

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2015
Messages
2,098
Likes
1,955
Points
280
Age
28
USSR

USSR

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2015
2,098 1,955 280
gahahhahah so lisu aendelee kujiuza tu ulaya
 
steveachi

steveachi

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2011
Messages
4,912
Likes
2,593
Points
280
steveachi

steveachi

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2011
4,912 2,593 280
Teh teh teh teh teh

Watu wanateseka sana aisee
 
LOTH HEMA

LOTH HEMA

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2015
Messages
4,668
Likes
1,855
Points
280
Age
34
LOTH HEMA

LOTH HEMA

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2015
4,668 1,855 280
Ushuzi Mtupu Wa Hoja
 
ELI-91

ELI-91

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2014
Messages
2,401
Likes
5,805
Points
280
ELI-91

ELI-91

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2014
2,401 5,805 280
naona umepiga desa kwa Mayalla, sawa lakini maisha yako very dynamic, tukio moja dogo linaweza kubalili mwelekeo wa nchi nzima.
 
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2013
Messages
13,987
Likes
8,395
Points
280
Age
28
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2013
13,987 8,395 280
Rejea Venezuelan crisis
 
K

kimondo msolopa

Member
Joined
Feb 18, 2011
Messages
89
Likes
65
Points
25
K

kimondo msolopa

Member
Joined Feb 18, 2011
89 65 25
Kama sio threat mbona hamtulii? Mnawashwawashwa saanaaa!!! Yani mmepanic!!! Lissu wala hashughuliki kuwajibu mitandaoni yy anaendelea na ziara zake... tulizeni mshono
 
Msingida

Msingida

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2010
Messages
4,412
Likes
1,371
Points
280
Msingida

Msingida

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2010
4,412 1,371 280
Sijaelewa mantiki ya kuanza kwa kiingereza na kumalizia kwa kiswahili ,kwani tatizo ni nini?
Mbona kama mnapoteana ?

Sent using Jamii Forums mobile app
Albadili inafanya kazi,wamechanganyikiwa,kila mtu anakuja na yake.
Damu ya mtu haipotei hivihivi
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
38,089
Likes
50,413
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
38,089 50,413 280
Tundu Lissu is not a threat to President Magufuli. He has never been a threat to President Magufuli and am sure as hell President Magufuli does not intend in any manner whatsoever to make Tundu Lissu a threat to his Administration.

Kama Tundu Lissu ana amini kwamba anaweza kuja kuwa Rais wa nchi hii anaweza kuendelea kuamini hivyo kwa sababu imagination costs nothing . Matter fact imagination is the most valuable gift that was given to all Human Kind by Sir God himself in order to compensate them.with what they dont have kama ambavyo Tundu Lissu ana imagine kwamba anaweza kuwa Rais wa nchi hii wakati hana sifa wala uwezo,kwa hiyo kumwambia kwamba wewe Tundu Lissu wacha kuota kwamba utakuja kuwa Rais wa nchi hii ni kumnyima haki yake ya kibiolojia.

Tundu Lissu ni Mwanaharakati Sio Kiongozi.

Magufuli ni Kiongozi Mtendaji na Mzalendo na sio Mwanasiasa.


Tanzania haihitaji wala haijawahi kuhitaji kuwa na Rais wa kariba ya Tundu Lissu.

Hatuhitaji kuwa na Rais Mwanaharakati kama Tundu Lissu
Tunahitaji kuwa na Rais Mtendaji na Mzalendo wa nchi yake kama Magufuli.

Kwa sababu wana harakati wote duniani huwa wana sifa moja inayo fanana. Nayo ni usaliti. Kuna mstari mwembamba sana kati ya harakati na usaliti.
Ni rahisi sana kwa Mwanaharakati kusaliti harakati zake lakini hilo haliwezekani kwa Mzalendo.

Mzalendo hana price tag but Mwanaharakati ana bei kwa sababu most of the time harakati zake huwa zinasukumwa na ubinafsi ambao anau comouflage kwenye dhana ya uanaharakati.

Rais atakae pokea vijiti vya JPM mwaka 2025 atakuwa Rais mpole na atakuwa muislamu.

Pamoja na.kwamba huo sio utaratibu rasmi kwenye katiba yetu lakini historia inatetea hoja yangu.

1. Alianza Mwalimu Mkristo Mkali.

2. Akafuata Mzee Mwinyi Muislamu mpole.

3. Akafuata Mzee Mkapa Mkristo Mkali.

4. Akaja Mzee Kikwete Muislamu Mpole.

5. Amekuja JPM Mkristo Mkali.

6. Atakae mpokea JPM mwaka 2025 atakuwa Muislamu na mpole.

Tundu Lissu hana.sifa hizo kwa hiyo historia haiko upande wake.

Ni vyema sasa Tundu Lissu akaachana na harakati uchwara anazo zifanya kwa sababu hazina tija yoyote kwa taifa letu.

Tundu Lissu is an empty threat.
Lissu kaza hapo-hapo
tapatalk_1549643510442-jpeg.1018312


Sent using Jamii Forums mobile app
 
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
5,896
Likes
3,624
Points
280
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
5,896 3,624 280
naona umepiga desa kwa Mayalla, sawa lakini maisha yako very dynamic, tukio moja dogo linaweza kubalili mwelekeo wa nchi nzima.
Magufuli has got 99 problems. Lissu is NONE of them.
 

Forum statistics

Threads 1,262,329
Members 485,560
Posts 30,120,686